Picha-Ofisi ya JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha-Ofisi ya JF

Discussion in 'Jamii Photos' started by Yo Yo, Dec 1, 2010.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    j.JPG

    Ndio maana wakina painkiller wanachanganyikiwa na ku ban watu kumbe ofisi kimeo......
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,042
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli hii inabidi ss kama wadau tujenge ofic nzuri kushida ile ya ubalozi wa Tz kuleeeeeeeeeeeee......................
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Ebwana weeee!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    huoni kuna kile kibabu painkiller kinakuwa kama kimedata.......punguzeni michango ya harusi tuwachangie watendaji wa JF lasivyo ban kama kawa....
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    C.r.a.p
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Ha ha yaani umenichekesha na vile jina lako ni namba za gari basi tena
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,812
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    H ha ha ha ha
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Kumbe Mubyazi kafulia hivi
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    hahaaaa mkuu Ngabu hivi mubyazi ni nini ?
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,651
    Likes Received: 35,409
    Trophy Points: 280
    Mubyazi ndo bosile wa JF.....
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,217
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280

    Hahahahhhh!
    Si hatujamchangia pale kwenye michango? Ngoja aje akusikie!
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,762
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    aiseee kweli akili kila mtu anazake!
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Mfano ni kweli kwamba ndiyo ofisi za JF zilivyo je wewe halikuuimi JF kuwa na ofisi kama hiyo na wewe ukiwa kama JF Senior Expert Member, je wewe ukipewa kuindesha JF hata kwa mwezi mmoja unaweza?....
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    aisee t 726 aqb leo umenipa kazi sana nimehangaika kumtoa mduu kwenye screen yangu kumbe ni avatar yako duh!
     
  15. minda

    minda JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ah hiyo c pic ya ofic ya jf; ni ofisi ya jamaa yangu j4 fundi simu!!!
     
  16. minda

    minda JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,070
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    ni maxence founder wa jf
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    t726aqb banned!
     
  18. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 10,217
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280

    Haswaa!
    Kuna takataka flani kaongea, ambazo hazihusiani na picha ya 'ofisi' za jei efu.
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,224
    Likes Received: 1,411
    Trophy Points: 280
    mkuu, kumbe upo?. Nilikuwa mazimbu juzi kwenye gradu pale freedome square nikaambiwa hujapeleka karo ya shule kwa wale mapacha wako wa dark city. Tafadhari du ze nidifuu.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    hahahaha hahaha haha.
    ofisi bomba sana. naona mnajadili mwonekano wa nje je mmeona ndani ikoje?? full class A office. kiyoyo cha kufa mtu, sakafu yane inaakisi thus mwanamke asiingie amevaa skirt atamwaga kuku kwenye mtama.

    Nawahi bank kuangalia balance nione kama naweza kuchangia JF wamalizie dondoo za mwisho za office

     
Loading...