Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: JK kwenye ghorofa liloloporomoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyerere Jackton, Mar 29, 2013.

  1. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #1
    Mar 29, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,210
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mheshimiwa Rais JK amezuru eneo la maafa pale kulipoporomoka ghorofa leo asubuhi.

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,325
    Likes Received: 8,855
    Trophy Points: 280
    Ndo zake hizo
    atatoa pole na kuzuru eneo
    na kwenda msibani
    halafu yataishia hapo hapo
     
  3. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #3
    Mar 29, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,210
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Labda safari hii anaweza kuwa mkali kidogo! Tusubiri.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Boss,

    Una habari kuwa client hapo ni NHC?

    Yaani jengo la taasisi ya umma linajengwa kiholela hadi linaanguka na kuchukua roho za watu?!

    Huyo MD wa NHC ana maelezo gani?

    Hasara iliyopatikana nani atafidia?
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2013
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,878
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyo Jk ana upungufu mkubwa wa maamuzi magumu kwenye damu yake, usitegemea atachukua hatua yoyote.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,325
    Likes Received: 8,855
    Trophy Points: 280

    Huy md wa NHC yuko kisiasa siasa zaidi
    yuko full masifa
    last time aliandaa mdahalo Karimjee hall
    na wakazi wa NHC kujadili wauziwe au wasiuziwe nyumba za NHC
    kumbe alishaamua kuwa hawauziwi lol

    sasa hili la kuingia partnership na watu binafsi na kuwaacha hao watu binafsi
    wajifanyie wanalotaka bila NHC kujali quality ndo nalishangaa sasa

    achilia mbali kwamba ile old Daresaalam ndio ina dsapear so fast
    na infrastructure za City center za ku replace two stories building with a 20 stories building haziruhusu that much
    hii nchi bana ...
     
  7. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2013
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,549
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi hapo kwenye kubomoa mji wa zamani tu ndio kinaniuma sana!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kimsingi hatakiwi kuingia ubia na watu/makampuni binafsi kisha kuwaacha wao wafanye watakalo.

    Aje atueleze kama aliwafanyia uchunguzi hao wakandarasi au la.

    Pale hatakiwi kufanya siasa maana roho za watu watakao kaa kwenye majengo hayo zipo mikononi mwake, mbali ya hasara ya mabilioni ya fedha iwapo linatokea la kutokea

    On a lighter note;

    alitakiwa kujiuzulu kwa kuzipaka nyumba za NHC rangi ya pink!.
     
  9. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2013
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,240
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kimbelembele namuona akielezea kwa JK utafikiri alikuwepo wakati ghorofa linadondoka...lakini nampenda kwani anajua kuishi mjini
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Japo kuwa anatakiwa athamini historia lakini ninadhani jukumu la kuhifadhi mji wa zamani na muonekano wa jiji zima ni la Kitengo cha mipangomiji

    Yeye kosa lake ni kutothamini cha kale ila sheria ya nchi haimkatazi
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Mar 29, 2013
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,725
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nchi hii ni sijui usanii utaisha lini !
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 29, 2013
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 61,610
    Likes Received: 9,697
    Trophy Points: 280
    He severely lacks in leadership qualities.

    And I think people don't take him seriously because of his flippant disposition.
     
  13. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #13
    Mar 29, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,210
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Komredi, hapo unamlenga nani? Lakini sentesi yako imejielekeza zaidi kwa Kova! Au nimekosea?
     
  14. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10,992
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Nhc!? C ndo yule kijana anasifiwa sana kibonde wa clouds kwa kazi nzuri?
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,864
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hawa wenye madaraka wanajitahidi kuifuta history ya Dar! Usijeshangaa ukakuta hata Askari monument imeondolewa! To make matters worse, majengo mengi yanayonyanyuka hata architectural beauty hayana!
     
  16. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,265
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    magufuli hajafika hapo?
     
  17. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2013
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Usitarajie hilo hata siku moja, Sitta alimwambia live matokeo yake akamfanyia zengwe hadi akamwondoa kwenye nafasi ya Spika, tuombe Mungu atufikishe 2015 vinginevyo kila aina ya zahama tutaiona hapa Tanzania,
     
  18. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2013
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,549
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yeye na hao watu wa mipango miji wote kapu moja tu!
    Kwanza hata Sheria za Jeshi la Zima moto Tanzania haziruhusu kujengwa ghorofa zaidi ya Dar, 10 kwa maana hawana uwezo wa kiteknolojia kuzima Moto kuanzia ghorofa ya 10 na kuendelea, na kisheria ni lazima upate kibali cha Zima moto ndio uweze kujenga ghorofa, cha ajabu kuliko vyote hao NHC ni Shirika la Serikali hivyo walipaswa kuwa wa kwanza kufwata Sheria na si kunyume chake!

     
  19. M

    Manyerere Jackton Verified User

    #19
    Mar 29, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 2,210
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Watanzania mmekuwa wakali mno! Punguzeni ukali jamani!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sijui kama anasifiwa na Kibonde wa Clouds FM, ila Mchechu amekuwa akisifiwa na wengi kwamba ni mchapa kazi licha ya gharama kubwa ya nyumba za NHC hivi sasa

    Kwa hili hasameheki, aje ajieleze