PICHA: Nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Ipiyana, Kyela


K

kinyongo

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
39
Likes
3
Points
0
Age
57
K

kinyongo

Member
Joined Oct 13, 2012
39 3 0
hii ndiyo inaitwa maisha bora kwa kila mtanzania,na nibora pia kwa watumishi wa sekta nyeti kama hiyo
:A S 11:
 
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
139
Likes
2
Points
0
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
139 2 0
''Ukizaliwa masikini si kosa lako,ukifa masikini ni kosa lako''BILL GATES.Walimu hatuna haja ya kuilamu serikali bali tupambane nayo.Hakuna mambo ya kuendelea kulalama kwamba serikali haiwajali walimu kikubwa ni kupigania maisha bora bila kusubiri wanasiasa ambao uongo wao hauna kipimo
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,194
Likes
658
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,194 658 280
hiz mbn nzur sana, wajenge zao
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,813
Likes
8,575
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,813 8,575 280
Mimi nadhani Walimu wameridhika na hali hiyo. La sivyo, tusingewaona kila mara wakisimama na ''status quo''
Kila inapotokea fursa ya mabadiliko walimu wamekwenda kinyume nayo!
Kama wanadhani bado ipo nafasi ya kuinua hali zao inabidi kila mara waangalie kalenda.
Ikifika 2015 waseme this is the moment!
 
the challenger

the challenger

Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
13
Likes
1
Points
0
the challenger

the challenger

Member
Joined Nov 14, 2012
13 1 0
ha ha ha ha....... maisha hayo siyo tu kwa walimu bali secta zote za serikali ukiachilia mashirika ya umma kama vile TRA.....
 
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
939
Likes
3
Points
35
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
939 3 35
mbona hao wana nafuu jalibu kusogea ukonga uone nyumba za askari magereza.
 
the challenger

the challenger

Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
13
Likes
1
Points
0
the challenger

the challenger

Member
Joined Nov 14, 2012
13 1 0
kaka, mimi nadhani walimu hawana mshikamano na pia wanasalitiana wao kwa wao, mwishowe wanaumia wachache...... hapa chakufanya ni wao kuja na mbinu mpya.......yaani watuunge mkono ili katiba mpya iweze kutambua mchango wao na kuwalinda endapo mwajili wao anapokwenda kinyume.
 
CRN

CRN

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
60
Likes
0
Points
0
CRN

CRN

Member
Joined Oct 24, 2012
60 0 0
Hizo ni miongoni tu mwa nyumba bora kwa watumishi wa serikali,hongereni CCM lakini tunawaomba kila secta ijengewe nyumba za aina hii,kuna watumishi wengine mnawanyanyasa sana kwa mfano Rais,Waziri mkuu,Mawaziri na Manaibu wao,Wakuu wa Mikoa,wilaya nk..,hamtendi haki kabisa,kila mtumishi anataka mahali pazuri pa kuishi,natamani kuwa mwalimu ghafla kulingana na ubora wa nyumba zao jamani,kwa namna hii CCM hata 2015 kura za walimu zote za kwenu.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,108
Likes
44,551
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,108 44,551 280
Hebu pita Lupembe ,Ibungu, Kilasilo ,Mbako , nenda hadi Isaki kajionee uozo wa nyumba za walimu utashangaa ! Au njoo mbele kidogo ya Ipyana , hapa utakuta ile iliyokuwa shule nzuri zamani ya Mpanda, imechoka hadi upepo kidogo tu inayumba , Aibu !
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Mimi nadhani Walimu wameridhika na hali hiyo. La sivyo, tusingewaona kila mara wakisimama na ''status quo''
Kila inapotokea fursa ya mabadiliko walimu wamekwenda kinyume nayo!
Kama wanadhani bado ipo nafasi ya kuinua hali zao inabidi kila mara waangalie kalenda.
Ikifika 2015 waseme this is the moment!
Hakuna kipengele kinachomkataza mtumishi wa umma kupanga nyumba; au kujijengea kama haridhiki na nyumba aliyopewa na mwajiri wake.

Chama
Gongo la mboto DSM
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Hiyo nyumba mbona nzuri sana, ina madirisha, ukuta una plasta, bati, milango ya mbao, hujaona wewe, kuna nyumba za walimu hata mbuzi hakai. Tatizo la nyumba ni kada zote za serikali.
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,813
Likes
8,575
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,813 8,575 280
Hakuna kipengele kinachomkataza mtumishi wa umma kupanga nyumba; au kujijengea kama haridhiki na nyumba aliyopewa na mwajiri wake.
Chama Gongo la mboto DSM
Mwalimu aliyeanza kazi 2011 ana uwezo wa kujenga nyumba?
Nyumba za kupanga zinapatikana huko vijijini kama zinavyopatikana mijini?
 
