Picha: Kabla na baada ya mkutano wa Slaa kuvunjika Kasulu, Kigoma


Status
Not open for further replies.
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
9
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 9 0
994979_265243616960654_1232769514_n.jpg



993476_628799223848819_511373705_n.jpg



1462988_1495113184048044_19835484_n.jpg
1476459_1495113377381358_40530360_n.jpg
1450192_1495155387377157_1063479637_n.jpg
1450185_1495113467381349_1869304246_n.jpg
1450315_628801287181946_550272832_n.jpg
1478988_613771452015965_517396885_n.jpg



Baada ya mkutano wa Slaa Kuvunjia hali ikawa hivi.Polisi wakipambana na wananchi kutuliza Vurugu.
Naomba Mods Picha kama hizi na zile za mabango muziache wananchi wazione kama Mnachanganya basi wekeni kwenye Main post ya mada huzika,sio kuzificha kwenye Comment.Postive and Negative shall be open



 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
111
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 111 145
Naomba serikali iingilie kati kusitisha hizi ziara za dr slaa nchini kuepusha uvunjifu wa amani na vurugu.
 
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
1,542
Likes
229
Points
160
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined Jun 26, 2008
1,542 229 160
Acha kutonesha vidonda vya waislam.. Hapo sio Kigoma... Naona Sharif Ritz anakula kibano..
 
Last edited by a moderator:
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Likes
96
Points
45
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 96 45
Naomba serikali iingilie kati kusitisha hizi ziara za dr slaa nchini kuepusha uvunjifu wa amani na vurugu.
Kwa uvunjifu upi wa amani unaouongelea?! Kwa wahuni wakuhesabika wanaoleta vurugu kwa mikutano halali ya kikatiba??
Ficha up.u.mb.a..vu wako na ionyeshe hekima uliyonayo, japo ni kidogo sana...
 
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,654
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,654 50 145
Something must be wrong somewhere, hata kama ikiwa ni WanaCCM wameandaa machafuko haya lakini bado kuna sehemu kuna shida.
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Likes
1
Points
35
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 1 35
Naomba serikali iingilie kati kusitisha hizi ziara za dr slaa nchini kuepusha uvunjifu wa amani na vurugu.
Wasitisha kwa sababu gani hasa? Kinachoendelea ni watu wachache ambao wametumwa na maccm kuharibu harakati za mabadiliko hamna cha zaidi. CDM itaendelea kuwapikinia watanzania hadi Ikulu.
 
T

tanganyika2015

Senior Member
Joined
Jul 14, 2012
Messages
137
Likes
101
Points
60
T

tanganyika2015

Senior Member
Joined Jul 14, 2012
137 101 60
You are so cheap my friend. Inaonyesha jinsi unavyotumika, hata hujitambui kabisa ... Huna tofauti na hao wasiokuwa na hata uwezo wa kununua Viatu wamebaki wakitembea peku au na kandambili hadi karne Hii lakini bado hawatambui kuwa umaskini wao umeletwa na CCM.

Wakati huu si kipindi cha kushabikia ujinga, ina maana huoni madudu yanayofanywa chini ya CCM mpaka upoteze muda na nguvu nyingi kudanganya watu????

Ama kweli we have a long way to go with the people of your poor mindset!

To hell with your doctored photos!
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
View attachment 125612

Hii picha ni uongo, ni picha ya zamani sana wakati wa harakati za waislamu.
Bora umeishtukia mkuu... hii ilikuwa wakati wa sakata la sheikh ponda...Waislam wa Temeke walijenga kwenye kiwanja chao BAKWATA CCM kama kawaida yao walikuwa tayari wameshachukua fedha za manji... baada ya kuona soo ikabidi wamsingizie sheikh ponda kuwa alisababisha fujo...
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Naomba serikali iingilie kati kusitisha hizi ziara za dr slaa nchini kuepusha uvunjifu wa amani na vurugu.
Umepewa ushauri lakini naona ndiyo kwanza unavuna aibu .Wahuni wachache hao ndiyo unasemaje ? Info zina flow mapema na Chadema wako well informed .Ondoa mashaka mtapoa tu .
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Bila kupepesa macho wala kutingisha masikio nasema Dr. Slaa amekwenda kuwachokoza watu wa Kigoma. Huu si wakati muafaka wa kwenda Kigoma wakati kijana wao wanamnyanyapaa kwenye Chama. Tutake tusitake Zuberi Zitto Kabwe ana mashiko Kigoma. Natamani nione Zitto akirudi jimboni kwake kuonana na wananchi wake baada ya hili kasheshe. Hakika nakuambia siku Zitto anatia mguu Kigoma, Kigoma itasimama. Ningekuwa Zitto ningeenda Kigoma mara tu baada ya mkutano huu wa Bunge.
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,377
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,377 280
Kila mpenda mabadiliko na awapuuzie wana lumumba b7,mimi nshawapuuzia kitambo wewe je?
 
1

1army

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
513
Likes
1
Points
33
1

1army

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2012
513 1 33
View attachment 125612

Hii picha ni uongo, ni picha ya zamani sana wakati wa harakati za waislamu.
si hiyo tu, zote ni picha za mwaka 47 ndio unatuletea leo! ITV wameonyesha live bila chenga we unakuja na mapicha ya maandamano ya kidini hapa! Mods funga haraka huu ujinga!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,250
Likes
4,170
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,250 4,170 280
..


....Moderators huyu Taswira ni mchochezi picha ya kwanza hapo juu huu ni uchochezi wa makusudi!!

CC Invisible

Tahadhari!!

Kuna watu wanatumika kuchochea vurugu
via jf...
 
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2008
Messages
1,542
Likes
229
Points
160
Alinda

Alinda

Platinum Member
Joined Jun 26, 2008
1,542 229 160
Wasitisha kwa sababu gani hasa? Kinachoendelea ni watu wachache ambao wametumwa na maccm kuharibu harakati za mabadiliko hamna cha zaidi. CDM itaendelea kuwapikinia watanzania hadi Ikulu.
Angalia picha ya kwanza kwa makini.. Hapo sio Kigoma.. Ni kuwadhalilisha hao wazee wanao kula kichapo
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,911
Likes
1,561
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,911 1,561 280
Chadema lakuvunda halina ubani kazi inaendelea.
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
1
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 1 0
CHADEMA what is this??? mnaweka historia
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
16
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 16 0
...Zitto kwanza chama baadae? haihitaji kutumia akili kubwa kuwajua waliokuwa nyuma ya huo uhuni! Vijana wa matata kutoka mwanza! toka lini wachagga wakawa na bifu na waha?...Ubaguzi huu wa CCM utaigharimu nchi yetu isipodhibitiwa kikamilifu...
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified User
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,454
Likes
845
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified User
Joined Aug 7, 2009
2,454 845 280
Naomba serikali iingilie kati kusitisha hizi ziara za dr slaa nchini kuepusha uvunjifu wa amani na vurugu.

Mkuu mbona mmeamua kuchanganya na picha za kariakoo siku ile ya vurugu za waislam.? ili tuamini kwamba mkutano umevurugika, this is too low to you guys ebu andamaneni kudai bei ya umeme ishuke au kodi ya SIM kadi.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,141