Picha; ndaga wilayani rungwe vurugu tupu barabara yafungwa zaidi ya saa nne | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha; ndaga wilayani rungwe vurugu tupu barabara yafungwa zaidi ya saa nne

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, Jul 3, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]OFISI YA USHURU WA MAZAO NDAGA IMEBOMOLEWA NA KUCHOMWA MOTO[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]BARABARA YA MBEYA RUNGWE IMEFUNGWA ZAIDI YA MASAA MANNE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]
    WAKAZI WA NDAGA WILAYANI RUNGWE WAMEFUNJA GETI LA USHURU WA MAZAO NA NA KUCHOMA OFISI HIYO YA USHURU KWA MADAI HAWAONI FAIDA YA GETI HILO KWANI LIMEJAA RUSHWA TUPU NA UNYANYASAJI KWA WAKULIMA
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tunataka haki kila kona, pa1 sana wanyambara
     
  3. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata ndugu zangu wasafa wameamuka mmhhh!
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huku nako watasema wametumwa na chama fulani kufanya hivyo,nchi hii kila pahala tatizo.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,557
    Likes Received: 1,479
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo huu mwaka.
    Kila kona kinanuka tu. Tukimbilie wapi?
     
  6. d

    dguyana JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuyu ulianza kama Mchicha.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ondoeni udhaifu wote wa hili serikali dhalimu
     
  8. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viashiria vya serikali dhaifu,na kiongozi wake dhaifu..........
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Safi sana ni miongoni mwa mbinu za kudai haki.....
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,783
    Likes Received: 2,173
    Trophy Points: 280
    Mbaya wetu yuko Magogoni mkuu..
     
  11. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,231
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!
    Hivi baba Riz anapata usingizi
    kweli????
     
  12. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbombo ngafu!
     
  13. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 60
    Mwisho wao umewadia hao ccm
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mmh hawaogopi serikali?
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,272
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Kwani JK ALIKUWA HUKO?
     
  16. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mwanafalsafa mmoja sijui ni Marx au ni nani vile, aliwahi kusema ukitaka kujua mtu anareact kiasi gani basi wewe mnyonye to the maximum hapo utajua tu atarespond vipi. Hili na matukio mengi yaliyopita yanajidhihirisha kwa jinsi hii. Bado na mengine mengi tutayashuhudia.
     
  17. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 960
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Tuliwahi kuambiwa na wahenga 'Aliye juu mngoje chini!' Nadhani sasa umefika wakati wa kubadilisha usemi huu iwe
    'Aliye Juu mpe mkong'oto huko huko halafu umteremshe chini'
    Kinachotokea sasa Tanzania ni sambamba na huu usemi wa pili.
    Watu wamechoka na wanatoa vilio vyao kila kona kwa namna wanayoweza wao!
    Tuko kwenye mchakato wa kuwateremsha chini, na kibano kinaanzia huko huko juu!
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,092
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    wananchi wamechoka kuonewa
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    malafyale :israel::israel:mpaka kieleweke
     
  20. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwetu Singida hatutaki mambo kama haya.............
     
Loading...