PICHA: Polisi kanda maalum Tarime yafikia ngazi ya juu kabisa ya unyama (IGP usisubiri vita)


USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
baada ya kuuwa kwa kiwango cha watu 8-10 kwa mwaka,achilia mbali kujeruhi na vilema mbalimbali kwa risasi sasa polisi kanda maalum tarime na rorya chini ya RPC KAMUGISHA wamefikia kiwango cha juu cha uhalifu baada ya sasa kuchoma mji wa bwana...CHACHA MARIBA (40) mkazi wa kijiji cha nyamwaga TARIME ,

tukio hili lilitokea tarehe 24 nov 2012 majira ya saa1jioni baada ya mshituko mkubwa kuingia katika familia hii yenye akina mama wawili na watoto wasiopungua wanane kuchomewa mji kwa bomu lililorushwa na polisi wa (jeshi la polisi tanzania) waliojikabidhi kazi ya kulinda mwekezaji tukio hili limezua simanzi kubwa kwa familia hii licha ya kukoswa makazi sasa pia hata hali ya kiafya ya watoto wadogo sio nzuri huku mama mzazi mwenye mtoto mwenye umri wa mwezi mmoja akiwa katika hali mbaya saana

OMBI LAO
pamoja na serikali kutojali ila wanaomba kama wao hawastahili kuishi hapo wahamishwe kwa amani kuliko hali wanayoachiwa bila sababu kwa sababu tu ya kuwa karibu na mgodi! huo wa AFRICAN GOLD MINE WA NORTH MARA MINE

View attachment 72743

View attachment 72744

View attachment 72746

View attachment 72745

View attachment 72749

View attachment 72750
 
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
527
Likes
38
Points
45
Silly

Silly

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
527 38 45
Hao polisi vichwa maji kweli, inatia uchungu kuona mwananchi akipata shida kwa ajili ya wapuuzi kama hawa ambao hawajui kazi yao ni kulinda amani ya raia wake na mali zao, kwao mwekezaji ana thamani kubwa zaidi....stupidy sana
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0 0
Duh pole yao ila lazima watii sheria ya nchi kama mwekezaji ameona hapo ndo kuna madini lazima waondoke ili serikali iweze kupata mapato kupitia kwa mwekezaji huyo hivyo polisi hawana kosa lolote.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,612
Likes
1,994
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,612 1,994 280
Duh pole yao ila lazima watii sheria ya nchi kama mwekezaji ameona hapo ndo kuna madini lazima waondoke ili serikali iweze kupata mapato kupitia kwa mwekezaji huyo hivyo polisi hawana kosa lolote.
wewe lazima utakua mtoto wa S.Kova.
 
M

malofyo

Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
34
Likes
0
Points
13
M

malofyo

Member
Joined Oct 16, 2012
34 0 13
Duh pole yao ila lazima
watii sheria ya nchi kama mwekezaji ameona hapo ndo kuna madini lazima
waondoke ili serikali iweze kupata mapato kupitia kwa mwekezaji huyo
hivyo polisi hawana kosa lolote.
wewe huna wazazi ndiyomaana unaongea utumbo utumbo.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,450
Likes
32
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,450 32 0
Hii ndio nchi ya Kikwete
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Likes
0
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0 0
Serikali ipo acha ifanye kazi yake sio kulalamika tu, kama ameonewa vyombo vya sheria vipo na yule wakili maarufu lissu yupo atawasaidia kupata haki yao.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
647
Likes
426
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
647 426 80
Aluta continua jeshi la polisi hadi wazee wa vichuli watambue kuwa serikali ipo. Wakurya ni wakatili jamani, nyie acheni tu. Mkurya hastahili kuhurumiwa hata ni kidogo ni majitu makatili mpaka basi. Ningekuwa rais ningewaruhusu wawe upande wa Kenya maana hii mijitu ina tabia za kikenyakenya tu aaaaaagh!
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Duh pole yao ila lazima watii sheria ya nchi kama mwekezaji ameona hapo ndo kuna madini lazima waondoke ili serikali iweze kupata mapato kupitia kwa mwekezaji huyo hivyo polisi hawana kosa lolote.
Nimekosa tusi lakukupatia
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,089
Likes
4,430
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,089 4,430 280
Hiyo nayo ni nyumba?
Hao jamaa wameambukizwa utindio wa ubongo. Wanaweza ambiwa tukupe mil 400 muhame, wanakataa, wanataka mabilion na mishahara ya bure kila mwezi wakiani chini ya vichuguu vyao kuna tons of Au.
Kumbe mwekezaji anataka usalama wake na wao pia.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
145
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 145 160
Serikali ipo acha ifanye kazi yake sio kulalamika tu, kama ameonewa vyombo vya sheria vipo na yule wakili maarufu lissu yupo atawasaidia kupata haki yao.
kweli wewe ni kichuli,maana ni m*v^
 
G

Getekwe

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
10
Likes
0
Points
3
G

Getekwe

Member
Joined Oct 17, 2012
10 0 3
Wewe Mjenga sio tu mjinga bali pia Taila mkubwa, kama hauna cha kuchangia bora tu ufunuke akili yako mbovu kuliko kulopoka jambo usilolijua. imagine wangekuwa wazazi wako wamechomewa nyumba kama hivyo ungefungua Bongo lako chafu kuchangia utumbo huo. Hata kama huna akili jaribu kujifanya kama vile una kaakili kidogo.
 
