Picha: Ni kweli na shibuda hamtambui kikwete hii ilikua jana kwenye mnuso wa wabunge


Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
1,157
Likes
6
Points
0
Anfaal

Anfaal

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
1,157 6 0
Huyu anaonekana akimsalimia mwenzake kwa heshma ya ha hali ya juu. Huyu anaesalimiwa ni Kikwete au Rais wa JMT kwa mujibu wa picha hii.
 

Attachments:

D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,721
Likes
19
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,721 19 135
Sina hakika kama watu wanajua mantiki ya CHADEMA na WATETEA HAKI WOTE dhidi ya demokrasia bakaji!!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Nimeona leo katika Blog ya Michuzi Mhe Shibuda akisalimiana na Rais JK katika mnuso wa kuwapongeza wabunge jana Dodoma.

Kumbe kilichosusiwa ni hotuba bungeni lakini wakakubali mwaliko wa party aliyoandaa JK?

Nini tafsiri ya hii hali?.........Je Mbowe na wabunge wengine pia walikuwepo?

Tulio wengi hatuelewe hii ina maana gani.....Total confusion within the party!



View attachment 17301
 
O

ODD

Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
O

ODD

Member
Joined Mar 25, 2010
31 0 0
13.jpg

Makamu wa Rais Dk. Mohamed Gharib Bilal, akizungumza jambo na Jaji Mkuu Agustino Ramadhan, wakati wa sherehe za kuapishwa Waziri Mkuu zilizofayika kwenye Viwanja vya Ikulu ya Chamwino mjini Dodoma leo.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Huyu anaonekana akimsalimia mwenzake kwa heshma ya ha hali ya juu. Huyu anaesalimiwa ni Kikwete au Rais wa JMT kwa mujibu wa picha hii.
attachment.php?attachmentid=17301&d=1290163089.


I am speechless.....................to put it mildly.....................kweli this is the height of betrayal..............kula kwa nini....................is his body not more than food?
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
38
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 38 0
Ukikorofishana na baba yako nyumbani kwenu ina maana hata mkikutana kwa majirani hamsalimiani ?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
Sio shibuda tu, jana wote jioni walihudhuria kwenye mnuso wa JK wakanywa na wakala wakashiba, haya ndio mambo ya BANIANI MBAYA KIATU CHAKE DAWA, hawa jamaaa ni geresha tu hamna kitu aiseee.
Tunaomba picha kuthibitisha tuhuma hii.........ya kuwa wote Chadema walihudhuria...................au samaki mmoja akioza wote wameoza...........
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
nafikiri hii party ilikuwa ya wabunge wote and we have to remember kikwete naye ni mbunge kwa mujibu wa katiba yetu yenye mapungufu ingalikuwa yake angaliifanyia chamwino na siasa sio uadui with reservation may i say shibuda hajafanya kosa labda kama kuna makubaliano ya chadema aliyoyavunja!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
It is error alone which needs the support of government. Truth can stand by itself.
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
attachment.php?attachmentid=17301&d=1290163089.


i am speechless.....................to put it mildly.....................kweli this is the height of betrayal..............kula kwa nini....................is his body not more than food?
wote hapo wanashangaa hee vipi huyuu tenaaa
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
sio shibuda tu, jana wote jioni walihudhuria kwenye mnuso wa jk wakanywa na wakala wakashiba, haya ndio mambo ya baniani mbaya kiatu chake dawa, hawa jamaaa ni geresha tu hamna kitu aiseee.
hiyo ndio siasa, agosti 2009 ccm na jhk walikuwa bado wanatumia jwtz kuwatisha wapemba. Lakini mabwana zao wafadhili walipowauliza kuhusu ahadi yao ya kumaliza mgogoro wa zanizbar by 2010 ikabidi wakubali kuunda serikali ya umoja wa kitaifa (tazama attachment). pia utakumbuka licha ya jana jk kujitapa kuwa katunga sheria moya ya takukuru, lakini utakumbuka kuw ailibidi hadi wafadhili wazuie sehemu ya msaada wao ndipo sheria hiyo ifikishwe bungeni.

hivyo ukijua silha ya kutumia dhidi ya adui yako ni sawa na kushinda vita hiyo 50%, jana pale bungeni walikuwepo mabalzoi wa mabwana wa ccm yaani wafadhili. Hivyo kila jk atakapopeleka bukuli kuomba kaka ilivyo kawaida yake atakumbana maswali kuhusu mgogor na chadema. nakuhakikishia before 2015 ccm na jk itawabidi wakubali kurekebisha katiba na kuunda tue huru ya uchaguzi; that is when ccm will become part of tanganyika history.
 
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
613
Likes
21
Points
35
satellite

satellite

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
613 21 35
im totally confused km kweli kaenda kwenye mnuso
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
attachment.php?attachmentid=17301&d=1290163089.


i am speechless.....................to put it mildly.....................kweli this is the height of betrayal..............kula kwa nini....................is his body not more than food?
huyu shibuda naye vipi? Mustachi ka brashi la viatu
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
tunaomba picha kuthibitisha tuhuma hii.........ya kuwa wote chadema walihudhuria...................au samaki mmoja akioza wote wameoza...........
kwani tuna uadui na jk? Tulitaka mabalzoi wajue kuwa hakubaliki.
 
Mwana wa Mungu

Mwana wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2008
Messages
1,007
Likes
23
Points
135
Mwana wa Mungu

Mwana wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2008
1,007 23 135
uyu jamaa ni wa kumwangalia kwa umakini wa hali ya juu sana. anaweza kuwa na agenda yake ya siri...ni wa kumwamini asilimia hamsini, hamsini ni za kwetu..hakika yake, chadema muweni macho sana na huyu mtu.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
Nadhani ilikuwa sherehe ya wabunge na si sherehe ya waliokuwa bungeni wakati JK anaongea?
Kama siko sahihi may I be corrected!
 

Forum statistics

Threads 1,205,479
Members 457,951
Posts 28,195,512