Picha: Tulichokishuhudia katika mapokezi ya Magufuli Jijini Mwanza, upinzani unafutika


MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Kwa kile ambacho tumekishuhudia Jijini Mwanza kinatoa ujumbe unaosema, Majimbo ambayo yako chini ya CHADEMA katika mikoa ya Kanda ya Ziwa yako mbioni kurudi CCM. Sina haja ya kuongelea Urais wa Tanzania kwa sababu Magufuli anasubiri kuapishwa tu.

SHUGHULI mbalimbali katika maeneo ya Barabara Kuu itokayo Uwanja wa Ndege wa Mwanza hadi mjini katikati, jana zilisimama kwa muda wa saa moja, huku wakazi wa jiji hilo wakishiriki kumpokea mgombea mteule wa urais wa CCM, Dk John Magufuli.

Mapokezi hayo ambayo yameacha historia ya pekee jijini hapa, yalianzia katika uwanja huo saa 8:00 mchana alipowasili akiongozana na mkewe Janeth Magufuli, Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye na Naibu Katibu Mkuu wa CCM, Rajabu Luhavi.

Uwanjani, mgombea huyo alipokewa na mamia ya wana CCM, viongozi mbalimbali wa Chama na Serikali kutoka mkoani hapa na mikoa ya jirani ya Kanda ya Ziwa, wakiwemo Waziri wa Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi, Dk Titus Kamani na Naibu Waziri Nishati na Madini, Charles Kitwanga.

Msafara wa Dk Magufuli ukiongozwa na pikipiki zaidi ya 150 ulianza safari kwenda mjini kati ya saa nane mchana, ambapo maelfu ya wananchi waliojipanga katika maeneo mbalimbali katika barabara hiyo wakiwemo akina mama, watoto na vijana, wakijitokeza kumlaki na kumpungia kwa khanga za CCM na matawi ya miti.

Maeneo hayo ni pamoja na Ilemela, Butuja, Sabasaba, Iloganzala, Pasiansi, Nyamanoro, Ghana na Mission ambapo alilazimika kusimama kwa muda katika baadhi ya maeneo hayo na kusalimia wananchi baada ya kumzuia kwa nguvu wakimtaka awasalimie.

Kote huko wananchi walikuwa wakimshangilia kwa makofi, vigelegele na vifijo wakimuita ‘Jembe, Jembe' huku baadhi wakipaza sauti na kumwambia "Wewe ndiye Rais wetu, wengine wanajisumbua."

Kutokana na muda mwingi kutumia barabarani akitokea uwanja wa ndege, ilibidi mkutano wake kwenye viwanja vya Furahisha uahirishwe kutokana na kukosekana kwa muda wa kutosha.

Wananchi wengi wamesikika wakisema CCM kwa sasa inarudi kwa wenyewe ambao ni wakulima na wafanyakazi na kwa maana hii, wako tayari kumpa ushirikiano Magufuli kwa kuchagua wabunge wachapa kazi kama yeye ili wamsaidie kuunda serikali yenye kuwajika kwa wananchi.


























































Magufuli akisaini kitabu cha wageni katika ofisi za CCM Mkoa wa Mwanza.

