Picha: Tunawapenda tunawajali tunawahitaji.wakowapi????????? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Tunawapenda tunawajali tunawahitaji.wakowapi?????????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Jul 27, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Walitetewa sana walionekana miungu watu sasa wanaumbuka.kwa taarifa tu kesho ngeleja atachagia bajeti hii bungeni na atakuwa mchangiaji wa tatu,tukae tayari kumsikiliza mzalendo huyu na shujaa wa ccm.wana ccm wote tujiandae kusukuma gari lake.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo wamechuma aisee!
     
  3. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,428
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    hatakuwa na jipya.
     
Loading...