Picha: Mbunge Almas Maige akipanda mti kwa staili mpya katika Zahanati ya Migungumalo


N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,129
Likes
2,253
Points
280
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,129 2,253 280
mti2-png.1017625


Tuweni wazalendo jamani, utalinganisha upandaji mti wa beberu Trump na mwenzake Macronn dhidi ya upandaji mti wa mzalendo.

Kada kutoka chama kikongwe kipole kisichofanya mauaji kinachohimiza amani na mshikamano, cham cha mapinduzi, chama cha wanyonge,

Hongera Mbunge Almas Maige, we kiboko, mabeberu yanatetemeka yakikuona.

miti-1-png.1017624
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,129
Likes
2,253
Points
280
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,129 2,253 280
mabeberu wapo wanawashuglia mashoga walio wanunua
KWELI BANA KAMA HUYU BEBERU MTOA ZAWADI HAPA,SI NDO YULE ANASHIRIKIANA NA CHADEMA KUWAPELEKA KINA YERICKO NYERERE KWENYE MAFUNZO YA UJASUSI UJERUMANI KWA MUJIBU WA MZALENDO MUSIBA?
capture-png.1017635
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,223
Likes
1,070
Points
280
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,223 1,070 280
Nlikua najaribu kutafakari ni kiasi gani Tanzania imepoteza uelekeo, ikabidi nianze na wale wanaojifananisha na rais wa Kwanza wa Tanzania Nyerere.
images-2-jpeg.1018135

Hapa Mwalimu Nyerere akipasua kuni
dd2f9179839e24eb5acf9cdd722f200f-jpeg.1018136

Hapa mwaccm anajifananisha na nyerere kwa Vitendo akipanda mti.

Huyu anayepanda mti ni Mbunge wa jimbo la Tabora kaskazini, Almas Maige akiwa katika zahanati ya Migungumalo,kata ya Usagali,wilayani Uyui katika kilele cha maadhimisho ya miaka 42 ya CCM mkoani Tabora.

Namshauri aache Unyerere kwani hauwezi..
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
2,479
Likes
2,382
Points
280
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
2,479 2,382 280
Ama kweli kuwa ccm lazima uwe pungufu kidogo kwanza aise

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
1,428
Likes
2,235
Points
280
3 Angels message

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
1,428 2,235 280
Hongera zake kwa ubunifu huo
 
M

mjanja wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
435
Likes
540
Points
180
M

mjanja wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
435 540 180
siyo viti maalum huyo?
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
1,752
Likes
1,244
Points
280
Age
28
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
1,752 1,244 280
2020 around the corner


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,811
Likes
1,182
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,811 1,182 280
Sema mi nashindwa kuelewa muheshimiwa alimaananisha nini?uwezi juwa labda ni kitendawili kinaitaji jibu..sema hongera kwake kwa kuleta staili mpya ya kupandia miti.
 

Forum statistics

Threads 1,274,202
Members 490,608
Posts 30,504,402