PICHA: Jeshi la polisi la Tanzania lina mengi ya kujifunza kupitia picha hii

TheDreamer Thebeliever

JF-Expert Member
Feb 26, 2018
2,486
2,000
Habari wadau..!
Kilichonivutia kwenye picha hii sio ujumbe kwenye haya mabango, bali hii picha ya hawa mapolisi waliopiga picha na waandamanaji hapa kwetu Buza kwa Lulenge nadhani baada ya picha hii kusambaa IJP atawasimamisha kazi maafisa hawa kwa kushiriki maandamano badala ya kuzuia 😂😂😂

2939995_23POLISI_HURU_0A...0AIGP_Sirro_na_Jeshi_letu_la_Polisi3A_Kuna_la_Kujifunza_Kwa_Polisi_hawa...jpg
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
10,053
2,000
Habari wadau..!
Kilichonivutia kwenye picha hii sio ujumbe kwenye haya mabango ,bali hii picha ya awa mapolisi waliopiga picha na waandamanaji hapa kwetu Buza kwa Lulenge nadhani baada ya picha hii kusambaa IJP atawasimamisha kazi maafisa hawa kwa kushiriki maandamano badala ya kuzuia 😂😂😂
Hawa ni askari kweli, au ni mgambo tu wa jiji? Mbona askari wote wameshika virungu badala ya SMG?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom