Picha:Ingekua kwa wenzetu huyu dogo angeshapata 'SHAVU'

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
7,128
2,000
Hapa dogo kakosa mpira kaamua kutumia nazi kama mpira.
Nimeambiwa umri wake ni mwaka1 na miezi 5 tuu!
Lakini anapiga mashuti ya hatari!
 

Maundumula

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
7,381
2,000
Kama anapiga teke Nazi linakuwa shuti basi sina shaka anatakiwa aiwe kwenye kikosi cha Poulsen
 

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
7,128
2,000
Tusiue vipaji kama hivyo jamani huyo mpeni mpira
Mpira anao mkuu lakini hapendelei sana kuucheza nadhani kwa sababu mpira ni mwepesi,yani yeye anapenda kupiga vitu vizitovizito tu kama nazi na some times vipande vya matofali.
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,538
2,000
Umesema anapiga Mashuzi? Katakuwa kamelishwa Maharage kwa saana hadi Nazi inarushwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom