Picha: Kukaribisha Viongozi wa sekretarieti mpya na matukio yaliyosisimua DSM


R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Points
2,000
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 2,000
Katibu Mkuu wa CCM,Abdulrahaman Kinana,akisalimiana na Katibu wa Mkoa wa Vyuo Vikuu ,Christopher Ngubiagai, leo tarehe 19/11/2012 , Ofisi Ndogo CCM Lumumba.

Katibu wa Uchumi wa Fedha Mama Zakhia Meghji akipokelewa makao Makuu wa Chama, Ofisi Ndogo Lumumba.

Dk.Asha Rose Migiro,Katibu wa siasa na uhusiano wa kimataifa akipokelewa kwa furaha. CCM Ofisi ndogo Lumumba.



MKUTANO WA MAPOKEZI YA MWENYEKITI NA SEKRETARIETI MPYA YA CHAMA CHA MAPINDUZI.





*ZIAFUATAZO NI PICHA ZA BAADHI YA MATUKIO YALIYOSISIMUA
Melfu wakiwa wamefurika katika Viwanja vya Mnazi mmoja jijini Dar es salaam, wakati wa mapokezi rasmi ya Mwenyekiti wa CCM, Taifa, Rais Jakaya Kikwete na safu yote mpya ya uongozi wa CCM. (picha na Bashir Nkoromo)​
Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akiwasalimia baadhi ya viongozi
Mmoja wa wanan-CCM waliohudhuria sherehe hizo, akiwa na bango kufikisha ujumbe wa wengi
Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete na meza kuu wakiwa wamesimama wakati ukiimbwa wimbo maalum wa CCM wakati wa sherehe hizo
Asley na Tundaman wakitoa burudani kwenye mkutano huo
Mapema Rais Kikwete alikabidhiwa shada la maua na mtoto maalu
Mama Salma Kikwete ambaye pia alikuwepo mstari wa mbele katika sherehe hizo, alikabidhiwa shada la maua
Ikawa ni kujimwaya mwaya hadi mwisho wa sherehe, Picha zote na Bashir Nkoromo​

Posted by CCM Blog at 6:28 AM 0 comments Email This BlogThis!
 
R

raymg

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
844
Points
195
R

raymg

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
844 195
Kila kitu kinamwisho......hata titanic ilizama!
 
sembuli

sembuli

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
760
Points
225
sembuli

sembuli

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
760 225
Ni chupa mpya MVINYO ule ule wa ZAMANI. Hamna jipya hapo.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Points
1,195
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 1,195
mikutano mpaka mlete wa sanii! Na watu muwape nguo za bure!
 
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,321
Points
2,000
Age
36
SIERA

SIERA

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,321 2,000
mikutano mpaka mlete wa sanii! Na watu muwape nguo za bure!
Ndio maana migwanda yenu hainunuliwe wanavaa viongozi tu mwananchi wa kawaida atatoa wapi zaidi ya elfu50 yakununua gwanda wachaga bwana kwa miradi lakini mradi umedoda
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,912
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,912 2,000
Nashangaa huyu Mlinzi wa Rais ndio leo yupo kwa mama migiro, tazama picha ya mamamigiro, ngoja nifanye utafiti wangu kwenye chanzo fulani then nitarudi. Kwa wasiomfahamu huyo bwana ni muhimu sana kwa kesi zijazo the HAGUE.
 
K

KAMANDA HANGA

Senior Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
158
Points
0
K

KAMANDA HANGA

Senior Member
Joined Sep 22, 2011
158 0
Hi Salma Kikwete anacheo gani vile kwenye chama?
Naona kawapiku hata manaibu wenyeviti bara na zenji.
Huyu mama mbona kielaele sana.
Amwache mmewe fanye kazi make alochaguliwa ni JK wala jina la Salma halijapigiwa hatakura ya usaidizi.
 
Bob Fern

Bob Fern

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
901
Points
195
Bob Fern

Bob Fern

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
901 195
Kwanini Mama Migiro havai zile rangi?! Hii sio mara ya kwanza
 
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
633
Points
250
tutaweza

tutaweza

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
633 250
Hah hah hah! CCM wananichekeshaga sana kwa vituko vyao.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225



ASHA ROSE MIGIRO Alivyokuwa UN Alikuwa HAFICHI NYWELE sasa nini Kimetokea? Au ndio Style ya Kuomba KURA? Au ndio Ishara ya KUBAGUANA?





 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,376
Points
1,250
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,376 1,250
hiyo ndiyo kazi inayomfaha migiro ya kushangilia wakubwa kiongozi gani wa UN anashindwa hata kukemea uvunjifu mkubwa wa haki za binadamu katika nchi yake mwenyewe refer kesi ya ulimboka na mwangosi ameshindwa hata kutoa statement yenye sentensi mbili. mnafiki mkubwa huyu
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Duh!Migiro naona kachoka kweli, hiyo ngozi mmmmhhh!
 
mangunde

mangunde

Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
54
Points
95
mangunde

mangunde

Member
Joined Oct 28, 2010
54 95
Msisimko? Wa kupelekwa na kurudishwa na magari bure kwenye mikutano????????
 
