PICHA:Mwili wa Mzee Mabina aliekuwa mwenyekiti wa ccm mwanza

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
2,586
2,000
mabina.jpg mabina mochwari.jpg mabina mochwari.jpg
Mungu atupe busara katika utafutaji wa mali hapa duniani.
R.I.P Mzee!
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,537
2,000
Hakuna kitu kibaya kama wananchi wakisema " we have nothing to loose" (Liwalo na lile, hatuna cha kukosa).
 

nguvumali

JF-Expert Member
Sep 3, 2009
4,898
2,000
Ni somo maridhawa kuwa hakuna risasi inayoweza kizuia jambo ikiwa wananchi wanaamua kulitenda
 

kanga

JF-Expert Member
Jan 13, 2011
1,020
1,225
Hayo mawe wananchi walikuwa wanabeba timu au walipiga baada ya kuwa amekwisha kufa?.maanake mtu mmoja hawezi beba jiwe kama ilo,lakini hasira siyo mchezo.mabina rest where you deserve.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom