Picha: Kipanya "ahofia" kukutwa na yanayomkuta CEO wa JamiiForums

kajunju

JF-Expert Member
Jun 30, 2011
1,001
1,500
heshi na polisi ndugu yule agusi. vyeti fake viko idara tajwaa.ata kamisheni aliwapa akiwa ndani ya jumba. badala ya kushirikisha watu mbalimbali ili tukwamuliwe apa yeye ni ubabe, majivuno nk. akiwagusa hawa watasema ata alivyoingia madarakani. apa ni full kujipendeza ili wamlinde
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom