Picha: Mtoto wa mtoto


Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
Mama miaka 14 - Mtoto miaka 2 = mama alizaa akiwa na umri wa miaka 12!!!!! WOTE INABIDI WALELEWE!!!
Kwa namna moja ama nyingine, she's lucky! Angeweza kupoteza hata maisha kutokana na kushindwa ile mikikimikiki ya 'leba' maana hata uwe umezaa sana leba pain haizoeleki!!!!!

Lkn hivi huyu mama au alibakwa?!?!? au aliozwa kwa nguvu?!?!? au alianza mambo hayo mapema?!?!?!
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
baba wa huyo mtoto lazima atakua Lupango sasa sijui atalelewa na nani..mama omba omba kazi kweli
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Mama miaka 14 - Mtoto miaka 2 = mama alizaa akiwa na umri wa miaka 12!!!!! WOTE INABIDI WALELEWE!!!
........
Lkn hivi huyu mama au alibakwa?!?!? au aliozwa kwa nguvu?!?!? au alianza mambo hayo mapema?!?!?!
Lazima alibakwa .... kisheria, katika umri wa miaka 12 hata akikubali mwenyewe haikubaliki, ni kubaka tu. Siku hizi minimum mvua 30 jela. Au labda kama aliyefanya naye mapenzi awe under 18....hapo sina uhakika inakuwaje!
 
M

mabangi

Member
Joined
Feb 1, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
Age
57
M

mabangi

Member
Joined Feb 1, 2008
40 0 0
iro rikubwa iro. rina miaka 14. tukandamizaga ya miaka 8. rroo. kirarikiwaga ridogo ndio rinakuwaga ritamu.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
iro rikubwa iro. rina miaka 14. tukandamizaga ya miaka 8. rroo. kirarikiwaga ridogo ndio rinakuwaga ritamu.
huyu jamaa chizi.....nadhani wahusika inabidi wamchungulie kidogo usawa wake!!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Kwa hesabu zangu naona kama huyu mtoto alipata ujauzito akiwa na miaka 11!!! cos 9months + 2years inakuwa almost 3years!!

Huyu mi nahisi alibakwa na aliyetenda hili kosa nahisi yuko zake gerezani anatumikia kifungo.... mtoto mdogo hamjui baba na atayakosa malezi ya baba mpaka baada ya miaka 30 ambapo huyu baba atakuwa na miaka zaidi ya 50!!!

Duh walisema kuwa uyaone na kweli nayaona sasa mtoto kuza na kulea mtoto mwenzake hii kali....
 
M

mabangi

Member
Joined
Feb 1, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
Age
57
M

mabangi

Member
Joined Feb 1, 2008
40 0 0
huyu jamaa chizi.....nadhani wahusika inabidi wamchungulie kidogo usawa wake!!
iri rijitu arina akiri. ririona miminimujinga. tazamaga wanakandamizaga ra miaka mitano. rroo. nakwambia iri ramiaka 14 rikubwa iro:

Lina Medina (born September 27, 1933) gave birth at the age of 5 years, 7 months and 21 days and is the youngest confirmed mother in medical history. http://en.wikipedia.org/wiki/Lina_Medina

iri ringine ririzaaga rina miaka 9. ririanzaga kukandamizagwa rini. siririkuwaga na miaka 7.

9-Year-Old Girl Gives Birth
News – RIO DE JANEIRO, Brazil — A 9-year-old gave birth to a baby girl in the western Amazon jungle, a pregnancy that authorities say may have been the result of rape, the National Indian Bureau said Friday. http://news.propeller.com/story/2006/07/08/9-year-old-girl-gives-birth/

siurinionaga miminimujinga. wanakandamizaga pado midogo. rroo.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
iri rijitu arina akiri. ririona miminimujinga. tazamaga wanakandamizaga ra miaka mitano. rroo. nakwambia iri ramiaka 14 rikubwa iro:

Lina Medina (born September 27, 1933) gave birth at the age of 5 years, 7 months and 21 days and is the youngest confirmed mother in medical history. http://en.wikipedia.org/wiki/Lina_Medina

iri ringine ririzaaga rina miaka 9. ririanzaga kukandamizagwa rini. siririkuwaga na miaka 7.

9-Year-Old Girl Gives Birth
News – RIO DE JANEIRO, Brazil — A 9-year-old gave birth to a baby girl in the western Amazon jungle, a pregnancy that authorities say may have been the result of rape, the National Indian Bureau said Friday. http://news.propeller.com/story/2006/07/08/9-year-old-girl-gives-birth/

siurinionaga miminimujinga. wanakandamizaga pado midogo. rroo.
Mkuu badili kidogo lugha ili iwe rahisi kueleweka....let you be understood easily. But you had a good point there.
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Likes
2
Points
35
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 2 35
Mama ana miaka 14, mtoto ana miaka 2; nani analea? Mtoto aweza kweli kumlea mtoto mwenzie?

http://majira.co.tz/majira.php
wWakuu naomba mtu mwenye data zake huyo binti anipatie nimejaribu kufungua majira halifunguki kuna watu binafsi toka nje huwa wanasaidia na watuwengi nilisha waunganisha wanasaidiwa.huyu mtoto jamani anastaili msaada kwahali yoyote ile kulinda uhai wa mtoto wake na binti mwenyewe huyu binti ni mdogo sana naomba wakuu tujitahidi kupata contact ili asaidiwe tuwe na uzalendo na uhakika JF ina watu wenye busara na hekima
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Kwa hesabu zangu naona kama huyu mtoto alipata ujauzito akiwa na miaka 11!!! cos 9months + 2years inakuwa almost 3years!!

Huyu mi nahisi alibakwa na aliyetenda hili kosa nahisi yuko zake gerezani anatumikia kifungo.... mtoto mdogo hamjui baba na atayakosa malezi ya baba mpaka baada ya miaka 30 ambapo huyu baba atakuwa na miaka zaidi ya 50!!!

Duh walisema kuwa uyaone na kweli nayaona sasa mtoto kuza na kulea mtoto mwenzake hii kali....
mbona wazazi wa wa type hii wako wengi huko vijijini na hamna noma. Huu ndo umri wa ngono vijijini maana kama ni mwali alikwisha tolewa.
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
iro rikubwa iro. Rina miaka 14. Tukandamizaga ya miaka 8. Rroo. Kirarikiwaga ridogo ndio rinakuwaga ritamu.
yaani we kama si mwehu basi una bonge moja la pepo mpaka mapepo mengine yanakuogopa.
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
35
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 35 145
iro rikubwa iro. rina miaka 14. tukandamizaga ya miaka 8. rroo. kirarikiwaga ridogo ndio rinakuwaga ritamu.
una laana wewe,na ukichunguzwa vizuri ni ama ulibakwa na uanaume wako au ulitoa kwa hiari yako upande kipande cha ugali:coffee:
 
LD

LD

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
3,016
Likes
1
Points
135
LD

LD

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
3,016 1 135
iro rikubwa iro. rina miaka 14. tukandamizaga ya miaka 8. rroo. kirarikiwaga ridogo ndio rinakuwaga ritamu.
Ndio sababu ya kuchagua hilo jina nini manake MABANGI.
Daaaaah.
 

Forum statistics

Threads 1,237,512
Members 475,533
Posts 29,291,377