Mr Dhaifu

Mr Dhaifu

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
775
Likes
57
Points
45
Mr Dhaifu

Mr Dhaifu

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
775 57 45
Duh pole yao ila lazima watii sheria ya nchi kama mwekezaji ameona hapo ndo kuna madini lazima waondoke ili serikali iweze kupata mapato kupitia kwa mwekezaji huyo hivyo polisi hawana kosa lolote.
Mapato gani serikali inapata wakati kinywaji cha chibuku kinaizidi migodi ya barrick kwenye kulipa kodi kwa mwaka.
 
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
1,826
Likes
113
Points
160
Age
62
Monyiaichi

Monyiaichi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
1,826 113 160
Duh pole yao ila lazima watii sheria ya nchi kama mwekezaji ameona hapo ndo kuna madini lazima waondoke ili serikali iweze kupata mapato kupitia kwa mwekezaji huyo hivyo polisi hawana kosa lolote.
serikali ipate mapato au viongozi wapate mapato? kama ni serikali si kuna utaratibu wa kuwahamisha raia? serikali imefata huo utaratibu? hii force inayotumika inashawishi kabisa kuona ni maslahi ya watu binafsi yanapiganiwa hapa na wala sio ya serikali. serikali inataka wananchi waliozaliwa na kuishi karibu na hizi natural resources wakimbie wenyewe bila kuambiwa? waende wapi? uroho utamaliza amani ya watanzania jamani, haya tuendelee tu, tutaona tutakakoishia.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
145
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 145 160
Aluta continua jeshi la polisi hadi wazee wa vichuli watambue kuwa serikali ipo. Wakurya ni wakatili jamani, nyie acheni tu. Mkurya hastahili kuhurumiwa hata ni kidogo ni majitu makatili mpaka basi. Ningekuwa rais ningewaruhusu wawe upande wa Kenya maana hii mijitu ina tabia za kikenyakenya tu aaaaaagh!
Mbona mme wako ni mkurya?
 
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
944
Likes
5
Points
0
I

iseesa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
944 5 0
baada ya kuuwa kwa kiwango cha watu 8-10 kwa mwaka,achilia mbali kujeruhi na vilema mbalimbali kwa risasi sasa polisi kanda maalum tarime na rorya chini ya RPC KAMUGISHA wamefikia kiwango cha juu cha uhalifu baada ya sasa kuchoma mji wa bwana...CHACHA MARIBA (40) mkazi wa kijiji cha nyamwaga TARIME ,

tukio hili lilitokea tarehe 24 nov 2012 majira ya saa1jioni baada ya mshituko mkubwa kuingia katika familia hii yenye akina mama wawili na watoto wasiopungua wanane kuchomewa mji kwa bomu lililorushwa na polisi wa (jeshi la polisi tanzania) waliojikabidhi kazi ya kulinda mwekezaji tukio hili limezua simanzi kubwa kwa familia hii licha ya kukoswa makazi sasa pia hata hali ya kiafya ya watoto wadogo sio nzuri huku mama mzazi mwenye mtoto mwenye umri wa mwezi mmoja akiwa katika hali mbaya saana

OMBI LAO
pamoja na serikali kutojali ila wanaomba kama wao hawastahili kuishi hapo wahamishwe kwa amani kuliko hali wanayoachiwa bila sababu kwa sababu tu ya kuwa karibu na mgodi! huo wa AFRICAN GOLD MINE WA NORTH MARA MINE

View attachment 72743

View attachment 72744

View attachment 72746

View attachment 72745

View attachment 72749

View attachment 72750
Wakurya sikuzi mmekuwa "kondoo" wapole? Ujeshi wwenu umeenda wapi? UENI Polisi wengi iwezekanavyo wanaowanyanyasa kwenye ardhi yenu
 
Mr Dhaifu

Mr Dhaifu

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
775
Likes
57
Points
45
Mr Dhaifu

Mr Dhaifu

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2012
775 57 45
Aluta continua jeshi la polisi hadi wazee wa vichuli watambue kuwa serikali ipo. Wakurya ni wakatili jamani, nyie acheni tu. Mkurya hastahili kuhurumiwa hata ni kidogo ni majitu makatili mpaka basi. Ningekuwa rais ningewaruhusu wawe upande wa Kenya maana hii mijitu ina tabia za kikenyakenya tu aaaaaagh!
Adhabu ya mkatili ambae hajafanya ukatili ni kuchomewa nyumba sio wewe kiazi ni sheria za nchi gani unayoishi ya kusadikika.
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700