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
340
Likes
2
Points
35
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
340 2 35
Walimu wote Serikali ya magamba inawaona kama makondo,wamedanganywa eti wameongezewa mshahara mwezi huu kumbe hakuna kitu,wamejiongezea vigogo tu.Walimu amka 2015 M4C iwe mfumbuzi wa matatizo yenu.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Mwalimu aliyeanza kazi 2011 ana uwezo wa kujenga nyumba?
Nyumba za kupanga zinapatikana huko vijijini kama zinavyopatikana mijini?
ndio sababu kuna serikali za vijiji; viongozi wa vijiji kwa kushirikiana na wanavijiji husika wanaweza kabisa kutatua tatizo hili serikali kuu haiwezi kuwa kwenye kila kijiji hili ni tatizo ambalo wananchi wenyewe kwa kushirikiana na wabunge wao wanaweza kulifanyia kazi wanakijiji wanaweza kujitolea kufyatua matofali ya kuchoma mbunge akatoa mabati, hali kadhalika wananchi kutoka vijiji wenye vijinafasi hatukatazwi kuchangia maendeleo ya vijiji vyetu. Mkuu Nguruvi3 umeacha siasa na kuwa mwanaharakati turudi kwenye siasa tujenge nchi yetu

Chama



Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
405
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 405 180
mbona hao wana nafuu jalibu kusogea ukonga uone nyumba za askari magereza.
WAUKONGA WATAJIJU TENA MBWA WAKUBWA HAO, WANATUKANDAMIZA KWA KUTUMIWA NA CCM, HAO NI KM MBWA NA BWANA WAO CCM BANa
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
405
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 405 180
Hakuna kipengele kinachomkataza mtumishi wa umma kupanga nyumba; au kujijengea kama haridhiki na nyumba aliyopewa na mwajiri wake.

Chama
Gongo la mboto DSM
MM WEWE UNA MANENO SANA, IVI ILALA BOMA, G.MBOTO, TUNGI, HAZINA P.SCHOOL N.k. KNA NYUMBA ZA WALIMU APO AU UNAWACHEKESHA WALONUNA? JUU YA KUJENGA NYUMBA IO NI NGUMU, AVERAGE MKOPO ANAOWEZA KUKOPA MWALIMU NOT MORE THAN 4Mn NYUMBA GANI ATAJENGA? IVO OPTN NI KUPANGA ATAJENGA ATAKAPO STAAFU
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,813
Likes
8,575
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,813 8,575 280
ndio sababu kuna serikali za vijiji; viongozi wa vijiji kwa kushirikiana na wanavijiji husika wanaweza kabisa kutatua tatizo hili serikali kuu haiwezi kuwa kwenye kila kijiji hili ni tatizo ambalo wananchi wenyewe kwa kushirikiana na wabunge wao wanaweza kulifanyia kazi wanakijiji wanaweza kujitolea kufyatua matofali ya kuchoma mbunge akatoa mabati, hali kadhalika wananchi kutoka vijiji wenye vijinafasi hatukatazwi kuchangia maendeleo ya vijiji vyetu. Mkuu Nguruvi3 umeacha siasa na kuwa mwanaharakati turudi kwenye siasa tujenge nchi yetu
Chama Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
Kuumbe! hata mimi kwa kiasi fulani ninaelewa ulivyoelewa. Ninatatizika pale serikali iliyopo madarakani inapotoa ahadi za kuwajengea nyumba kila karibu na uchaguzi.
Mkuu Chama umeiwahi kuipitia pitia ilani ya uchaguzi ya CCM.

Kuna siku nilimsikia rais akisema ujenzi wa shule za kata uambatane na ujenzi wa nyumba za walimu. Hapo ndipo nikajua serikali kuu kumbe nayo ina mchango katika hili. Sijui kama ni sahihi au la, ninachojua ni kuwa walimu wanatumika sana kisiasa.

Halafu kuna ahadi ya rais ya kujenga nyumba 4000. Anyway tuhimize halmasahuri na vijiji pamoja na wananchi wajenge nyumba, halafu tukataze wanasiasa wasiwatumie Walimu kama vifaa vya maliwato mtu anavyovitupa na uchafu akishajisafisha.
 
C

chama

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
8,005
Likes
14
Points
0
C

chama

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
8,005 14 0
Mkuu Nguruvi3
politicians don't tell the truth, they don't lie either, kauli za wanasiasa inabidi wewe msikilizaji uzipime, politicians always find the way to meet in the middle to compromise! Turudi kwenye walimu wanajichezea wenyewe; wao wanakubali kutapeliwa na viongozi wao wa union; unakumbuka mgomo wa walimu? Ule ulikuwa utapeli mtupu wa viongozi wao nasikia walitumia zaidi ya milion 100 kuhamasisha mgomo hivi kweli unahitaji kutumia kiasi hicho cha pesa kuhamisha kudai haki hako? Raisi aliahidi kujenga hizo nyumba 4000 si lazima azimalize zote wakati wa muhula wake hiyo ipo kwenye mipango ya maendeleo ya serikali, nyumba za vijijini sisi wenyewe wazaliwa wa sehemu husika tunaweza kufanya mabadiliko bila kuihusisha serikali kuu.

Chama

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755