PICHA-Mzee MTAMBUZI nikiwa na FATHER CHRISTMAS tukigawa zawadi...!

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000




Copy to Mamndenyi, charminglady, Kongosho, King'asti, BADILI TABIA KOKUTONA, amu, cacico, gfsonwin, Lisa, Nivea, miss wa kinyaru, tinna, tinna cute, Mwita Maranya, Asprin, Vin Diesel, KakaKiiza, Jiwe Linaloishi, Kipaji Halisi, Arushaone, Mr Rocky, Mzee wa Rula, Filipo, Preta, Bujibuji
 

Attachments

  • FATHER XMAS.JPG
    File size
    1.4 MB
    Views
    1,309
  • CAKE XMAS.JPG
    File size
    1.4 MB
    Views
    1,299
Last edited by a moderator:

Lisa

JF-Expert Member
Aug 13, 2009
1,551
1,195
Mtambuzi, kuna kipande changu kilichobakia?maana nimechelewa sasa sijui kama ulikumbuka kuniwekea. anyway karibu na wewe pia tuko mgombani huku mbuzi na mbege kwa kwenda mbele.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,645
2,000
Mtambuzi hiyo suti yako imefanana sana na zile ambazo Chiliba alikuwa akizishona kwa mamilioni ya pesa kwa wale madesigner wa Paris
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom