PICHA: Uzinduzi wa kampeni za CCM Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Uzinduzi wa kampeni za CCM Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by WAHEED SUDAY, Mar 12, 2012.

  1. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,747
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Haya ndio yaliyojili leo kwenywe kampeni za ccm Arumeru mashariki

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,052
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thanks. Hao ndio magamba bwana. Kwao siasa ni kejeli na ubaguzi.
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    hakuna jipya
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,807
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    inasikitisha....
     
  5. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ahsante Waheed siku nyingine jaribu kupiga picha kwa mbali ama uwe juu kidogo ili tuone umati uliohudhulia, hizi picha zako hazitupi chochote zaidi ya magamba wachache wanaonekana kwenye picha.
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hii ni aibu kubwa chama tawala.Hawajafikia hata robo ya uzinduzi wa CDM.
     
  7. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Pamoja na nguvu zote zile haya ndio mahudhulio? kweli magamba hamna jimbo labda kwa hisani ya Lubuva
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,747
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Mzee mpaka kamtangaza rasmi kuwa sioi ametoboa sikio watu wote wakashangaa, kumbe waliokuwa wanajua ni watu wa jf sasa kila sehemu ni nongwa
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,052
    Trophy Points: 280
    Wewe unataka picha zipigweje wakati hao unaowaona ndio waliohudhuria? kuna mtu wa kwenda mkutano wa CCM bila kupewa pesa?
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sikuwepo,ila hii ni ya arumeru huko leo.

    [​IMG]
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Siamini kama kasema hivyo.
     
  12. s

    shykwanza Senior Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM Pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu ndio SIYOYI SUMRY,..
    ukiangalia sikio hilo kwa makini lime togwa.
    Ukiangalia lips zake kwa makini,ame unguzwa sana na kitu cha arusha.

    [​IMG]
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maji yalikuwa yanapatikana bure pia

    [​IMG]
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Me nasubir matokeo ya uchaguz,
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    huo mdomo mweusi ni lango la fegi na bange!
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hakika ilikuwa zaidi ya msiba...
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Wangewapatia wana-Arumeru hata maji ya visimatu ingetosha kuliko kuja kuwarubuni na huu ujinga...
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Speaker hiyo picha ni changa la macho.
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Sioi ni Mvuta Bange maarufu
     
Loading...