Picha: Kali ya mwaka askari ghafla asimama na kuanza kuchora chini sababu haijulikani


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145

WEDNESDAY, NOVEMBER 28, 2012

HII KALI YA MWAKA ASKARI GHAFLA ASIMAMA NA KUANZA KUCHORA CHINI SABABU HAIJULIKANI



[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
SAM_2383-1.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]HII KALI SIJUI ASKARI HUYU ALIKUWA ANACHORA NINI HAPO CHINI HII NI BARABARA YA MBEYA PEAK KWENDA UWANJA WA SOKOINE MBEYA[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
SAM_2384.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]KWAKWELI IMECHUKUA MUDA KAMA DAKIKA TANO AKIENDELEA KUCHORA HAPO CHINI TUMESHINDWA KUPATA NAMBA ZAKE AU JINA LAKE LAKINI TUNAHISI HUWENDA MAHESABU YA KIFEDHA YANAMSUMBUA[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
SAM_2386.JPG
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]SASA KAINUKA NA KUANZA KUFUTA KWA BUTI LAKE MAANDISHI ALIOANDIKA HAPO CHINI

Picha kwa hisani ya Joachim nyambo
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]














 
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
854
Likes
17
Points
35
mwaxxxx

mwaxxxx

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
854 17 35
anunue simu yenye calculater
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
81
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 81 145

Nchi zingine ni SHERIA kila MWAKA POLISI kuchunguzwa AKILI na Pia Kama Wanavuta BANGI...
Wa KWETU HATUFANYI HIVYO NDIO MAANA WANAUA WANANCHI KAMA NDEGE
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Likes
78
Points
145
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 78 145
tarehe ndo zimefika,babu anataka aone wajukuu zake moshi,leo magari yote hayana makosa,mke anataka nguo ya kwenda kitchen party,....maisha magumu,,nyie sikieni tu kwenye bomba,omba sana yasikukute.
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Labda alikuwa anapangilia budget ya fedha anazotegemea kupata. Mwisho wa mwezi unakaribia jama.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,742
Likes
47,481
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,742 47,481 280
kuna mtu alikua anamkwepa akawa anazuga.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Alikuwa anamsomea dua sheikh Ponda
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,252
Likes
89
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,252 89 145
alikuwa anapiga hesabu ya jimla ya rushwa ambayo amesha pokea kwa lro
 
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
198
Likes
0
Points
0
M

Mtoto wa tembo

Senior Member
Joined Oct 4, 2012
198 0 0
Sio kati ya wale waliotimuliwa moshi kweli....!
 
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2008
Messages
10,236
Likes
6,197
Points
280
T

Tabby

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2008
10,236 6,197 280
Hapana. Inaonekana ana suala binafsi linamzonga. Unajua maisha ni magumu sana kwa Mtanzania wa kawaida? Tunatembea mili tu akili ziko kwingine!. Dunia hii jamani acheni kabisa.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
965
Likes
100
Points
60
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
965 100 60
Ni maisha tuu! Kuwa uyaone nawe!
 
K

kangalo

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
18
Likes
0
Points
0
Age
29
K

kangalo

Member
Joined Nov 27, 2012
18 0 0
Maisha magumu wanakosa mpaka pesa za kalamu nasikia mpaka sasa hawajapata posho wala mshahara.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Kwa sisi wenye maisha ya kawaida jambo ilo si geni.Alikuwa anaandika namba za simu ambazo alikuwa anasomewa.
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Likes
29
Points
135
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 29 135
Anatafuta sampuli kwa ajili ya kipimo cha forencic au DNA kama kielelezo cha ushahidi mahakamani.
 
MwanazuoniMJ

MwanazuoniMJ

Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
66
Likes
11
Points
15
MwanazuoniMJ

MwanazuoniMJ

Member
Joined Nov 28, 2012
66 11 15
Dah labda anapiga mahesabu vzuri ya mshahara wake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
102,257
Likes
120,536
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
102,257 120,536 280
moja haisomi mbili haikai
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
478
Likes
84
Points
45
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
478 84 45
usikute nikatabia kake kuvunga amekaa chini kumbe anapimia shabo!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,314
Members 475,877
Posts 29,315,867