PICHA: Kiti cha Rais huwa kinafunikwa mpaka awasili kwenye hadhara?

Hivi punde

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,336
2,000
Mara kadhaa nimekuwa nikiona kitu cha Mhe Rais kufunikwa kabla hajawasili kwenye mikutano, makongamano n.k. Pia hata kwa Makamu wa Rais na Waziri Mkuu.

Ni kwanini huwa wanakifunika ?

20210608_174733.jpg
 

Munambefu

JF-Expert Member
Jun 24, 2012
1,765
2,000
Ni Kwa usalama, kuzuia mtu asimwage unga wa sumu n.k
Kuna kemikali hatari Sana hasa Kutoka pande za Soviet na nchi zilizokuwa za kijamaa, chembe chembe kidogo tu unalamba mchanga
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
14,057
2,000
Urais ni kama Ufalme. Ni uongozi wa juu wa Taifa. Hivyo kiti anachokalia ni kama "Kiti cha Enzi". Kina nembo ya Taifa ya Bibi na Bwana, si kiti cha kawaida tu. Hivyo kama hayupo anauestahili lazima kifunikwe. Hata gari la Rais lenye nembo Waziri Mkuu hawezi kukaa likiwa na alama hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom