Picha ukutani Inapendeza sana katika mkutano wa Chadema


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0

Picha ya JK ukutani imetoka safi sana.

Heshma kwa Kiongozi wa nchi ni lazima kwa wote!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
601
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 601 280
Kuna Mzungu mmoja alifika pale Movenpick akauliza staff wa pale,"Huyu ni meneja wa hotel yenu?"
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,398
Likes
31,633
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,398 31,633 280
Main.jpg

haijalishi hata kama kuna ii picha
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Kuna Mzungu mmoja alifika pale Movenpick akauliza staff wa pale,"Huyu ni meneja wa hotel yenu?"
Huyo Mzungu alikuwa mjinga tu kama kweli ilitokea. Siamini kwamba kwao hakuna picha za viongozi kwenye mahoteli.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
View attachment 16765
Picha ya JK ukutani imetoka safi sana.

Heshma kwa Kiongozi wa nchi ni lazima kwa wote!
Wao wanajua, lakini wale hawajui, ndio maana wao hawazozani juu ya lile, lakini wale wanataka kutoana shingo juu ya hilo, sishangai napowaona wao wakitaniana na kuzungumza, kama nisivyoshangaa kuwaona wale wakinuna na kutoleana maneno yasiyopendeza. Tatizo ni kwamba wanatazama lakini hawaoni. Wanasikiliza lakini hawaelewi..... bado lakini ni utoto wakikua wataacha.:smile-big:
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
so what.......................wacha upuuzi bana?
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Kuna Mzungu mmoja alifika pale Movenpick akauliza staff wa pale,"Huyu ni meneja wa hotel yenu?"
napata picha hapo taska ilishakolea ndo mtu husikia vinyume-nyume:smile-big:
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Hata kama wakibandika picha zao wapi, hii ni mijizi ya kura tuu!!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Wao wanajua, lakini wale hawajui, ndio maana wao hawazozani juu ya lile, lakini wale wanataka kutoana shingo juu ya hilo, sishangai napowaona wao wakitaniana na kuzungumza, kama nisivyoshangaa kuwaona wale wakinuna na kutoleana maneno yasiyopendeza. Tatizo ni kwamba wanatazama lakini hawaoni. Wanasikiliza lakini hawaelewi..... bado lakini ni utoto wakikua wataacha.:smile-big:




Kama Mhe Zito hapa... yeye anaonekana kuelewa kuwa inawezekana kushindana bila kupigana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,589