PICHA: Kada wa CHADEMA, Amos ajeruhiwa vibaya kwa Shoka na GREENGUARD wa CCM Arusha

  • Thread starter Curriculum Specialist
  • Start date

C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Ni siasa chafu na zisizovumilika, na ni dalili za CCM kushindwa kufanya kampeni majukwaani kwa sera sasa wanawashambulia wafuasi wa CHADEMA na kuwajeruhi kwa lengo la kuwapotezea uhai wao. Tumetoka hosital i ya Mount Meru kumuona tukiwa na Mbunge wa Arusha Mh. Godbless Lema.


Serekali ya CCM inapaswa kutambua kwamba uvumilivu unamwisho lazima ufikie mwisho unyanyasaji, tumechoka kuona wanachama na viongozi wetu wakiuwawa kinyama na wengine kujeruhiwa vibaya Mwaka jana Kwenye uchaguzi wa Daraja mbili Tulijeruhiwa sana na kuumizwa hadi sasa serekali haikuwachukulia hatua zozote zile za kisheria Imekuwa mazoe kwa kupigwa kutekwa kunyofolewa kucha , Watabue na waelewe kwamba kila lenye mwazo basi lina mwisho, Kama wanaona kupiga kuteka na kunyanyasa ni njia ya kupata Ushindi Arusha basi wamekosea wakumbuke daraja Mbili tulipigwa lakini tulishinda Hivyo hivyo arumeru Ushindi wetu arusha uko palepale hakuna wakuzuia mabadiliko.Jana walifanya walivyotaka na kumjeruhi kijana wa Majengo kata ya Elerai huyu hapa pichani ameumizwa vibaya bila hatia yoyote. "Kupiga, kuua ama kuumiza watu hakuisaidii kamwe CCM kushinda Kwenye Chaguzi;
"KAMWE HATATARUDI NYUMA'
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
CCM wataleta machafuko kama sio vita,chemba and co huu mnaoratibu ni ushenzi!!
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Hhatushangai kama usalama wa taifa wameamua kuuana mpaka wanakunjana kutumbukizana visimani unadhani watatoa tahadhari kwa wale wanaopanga mauaji,karibu wiki nzima mume kuwa mukikamata watu wana mashoka,bunduki,mapanga mukiwapeleka polisi wanasema hawakuwa na siraha hizo si inamaanisha Kikwete ameamlisha mauuaji vinginevyo RPC na Mkuu wa mkoa wangekemea wamenyamaza kimya kwa sababu wameambiwa ushindi kwa njia ya kuua nina uhakika viongozi wengine watakuja kufa na kuzikwa vipande vipande laana na iwe juu yao
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
255
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 255 180
Pole sana kamanda Amos. Tunakuombea Mungu Akuponye na kukutia nguvu urudi kwenye mapambano.
Hakika Mungu wetu Aliye Hai Atasimama!
Watafanya kila hila lakini wakumbuke ya kuwa Mungu Hadhihakiwi!
 
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
445
Likes
2
Points
35
Chief Isike

Chief Isike

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
445 2 35
It is getting more serious...hili ni tukio la nne kubwa, likihusisha kujeruhi watu na kuharibu mali, yote yanafanywa na CCM dhidi ya CHADEMA na polisi wapo.

Inapaswa kutangazwa ultimatum, dhidi ya polisi na CCM.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Amosi tunalia kwa majonzi makubwa damu yako ilete jibu la uhakika hapa Tanzania pigania maisha yako
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,634
Likes
2,108
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,634 2,108 280
Inasikitisha sana, hizi siasa za kwetu arusha , zitatupeleka pabaya sana, na wala tusidanganyane ccm na cdm wanatuletea bala, ni lazima wana arusha wachukue jukumu kuwaondoa wote. Vyama ni vingi tanzania
 
P

petermwapalikwa

Member
Joined
May 18, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

petermwapalikwa

Member
Joined May 18, 2013
53 0 0
hili si jambo zuri na la kuliacha liishe hivihivi wahusika wa tukio hili watafutwe na wakamatwe bila huruma kwani huu ni unyama usiovumilika.na siasa za namna hii hazifai kamwe.
 
