PICHA,Kinana afunika Rujewa,CCM yazidi kuimarika kuelekea uchaguzi mkuu


TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
[h=3] [/h]
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akihutubia maelfu ya wananchi katika Uwanja wa shue ya Msingi Rujewa, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013.
Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye akihutubia maelfu ya watu katika Uwanja wa shue la Msingi Rujewa, wilayani Mbarali katika ziara ya Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013.
Katibu wa NEC, Siasa na Uhusiano wa Kimataifa, Dk. Asha-Rose Migiro, akihutubia maelfu ya watu katika Uwanja wa shue la Msingi Rujewa, wilayani Mbarali katika ziara ya Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013.
Maelfu ya wananchi wakiishangilia CCM, katika mkutano wa hadhara uliofanyika Uwanja wa shuela Msingi Rujewa, wilayani Mbarali katika ziara ya Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana kukagua
utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013.
Kinana akitazama ngoma ya jamii ya wafugaji wa Kimasai kwenye mkutano wa hadhara, Rujewa,wilayani Mbarali, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013.
Vijana wa Kimasai wakitoa burudani katika mkutano wa hadhara wa CCM uliofanyika Des 2, 2013,katika Kata ya Rujewa, wilatani Mbarali Mbeya
Mabinti wa Kimasai wakishangilia katika mkutano wa hadhara wa CCM, uliofanywa na Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana, kwenye uwanja wa shule ya msingi Rujewa wilayani Mbararli mkoani
Mbeya.
Kinana akiwaaga wananchi baada ya kuwahutubia katika Uwanja wa shulke ya msingi Rujewa, wilayani Mbarali, Mbeya Des 2, 2013.
Katibu Mkuu wa CCM Abdulrahman Kinana akikagua eneo la mto unaosambaza maji kwa ajili ya mradi wa kilimo cha umwagiliaji wa Mwendamtifu, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013. Kushoto ni Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye. Mradi huo umeelezwa kuwa na mgogoromkubwa wa ardhi kati ya wananchi na mwekezaji mmoja katika eneo hilo
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana (watatu kushoto) akiwasili kwenye mkutanowa hadhara aliohutubia, kwenye Uwanja wa shule ya msingi Rujenwa, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013. Wengine kutoka kulia ni Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, Katibu wa CCM mkoawa Mbaya Maganga Sengerema, Mkuu wa mkoa wa Mbeya Abas Kandoro na Katibu wa NEC Siasa na Uhusiano wa Kimataifa, Dk. Asha-Rose Migiro.
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana akizindua tawila CCM Ihanga, kata ya Rujewa, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013. Kushoto ni Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mbeya Godfrey Zambi na Watatu ni Mwenyekiti wa CCM Kata ya Rujewa, Widen Ndamu.
Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana na msafara wake wakipokewa kwa shangwe na wananchi baada ya kuwasili katika Kata ya Rujewa, akiwa katika ziara ya kukagua utekelezaji wa ilani ya CCM, kusikiliza kero za wananchi na kujadiliana nao njia za kuzitatua, katika wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya, Des 2, 2013. Imetayarishwa na theNkoromo Blog.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,557
Likes
5,066
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,557 5,066 280
Huyu mama ameshaitelekeza familia yake -- maana anazunguka tu
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Kinana hakamatiki slaa atashuhudia vumbi tu mengine atasimuliwa hii spidi si ya polepole hata kidogo.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,600 280
Huyu mama ameshaitelekeza familia yake -- maana anazunguka tu
Cheki ulivyo mmbea umemuona huyu mama tu wengine wote hujawaona kwani wewe mama yako yuko wapi weki heshima kwa akina mama wamekuzaa kuwa na adabu huoni kuwa yuko kazini.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,224
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,224 280
CCM inazidi kuimarika na wakati huo huo CHADEMA wako busy kuchoma moto ofisi zao.

Kweli nambari wani ni CCM.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,804
Likes
4,224
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,804 4,224 280
Huyu mama ameshaitelekeza familia yake -- maana anazunguka tu
Kwavile mama yako ni mama wa nyumbani usitake na mama wa wenzako wawe ma-Goal Keeper kama mama yako.

It's 21st Century.
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,807
Likes
549
Points
280
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,807 549 280
ndovuuuuu.......
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
CCM inazidi kuimarika na wakati huo huo CHADEMA wako busy kuchoma moto ofisi zao.

Kweli nambari wani ni CCM.
Hivi hii CCM inayosemekana kuimarika ina miaka mingapi?
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
CCM inazidi kuimarika na wakati huo huo CHADEMA wako busy kuchoma moto ofisi zao.

Kweli nambari wani ni CCM.
Hivi hii CCM inayosemekana inaimarika ina miaka mingapi? Nilitegemea katibu mkuu wake apite akiwaambua wananchi ni kwa kiasi gani ahadi zake zmetekelezwa na siyo vinginevyo.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,989
Likes
2,011
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,989 2,011 280
Si mchezo
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
CCM inazidi kuimarika na wakati huo huo CHADEMA wako busy kuchoma moto ofisi zao.

Kweli nambari wani ni CCM.
Miaka 50 bado haijaimarika pamoja na kuunda serikali kweli hichi chama hata ukipe miaka 600 hakitaimarika
 
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
CCM inazidi kuimarika na wakati huo huo CHADEMA wako busy kuchoma moto ofisi zao. Kweli nambari wani ni CCM.
kazi nzuri. hiyo ndiyo taasisi huru. chama cha mapinduzi kinatisha kama Messi uwanjani. hongera sana Kinana na Nape.
 
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,255
Likes
0
Points
0
mwagavumbi 11

mwagavumbi 11

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,255 0 0
Hivi hii CCM inayosemekana inaimarika ina miaka mingapi? Nilitegemea katibu mkuu wake apite akiwaambua wananchi ni kwa kiasi gani ahadi zake zmetekelezwa na siyo vinginevyo.
wewe kweli shule imekupa mgongo, unafaham Tz inawananchi wangapi na Ccm cchama dume kinawafuasi wangapi? inaonesha upeo wako wa kufikili ni sawa na mtoto wa kindagate.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,381
Likes
1,307
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,381 1,307 280
Kinana the dentist, the original poacher
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,638
Likes
48,510
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,638 48,510 280
kwetu MBEYA , CCM ilizikwa siku nyingi sana ! namshangaa KINANA kupoteza muda wake , kama ni suala la posho , mbona ni rahisi sana kula hela ya ccm kuliko hiyo tabu anayoipata !
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
83
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 83 145
Vipiulifuatilia vizuri mkutano? Je, aliongelea tishio la kutoweka utalii Nyanda za Juu Kusini na Tanzania kwa ujumla - Mauaji ya tembo?
 

Forum statistics

Threads 1,252,098
Members 481,989
Posts 29,795,303