PICHA: Salma Kikwete naye amnadi Chenge! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Salma Kikwete naye amnadi Chenge!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mag3, Oct 15, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,619
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, kweli kwenye siasa ni kama utoto hivi. Yaani hadi chenge anakubali kunyanyuliwa mkono na kunadiwa na hako ka mama? Ni ka nani kwa Chenge hako kamama? Kweli siasa mchezo mchafu. Hapa ndo najua ni kwanini akina Kawambwa pamoja na PhD yake anajikuta anapiga magoti kusujudia picha ya Kikwete.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    This family, hv wanafahamu wanachokifanya?????
     
  4. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,619
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Duh, hii ni kali - yaani baba, mama na mwana wanavyoililia Ikulu hata kama wanafia njiani ! Jamani hivi ni kitu gani hasa kinawafanya wahangaike kiasi hiki ? hii peke yake ni sababu tosha ya wanananchi kuhakikisha kuwa ving'ang'anizi hawa wanaondoka tarehe 31, Oktoba.
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Usimuamshe aliyelala usije ukalala wewe, subiri makelele ya nguvu ya umma yatamuamsha 0ctober 31
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya hawaoni hata nje kukoje, wanakula keki wanashangaa watanzania hata chapati hawana!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Ndiyo, wanafahamu. wanatembea nchi nzima ili wadanganyika wawajue. kisha awamu ijayo mama na mwana wanagombea, mnawapa Kura (kula)
     
  8. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    "When a candidate is declared by the Electoral Commission to have been duly elected in accordance with this Article, then no court of law shall have any power to inquire into the election of that candidate."
     
  9. D

    Dick JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wacheza ngoma wanazembea kucheza, wapiga ngoma wanaingia kucheza pia! Kuna ajabu gani?
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli:

    [​IMG]
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mxiiiiiiiii hata haibu hawaoni mwisho wao ni Oct 31st
     
  12. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,525
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wanaonekana kama vile kikundi cha taarabu, taarabu imekolea vile!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Sio mchezo Madaraka yanakuwa kama pombe ya gongo vile
     
  14. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    jamani nimechoka kuona haya mapicha ya c.c.m uwiii:mmph:
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,392
    Likes Received: 14,668
    Trophy Points: 280
    na elimu yake ya havard ananynyuliwa mkono na form four leaver teh teh teh !!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,392
    Likes Received: 14,668
    Trophy Points: 280
    JK mjanja kweli yaani yeye hakwenda kumnadi chenge matokeo yake kamtuma mke wake leh!! ana jua kesi ya chenge ipo winegreza leh!! jamaa mnafiki kweli.. kina mramba anajua hata akiwanadi mtapiga kelele nyinyi tu hapa tz basi
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    mama salma baada ya kuona vuguvugu la uchaguzi linaelekea vibaya upande wao alimuuliza mumewe JK, "hivi hawa watz wanapiga makelele ya nini? JK alimjibu kuwa WAMEKOSA UNGA WA UGALI, mama salma akamwambia "KAMA WAMEKOSA UNGA WA UGALI SI WAKANUNUE MCHELE AU NYAMA?....mmmmmmh!! mie yangu macho.
     
  18. j

    jembe afrika JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2017
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 7,005
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    Walikua wanamnadi mpiga dili
     
Loading...