Picha inapo leta maswali badala ya jibu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha inapo leta maswali badala ya jibu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by babu M, Oct 29, 2010.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,407
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mtu wa pili na watatu kutoka kushoto na wapili na watatu kutoka kulia wameipa hii picha maudhui tofauti.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    NIKIWATAZAMA VIZURI HAWA VIJANA NADHANI NI WALE WA UDOM wakati wakiapishwa kwendakwenye msafara wa kutafuta wadhamini wa JK!...Yaani hadi wanaona aibu, maana wanajua watakitumikia chama kisicho na ukweli wa sera wala mwelekeo!
     
  3. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,588
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    wanficha sura zao au?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Mbona wanaonekana kuchoka? Ni wala unga or what?
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aibu hiyoooooooooooooooooooooooooooo na njaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. watawamaliza vijana wetu.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama wamelazimishwa hivi.
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,407
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hii picha ni ya juzi wakati Bilali akiwa Mirerani.Unapohama chama kimoja kwenda chama kingine ni kwamba chama unachohamia kimekuvutia zaidi ya chama unachohama .Lakini cha kushangaza kwa hawa vijana ni tofauti, baadhi wanajaribu kuficha nyuso zao. Wanaposema pesa sio sabauni ya roho hawajakosea.
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,407
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Inaoneka wapo hapo kimaslahi lakini roho zao zipo sehemu nyingine.
     
  9. P

    Pax JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni walokosa hekima hawa, yaone kwanza
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,462
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Huyu mbona aliyewatangulia anafanana na na Ludovick Utoh,mkaguzi mkuu wa mahesabu ya serikali?
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanaona Aibu
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,407
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Lidovick kama angekuwa mwanachama sidhani kama angekuwa ccm.
     
  13. b

    boybsema Senior Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, jioneni kwanza!!!
     
  14. s

    seer Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hwa mbona kama vijana w kitaa tu ona wengine hawajachomekea, yule mkanda unaninginia, wanaona aibu, mwingine hajafunga mikono ya shati hawa wanafki tu!
     
  15. D

    Dezidel Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasamee bure hawajui watendalo maana ni njaa kwelikweli na hela za field (industrial practice) hawakupewa mwaka huu baadhi yao.
     
  16. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MMMH! Kweli hawa watu walilazimishwa. Na sijui ni kiapo cha kuwa wasiri wa ufisadi au kuchakachua damu zetu
     
Loading...