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,302
Points
1,225
kawakama

kawakama

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,302 1,225
mama mkwe wangu ZAKIA MEGJI nimempa UTUNZA HAZINA
na meneja kampeni wangu ABDURAHMAN KINANA nimempa UKATIBU MKUU
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,179
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,179 2,000
Katibu Mkuu wa CCM,Abdulrahaman Kinana,akisalimiana na Katibu wa Mkoa wa Vyuo Vikuu ,Christopher Ngubiagai, leo tarehe 19/11/2012 , Ofisi Ndogo CCM Lumumba.

Katibu wa Uchumi wa Fedha Mama Zakhia Meghji akipokelewa makao Makuu wa Chama, Ofisi Ndogo Lumumba.

Dk.Asha Rose Migiro,Katibu wa siasa na uhusiano wa kimataifa akipokelewa kwa furaha. CCM Ofisi ndogo Lumumba.



MKUTANO WA MAPOKEZI YA MWENYEKITI NA SEKRETARIETI MPYA YA CHAMA CHA MAPINDUZI.





*ZIAFUATAZO NI PICHA ZA BAADHI YA MATUKIO YALIYOSISIMUA
Melfu wakiwa wamefurika katika Viwanja vya Mnazi mmoja jijini Dar es salaam, wakati wa mapokezi rasmi ya Mwenyekiti wa CCM, Taifa, Rais Jakaya Kikwete na safu yote mpya ya uongozi wa CCM. (picha na Bashir Nkoromo)​
Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete akiwasalimia baadhi ya viongozi
Mmoja wa wanan-CCM waliohudhuria sherehe hizo, akiwa na bango kufikisha ujumbe wa wengi
Mwenyekiti wa CCM, Rais Jakaya Kikwete na meza kuu wakiwa wamesimama wakati ukiimbwa wimbo maalum wa CCM wakati wa sherehe hizo
Asley na Tundaman wakitoa burudani kwenye mkutano huo
Mapema Rais Kikwete alikabidhiwa shada la maua na mtoto maalu
Mama Salma Kikwete ambaye pia alikuwepo mstari wa mbele katika sherehe hizo, alikabidhiwa shada la maua
Ikawa ni kujimwaya mwaya hadi mwisho wa sherehe, Picha zote na Bashir Nkoromo​

Posted by CCM Blog at 6:28 AM 0 comments Email This BlogThis!
Napita tuu wakuu kwani hii siwezi kuchangia chohote ni zambi kubwa sana kuchangia hii niya ritz ngongo na magamba wote humu jf wasio kuwa na akili hata ya dawa wa magamba jipangeni upya hata mfanyaje mmesha poteza mwelekeo
 
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
824
Points
1,000
Age
38
Indian

Indian

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
824 1,000
Mbona hapa ccm wanaonekana wanacopy shirt za chadema kuweka vipete juu?
 
L

lupasulwisye

Senior Member
Joined
Sep 5, 2012
Messages
104
Points
0
L

lupasulwisye

Senior Member
Joined Sep 5, 2012
104 0
Hongora mwenyekiti wa ccm JK kwa kuipanga safu ya secretarieti yako na kwa kujionyesha jinsi ulivyo kutoka moyoni mwako.Kwa maoni yangu umeipanga vizuri kukidhi kile ambacho hutarajii kitokee 2015.CCM kuaga dola 2015.utafikiri sio chama cha kitaifa.rais wetu udini umekujaa.safu haionyeshi hata chembe ya utaifa bali udini tu ndio tunauona.Watanzania tunafurahia mistake hiyo kwani inongeza mtaji wa CHADEMA katika kujihakikishia ushindi wa kishindo 2015.
 
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
638
Points
225
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
638 225
Hongora mwenyekiti wa ccm JK kwa kuipanga safu ya secretarieti yako na kwa kujionyesha jinsi ulivyo kutoka moyoni mwako.Kwa maoni yangu umeipanga vizuri kukidhi kile ambacho hutarajii kitokee 2015.CCM kuaga dola 2015.utafikiri sio chama cha kitaifa.rais wetu udini umekujaa.safu haionyeshi hata chembe ya utaifa bali udini tu ndio tunauona.Watanzania tunafurahia mistake hiyo kwani inongeza mtaji wa CHADEMA katika kujihakikishia ushindi wa kishindo 2015.
Tutaacha lini tabia hizi "udini" , "udini". Wewe ni dalili ya ujio wa shetani katika dunia.
 

Forum statistics

Threads 1,294,401
Members 497,915
Posts 31,174,804
Top