Picha: Rais Dkt John Magufuli akiombewa na viongozi wa Kidini baada kufungua Kiwanda cha Alizeti

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
21,053
2,000
IMG_20180311_175309_107.jpg
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli akiombewa na viongozi wa kidini kutoka mkoani Singida mara baada ya kufungua Kiwanda cha usindikaji wa Alizeti leo hii Machi 11, 2018.
 

masanja90

Senior Member
Mar 1, 2018
116
250
Kuna Msemo sikio LA kifo halisikii dawa, huyu Rais tuliyenaye ht Yesu angekuwepo nyakati hizi angemwambia asimpangie cha kufanya. Utawala wake, hajui ugawanaji wa majukumu mpk matawi ya bank anaenda kuzindua. MBNA hatukuwahi kusikia JK akifungua tawi LA bank tena CRDB
 

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,710
2,000
maombi haya yanaweza yakafanya kazi siku moja... maana hujui wanao omba ni kwa faida gani... ubadilike au uendelee kuwa hivyo ulivyo nk...
 

Ambase

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
562
500
Nothing else we need to see the development to Every one not the development to the central government. waboreshee watumishi wa umma wote nchi nzima haki zao pamoja na kuwaongezea mishahara na wafanyabiashara wasibugudhiwe katika ulipaji kodi ustaarabu utumike
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,966
2,000
Tunataka Atubu sio kuombewa


Swissme
Tubu wewe kwanza ambaye ubongo wako unakuwa na mawazo chanya.

Kuna watu humu wanajifanya wajuaji sana, kuhusu uongozi na utawala, wakati hata ujumbe wa mtaa/kitongoji hawawezi au familia zao zinawashinda!
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,966
2,000
Kuna Msemo sikio LA kifo halisikii dawa, huyu Rais tuliyenaye ht Yesu angekuwepo nyakati hizi angemwambia asimpangie cha kufanya. Utawala wake, hajui ugawanaji wa majukumu mpk matawi ya bank anaenda kuzindua. MBNA hatukuwahi kusikia JK akifungua tawi LA bank tena CRDB
Mbona unajitukana!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom