PICHA toka viota vywa burudani

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Haya tena IDD hii wanaenguaje na warembo wetu walitoka kama ifuatavyo katika viota mbali mbali vya burudani na maraha.. ENjoy weeknd ndio hiyooo inabeep kwa karibu

attachment.php?attachmentid=17249&d=1290063908


attachment.php?attachmentid=17245&d=1290063688
attachment.php?attachmentid=17246&d=1290063689
attachment.php?attachmentid=17247&d=1290063691
attachment.php?attachmentid=17248&d=1290063692
 

Attachments:

hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
huyo wa mwisho mmh! unapiga mambo huku unaona na maua!
 
Valid_Options

Valid_Options

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
43
Likes
0
Points
0
Valid_Options

Valid_Options

Member
Joined Nov 13, 2010
43 0 0
Haya tena IDD hii wanaenguaje na warembo wetu walitoka kama ifuatavyo katika viota mbali mbali vya burudani na maraha.. ENjoy weeknd ndio hiyooo inabeep kwa karibu

attachment.php?attachmentid=17249&d=1290063908


attachment.php?attachmentid=17248&d=1290063692
Duh mkuu huwa unazitoa wapi hizi mie nimezinguka na hizi mbili, ya kuu hicho kikuku na ya chini hiyo shanga ya cheni
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Du aisee wanavutia!!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
huyo wa mwisho mmh! unapiga mambo huku unaona na maua!
Mh mkuu mbona unanitisha!maana ua lake lipo mgongoni wewe utalionaje?Toba jamani mtatandao wa TIGO unaenea kwa kasi!!!
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
Mh mkuu mbona unanitisha!maana ua lake lipo mgongoni wewe utalionaje?Toba jamani mtatandao wa TIGO unaenea kwa kasi!!!
kaka farasi kaka...endesha farasi ufike mapema kaka
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Mikorogo mibaya sana duu hasa huyo wa kwanza ukikutana naye usiku lazma ukimbie
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Haya tena IDD hii wanaenguaje na warembo wetu walitoka kama ifuatavyo katika viota mbali mbali vya burudani na maraha.. ENjoy weeknd ndio hiyooo inabeep kwa karibu

attachment.php?attachmentid=17249&d=1290063908


attachment.php?attachmentid=17245&d=1290063688
attachment.php?attachmentid=17246&d=1290063689
attachment.php?attachmentid=17247&d=1290063691
attachment.php?attachmentid=17248&d=1290063692
Jamani ataka 'jicho' aswa huyo wa mwiso
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Heading imenichekesha mno.
Eti 'Viota vya burudani'
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
7,941
Likes
3,903
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
7,941 3,903 280
duh huyo dada wa kwanza kwenye kifunda cha mguu (ankle) mkorogo umedunda
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
>>>zinaa ni mbaya !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

>>>kuweni makini ukimwi upo........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

>>> kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu!!!!!!

>>> subiri wakati wako......!!!!

>>> tumia kondomu kupanga uzazi na mpenzi wako au mke wako tu
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,465
Likes
1,517
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,465 1,517 280
>>>zinaa ni mbaya !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

>>>kuweni makini ukimwi upo........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

>>> kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu!!!!!!

>>> subiri wakati wako......!!!!

>>> tumia kondomu kupanga uzazi na mpenzi wako au mke wako tu
hii we vipi? nani kaongelea zina humu?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
>>>zinaa ni mbaya !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

>>>kuweni makini ukimwi upo........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

>>> kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu!!!!!!

>>> subiri wakati wako......!!!!

>>> tumia kondomu kupanga uzazi na mpenzi wako au mke wako tu
Umeeleweka mkuu.
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Ipo aja ya kumtumia barua pepe mtendaji wa chama chetu kwani huwa anawazimia sana hususani wanaovaa cheni kiunoni!
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
duh huyo dada wa kwanza kwenye kifunda cha mguu (ankle) mkorogo umedunda
yaani hatamaniki/hana mvuto kabisa, make up ovyo, uso an miguu dunia mbili tofauti...yaani fashion ya kujichubua imepitwa na wakati sana cjui y baadhi ya wadada hawazinduki.
 

Forum statistics

Threads 1,238,896
Members 476,226
Posts 29,336,055