 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Nilikuwa nasubiri huu umbea..nimeangalia ITV mpiga picture kajitahidi kuchukua usawa wa watu ila alikuwa napaotea km wewe hapa jamaa hakuwa hata na watu wa wenye ktk mkutano wa kawaida jimboni.Sidhani km kuna mbunge wa CHADEMA anaweza kuwa na watu kidogo km magufuli tena ktk ukanda wake.
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,416
Likes
2,719
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,416 2,719 280
Rais wetu mpendwa wa awamu ya 5 ndugu JM mungu amjalie afya njema, busara ili atuongoze vyema.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,166
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,166 2,483 280
Sijawahi kufika Mwaza.
Panaonekana pazuri kweli .
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Wala haujakosea hao ndo miongoni mwa wanachama 6mln wa ccm.Kumbuka wapiga kura nchi nzima ni 22mln, sasa Fanya hesabu mwenyewe kabla ya kushangilia.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Wala haujakosea hao ndo miongoni mwa wanachama 6mln wa ccm.Kumbuka wapiga kura nchi nzima ni 22mln, sasa Fanya hesabu mwenyewe kabla ya kushangilia.
jizo picture tafuta yenye watu wengi kabisa kadiria umbali wa camera km wewe ni mpiga picture halfu angalia mwisho wa hizo picture pande zote utaona zimeishia palipoishia watu,na jaribu ziunganisha kuna baadhi zinaweza kupapande zote za mpiga picture.Jiulize watu wa usalama ,waandishi na wapita njia ni wangapi?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Rais wetu mpendwa wa awamu ya 5 ndugu JM mungu amjalie afya njema, busara ili atuongoze vyema.
Busara hakujaliwa ,na pengine hakuwahi omba kwa Mungu wake kwani kafika hapo kwa kiherehere(Nyapara) ,Sasa Mungu yupi kigeugeu amjalie sasa hivi?
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,127
Likes
1,822
Points
280
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,127 1,822 280
nimeangalia picha najaribu kutafuta umati uko kwa upande gani sion!
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,758
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,758 280
Mcheza kwao hutuzwa.. ! Magufuli asiende sana mwanza ataonekana ni mbaguzi,...bora angeanzia nyanda za juu kusini.
 
Mtakasaji

Mtakasaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
678
Likes
16
Points
35
Mtakasaji

Mtakasaji

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
678 16 35
Sijawahi kufika Mwaza.
Panaonekana pazuri kweli .
The most nice city in Tanzania. Jitahidi ufike hutajuta. Yale maji! Wale samaki sasa! Bichi zake,lol. Mandhari yake kama uko Uphilipino. Nyomi ya watu ni tisha, acha wananzengo kiduchu kwa Magufuri.
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
6,475
Likes
5,000
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
6,475 5,000 280
Nilikuwa nasubiri huu umbea..nimeangalia ITV mpiga picture kajitahidi kuchukua usawa wa watu ila alikuwa napaotea km wewe hapa jamaa hakuwa hata na watu wa wenye ktk mkutano wa kawaida jimboni.Sidhani km kuna mbunge wa CDM anaweza kuwa na watu kidogo km magufuli tena ktk ukanda wake.
Wapinzani ndiyo wanafiki, hizi picha hazichafanyiwa editing, ni natural na pure! Magufuli ndiyo rais. Sina habari na wabunge maana wengi wa ccm ni mbumbu, ila kwa rais ndiyo huyo
 
M

Mmmpera

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
31
Likes
3
Points
0
M

Mmmpera

Member
Joined Jul 11, 2015
31 3 0
Hayo maelfu yapo wapi??mbona hata diamond alipata umati zaidi ya huo
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,585
Likes
1,756
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,585 1,756 280
Huko MONDULI kumekucha SIMIYU mambo si shwari tena ,kwingineko sikilizia!!!!!!
 
K

katusyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
1,457
Likes
8
Points
0
Age
34
K

katusyo

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
1,457 8 0
Umeshasema Wafuasi Wa Ccm Sasa Wewe Ulitalajia Wafuasi Wa Ccm Wampokee Slaa? Na Hao Wanaccm Wapo Myaka Yote Na Sasa Hivi Wanapungua Kwa Kasi Wengine Wanakufa Wengine Wanahama, Huku Vijana Wanaofikisha Miaka 18 Wote Wanaibukia Chadema, Je! Mwaka Huu Mtapona?
 
valentinypaul

valentinypaul

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2014
Messages
247
Likes
5
Points
35
valentinypaul

valentinypaul

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2014
247 5 35
Tukakuwepo kwenye mkutano lakni kura YANGU skupi
 
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
3,032
Likes
1,158
Points
280
NYANYADO

NYANYADO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
3,032 1,158 280
Wewe Ni FARAsi wa Sengerema. Hii ni aibu uloweka hapa. Mkajifanya kufunga barabara ili shughuri zikwame watu wakose pa kwenda. Hebu tafuta Picha ya lowasa siku ile kaenda pale Gandhi hall kisha linganisha na za huyu msagajiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807