PICHA: SPIKA aongoza Viongozi Nchini kuomboleza Msiba wa Mzee RAJANI, UPANGA - VIONGOZI wengi WA CCM


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Monday, November 26, 2012

SPIKA ANNE MAKINDA AONGOZA WAOMBOLEZAJI MSIBA WA MZEE RAJANI, UPANGA JIJINI DAR




1.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akiwasili nyumbani kwa marehemu mzee Shree Jayantilal Pragji Rajani, maarufu kama Mzee Rajani kuhani Msiba. Mzee Rajani alifariki Jumatano Novemba 21, 2012 mjini London alikokuwa amelazwa.
2.JPG



Spika Anne Makinda akisaini kitabu cha waombolezaji.
3..JPG



Mzee Pius Msekwa na Anne Abdallah wakisaini kitabu cha waombolezaji.
Kwa picha zaidi bofya read more
10.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akiongoza waombolezaji kuweka maua katika mwili wa Mzee Rajani ikiwa ni ishara ya kutoa heshma za mwisho kwa marehemu wakati wa kuaga mwili wa marehemu MzeeRajani nyumbani kwake Upanga.
11.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akiwa na Makamu Mwenyekiti wa CCM bara Mzee Philip Mangula wakitoa heshima
zao za mwisho kwa mwili wa mzee Rajani.
9.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akisalimiana na Mzee Salim Ahmed Salim.
5.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akisalimiana na Mmoja wa Waombolezaji, katikati ni Rostam Azizi.

8.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akisalimiana na Mzee Kingunge.
6.JPG



Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda Akisalimiana na Mama Anna Mkapa.
7.JPG

Spika wa Bunge Mhe. Anne Makinda akisalimiana na Mzee Pius Msekwa.(Picha zote na Owen Mwandumbya, Bunge)




 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
77
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 77 145
Raha haswa... VIONGOZI kibao wa CCM; Hapo UNAJUA kweli MZEE RAJANI aliisaidia sana CCM
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,852
Likes
249
Points
160
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,852 249 160
Rip mzee rajani .alikuwa nani
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Mzee Mangula kashaanza kung'aaa uso kweli uongozi mzuri
RIP mzee rajani
 
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
2,028
Likes
12
Points
135
Age
28
amkawewe

amkawewe

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
2,028 12 135
Uko jambo hapo. RIP Rajani
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
193
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 193 160
R.i.p mzee rajani lakini pamoja ni msiba ngoja niseme nilichokiona kwa spika kila msiba naona uwa anakanga iyo iyo tu kulikoni mnaomchagulia kuvaa spika wetu,lingine kumbe lostam yupo "njii" hii nimemnukuu mzee wa kilalacha.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Mbona makada wa CCM wamejaa hapo?

Marehemu Rajani alikuwa nani hasa kisiasa?

Huenda ukakuta alikuwa official sponser wa magamba, maana hawa ndugu zetu japo ni watanzania lakini huwa hawajiamini kabisa katika kuishi kwao hapa Tz.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
R.i.p mzee rajani lakini pamoja ni msiba ngoja niseme nilichokiona kwa spika kila msiba naona uwa anakanga iyo iyo tu kulikoni mnaomchagulia kuvaa spika wetu,lingine kumbe lostam yupo "njii" hii nimemnukuu mzee wa kilalacha.
Mkuu kuna mambo ya kamati za ufundi.
Kwa tunaomjua huyu mama hatushangai sana.

Inasemekana huwa ni mtu asiyejiamini sana na hivyo yuko defensive katika angle zote.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
193
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 193 160
Mkuu kuna mambo ya kamati za ufundi.
Kwa tunaomjua huyu mama hatushangai sana.

Inasemekana huwa ni mtu asiyejiamini sana na hivyo yuko defensive katika angle zote.
apo sasa nimeelewa mkuu
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,233
Likes
144
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,233 144 160
Msibani kidogo kajihuzuni ni muhimu. mbona Naona watu wanafuraha sana?!
Wanakunja uso mbele ya mwili wa marehem tu!
 

Forum statistics

Threads 1,214,284
Members 462,650
Posts 28,507,623