Picha: Mtangazaji wa TBC1 uso kwa uso na KUB


KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145


Baada ya uwasilishaji wa bajeti ya sirikali jioni hii mtangaji wa TBC alikuwa akiwahoji wabunge mbalimbali kuhusu maoni yao juu ya bajeti hii.

Katika pita pita yake kakutana uso kwa uso na Kamanda wa anga Mh.Freeman Mbowe na mahojiano yalikuwa kama ifuatavyo:

Mtangazaji: Mheshimiwa unaonaje kuhusu bajeti hii ya sirikali ya magamba na nini maoni yako?

Kamanda Mbowe: Bajeti hii haina jipya kama ilivyo kawaida na wabunge wa chama cha mapinduzi wamekuwa wakishangilia sana bajeti bajeti hii ambayo haina chanzo kipya cha mapato zaidi ya ya vile walivyozoea kama sigara,bia,mvinyo,mafuta na ushuru wa magari wakati sekta kama madini, utalii na vinginevyo vikiachwa au kuonekana vinachangaia kidogo sana pato la taifa.

Kwa mfumo huu hali ni ngumu sana na haiwezi kumkomboa mwananchi wa kawaida.....

Wadau angalieni vizuri hiyo picha na nimemuona kama mtangazaji anataka kukimbia kwa nondo zile alizoshusha kamanda na alichanganyikiwa ghafla magamba yakiambiwa ukweli...huu utumwa mpaka lini tibisisiem?

Nawasilisha kwa maoni zaidi.....
 

Attachments:

B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Namuona mkuu, bajeti ya wa bongo hiyo!
 
Chademondus

Chademondus

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
177
Likes
0
Points
0
Chademondus

Chademondus

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
177 0 0
Picha ipo wapi sasa..!!!??????
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,240
Likes
13,771
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,240 13,771 280
ushabiki usiokuwa na maana. simuoni kama anataka kukimbia.
 
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
344
Likes
384
Points
80
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2008
344 384 80
Nimecheka sana, maana yule mtangazaji hakuyategemea hayo na baada ya Mbowe kuanza kutiririka uso wa mtangazaji ulionyesha kabisa hofu na kujilaumu kwa nini kamhoji. Kwa jinsi hali ilivyo TBCCM lolote laweza kumpata yule mama kwenye ajira yake. Ndio asili ya hofu yake.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
ushabiki usiokuwa na maana. simuoni kama anataka kukimbia.
Huwezi kumuona kwa sababu na wewe ni wale wale!!!!Pole sana dada kibarua kitaota nyasi shauri ya kunyenyekea magamba....
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
80
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 80 145
Hajataka kukimbia ila alikuwa anamsaidia mh mbowe atizame camera vzr maana macho ya mh yote ni ya kushoto ni taabu sana kwa digital camera kupata picha nzuri
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,327
Likes
10,112
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,327 10,112 280
mkuu umetisha. inaonekana hii picha umeirusha live live. mia
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Hajataka kukimbia ila alikuwa anamsaidia mh mbowe atizame camera vzr maana macho ya mh yote ni ya kushoto ni taabu sana kwa digital camera kupata picha nzuri
Una ugonjwa unaoitwa UKIKI....ukitaka kirefu chake niulize baadae...
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Hajataka kukimbia ila alikuwa anamsaidia mh mbowe atizame camera vzr maana macho ya mh yote ni ya kushoto ni taabu sana kwa digital camera kupata picha nzuri
acha kejeli bwana mtangazi alikua anataka kusepa hadi anamkatisha bwana.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,001
Likes
2,847
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,001 2,847 280
Kuna mambo ya siasa na kiutaalamu,mwenye kufahamu taaluma ya Mbowe kwenye masuala ya uchumi atujuze.Usikute bajeti inasomwa yeye haoni kitu.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,342
Likes
531
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,342 531 280
Yani huyu madam, alikuwa anataka kuondoka lakini anakumbuka makombora ya CHADEMA dhidi ya TBC1 akawa anashindwa anafanye nini, maana kamanda Mbowe alishusha nondo za ukweli sana juu ya hii bajeti. Alitegemea wabunge wote wataifagilia kinafiki.
 
Iron

Iron

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2008
Messages
363
Likes
1
Points
33
Iron

Iron

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2008
363 1 33
Nimeshangaa kumbe hata wabunge wanapenda kuhojiwa kama watoto wa shule. Yaani wanasimama pembeni ya mwandishi kusubiri kuhojiwa
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,873
Likes
25,774
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,873 25,774 280
Zisome sms zao.............
Mshana ''kwa kumuhoji Mbowe umeivua nguo bajeti,unatakiwa ufike ofisi za TBC Dodoma kwa ajili ya mahojiano ya kina''
Mdada- ''sawa bosi ila sikujua kama ni Mbowe, nimekuja kushtuka tayari keshafunguka''
 
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2008
Messages
344
Likes
384
Points
80
Mshangai

Mshangai

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2008
344 384 80
Kuna mambo ya siasa na kiutaalamu,mwenye kufahamu taaluma ya Mbowe kwenye masuala ya uchumi atujuze.Usikute bajeti inasomwa yeye haoni kitu.
Mkuu Mingoi Mbowe anauwezo mkubwa kuliko mawaziri wengi wa serikali hii ingawa hana uzoefu wa kuongoza wizara. Najua huwezi/hamuwezi kukubali ila huo ndio ukweli. Angalia alivyo weza kuongoza kambi ya upinzani mpaka Bunge sasa linaonekana kama bunge la wananchi licha ya mizengwe wanayofanyiwa.
 
Last edited by a moderator:
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,251
Likes
777
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,251 777 280
Ushauri kwa TBC pesa walizoongezewa wawajengee uwezo watanganzi wao ili kumudu kazi yao katika mfumo wa mawazo kinzani. Yule mama alionyesha mshituko wa wazi wachangiaji waliposema kinyume cha matarajio yake. Attachment ya muda mfupi BBC itasaidia kuwajengea ujasiri.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,001
Likes
2,847
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,001 2,847 280
Mkuu Mingoi Mbowe anauwezo mkubwa kuliko mawaziri wengi wa serikali hii ingawa hana uzoefu wa kuongoza wizara. Najua huwezi/hamuwezi kukubali ila huo ndio ukweli. Angalia alivyo weza kuongoza kambi ya upinzani mpaka Bunge sasa linaonekana kama bunge la wananchi licha ya mizengwe wanayofanyiwa.
Unasumbuliwa na ugonjwa wa mahaba binafsi na hauna tiba.

 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,470,990