PICHA: Mitindo Mbalimbali ya Makazi ya Kisasa

  • Thread starter FRANC THE GREAT
  • Start date
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
12,805
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
12,805 2,000
Nikiangalia Grand Design huwa naburudika sana na kufikiria kubuni yangu siku moja
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,336
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,336 2,000
Mi napenda sana nyumba izungukwe na miti,inaleta utulivu wa akili Kinachonifurahisha wenzetu wanatunza miti hata kama ipo karibu na nyumba,huku kwetu mtu akinunua kiwanja kitu cha kwanza anafyeka miti yote hata ramani ya nyumba hajui itakaaje
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
12,805
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
12,805 2,000
Mi napenda sana nyumba izungukwe na miti,inaleta utulivu wa akili Kinachonifurahisha wenzetu wanatunza miti hata kama ipo karibu na nyumba,huku kwetu mtu akinunua kiwanja kitu cha kwanza anafyeka miti yote hata ramani ya nyumba hajui itakaaje
Kuna watu wana ugomvi wa asili na miti
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
12,805
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
12,805 2,000
Aisee inaweza kua kweli,Angalia hata project za NHC Yaani ni maghorofa tu Hamna hata mti mmoja,pakavu
Yaani imekuwa kama utamaduni kukata miti na kuchoma majani
Kuna Kabila moja hilo kwanza wakiwa wamekaa sehemu na mifugo yao wanataka pawe pakavu na watakata miti mpaka shina na kama hiyo haitoshi wanapiga na kiberiti

Sio mijini tu hata porini ni hivyo yaani hatujui thamani ya miti kabisa

Kuna wilaya nimetembelea hivi karibuni wamejitahidi (sio kwa hiari) kupanda miti na huwezi kuamini hata wale ndege waliopotea miaka ya nyuma wameanza kurudi na kuwashuhudia
 

Forum statistics

Threads 1,314,992
Members 505,134
Posts 31,844,672
Top