P

petermwapalikwa

Member
Joined
May 18, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
P

petermwapalikwa

Member
Joined May 18, 2013
53 0 0
kwanini wawaondoe wote kwani chadema wanahusikaje na kumjeruhi huyo kijana?asiyekubali kushindwa si mshindani.arusha ni ngome ya chadema ccm wakae pembeni.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
Ndio kazi ya MJUSI au?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,991
Likes
55,108
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,991 55,108 280
Inasikitisha sana, hizi siasa za kwetu arusha , zitatupeleka pabaya sana, na wala tusidanganyane ccm na cdm wanatuletea bala, ni lazima wana arusha wachukue jukumu kuwaondoa wote. Vyama ni vingi tanzania
Hapo CDM wanaingiaje tena Mkuu ! Kwanini usiseme CCM wanatupeleka pabaya ?
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
180
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 180
Siku zao zinahesabika sasa hivi tukikamata atupeleki polisi tena ni kipondo cha hatari
 
M

Mwasisi

Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
17
Likes
2
Points
5
M

Mwasisi

Member
Joined Jun 4, 2013
17 2 5
Nashidwa kuelewa nchi hii inaenda wapi? demokrasia gani hii ya kuchinjana au kuuana, kama magamba na viongozi wake hawakuwa tayari kupokea mfumo wa vyama vingi basi vifutwe kibaki chenyewe,tuone kama watapata misaada ya wahisani,
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,116
Likes
553
Points
280
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,116 553 280
Inasikitisha sana, hizi siasa za kwetu arusha , zitatupeleka pabaya sana, na wala tusidanganyane ccm na cdm wanatuletea bala, ni lazima wana arusha wachukue jukumu kuwaondoa wote. Vyama ni vingi tanzania
Kosa la Chadema lipi hapo? Acha ushabiki wa kisiasa maana unajidhalilisha.
 
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
866
Likes
522
Points
180
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
866 522 180
Inasikitisha sana, hizi siasa za kwetu arusha , zitatupeleka pabaya sana, na wala tusidanganyane ccm na cdm wanatuletea bala, ni lazima wana arusha wachukue jukumu kuwaondoa wote. Vyama ni vingi tanzania
You have missed the whole point!! CCM ni wauaji!!! You go against them they kill you... they are after power now!!!
 
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
831
Likes
142
Points
60
S

schlumberger

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
831 142 60
Ni siasa chafu na zisizovumilika, na ni dalili za CCM kushindwa kufanya kampeni majukwaani kwa sera sasa wanawashambulia wafuasi wa CHADEMA na kuwajeruhi kwa lengo la kuwapotezea uhai wao. Tumetoka hosital i ya Mount Meru kumuona tukiwa na Mbunge wa Arusha Mh. Godbless Lema.

Hiyo picha me naona ya kibaka. Muhuni. Isihusishwe na siasa za vyama.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
kama una uhakika na unachokisema nanda mahakamani cdm c mna wanasheria. Mtakimbizwa sana na huyo bwana wenu Lema, kuweni makini atawavua hata suruali.
 
S

shambali

Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
48
Likes
2
Points
0
S

shambali

Member
Joined Sep 18, 2012
48 2 0
Ni siasa chafu na zisizovumilika, na ni dalili za CCM kushindwa kufanya kampeni majukwaani kwa sera sasa wanawashambulia wafuasi wa CHADEMA na kuwajeruhi kwa lengo la kuwapotezea uhai wao. Tumetoka hosital i ya Mount Meru kumuona tukiwa na Mbunge wa Arusha Mh. Godbless Lema.
Natamani ningekuwa arusha ningefanya kitu kibaya sana nipo serious na haya ninayosema MUNGU MMOJA NIPO SERIOUS this is enough nw.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742