Picha iliyo waliza waandishi wa habari na wote waliyo iyona


Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280

Picha ya mtoto aliyo uliwa na wanajeshi wa-Israel, Mtazamo wake na tabasamu inayo toka katika uso wa maiti ya mtoto huyu inasikitisha!



aedb87ba83.bmp


Mungu Amlaze mahala pema.

Amin.
 
K

Kudadadeki

Member
Joined
Oct 7, 2010
Messages
70
Likes
1
Points
0
K

Kudadadeki

Member
Joined Oct 7, 2010
70 1 0

Picha ya mtoto aliyo uliwa na wanajeshi wa-Israel, Mtazamo wake na tabasamu inayo toka katika uso wa maiti ya mtoto huyu inasikitisha!



aedb87ba83.bmp


Mungu Amlaze mahala pema.

Amin.
RIP Mtoto & shame on Israel... waalaniwe
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
When did they kill the kid? Kila kwenye vita dhambi kama hizi huwa zinashamiri sana. Sio askari wote wanafurahia kuua watoto kama hawa. Lakini wanatii amri na kufanya wanayofanya na matokeo yake ndiyo haya. Shame on them!
Nashangaa sisi tumeanza kupenda penda vita pia. Tunavitafuta kwa visingizio vya udini.Mmmmmh!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
it is just sad, that is when one questions God's existence
 
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
...huko israel du! Utadhan hawa mayahudi hawatakufa?! MUNGU YUPO,MTAONJA HAKI YENU JEHANAM.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Picha ya mtoto aliyo uliwa na wanajeshi wa-Israel, Mtazamo wake na tabasamu inayo toka katika uso wa maiti ya mtoto huyu inasikitisha!



aedb87ba83.bmp

Mungu Amlaze mahala pema.


Amin.
Mkuu Picha za Waafrika wenzetu wa Darful na Sudan ya Kusini vipi hauna utuwekee nazo? ama Haujazipata?
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Mkuu Picha za Waafrika wenzetu wa Darful na Sudan ya Kusini vipi hauna utuwekee nazo? ama Haujazipata?
Mkuu, nikizipata nitakuwekea wee poa tu.
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
When did they kill the kid? Kila kwenye vita dhambi kama hizi huwa zinashamiri sana. Sio askari wote wanafurahia kuua watoto kama hawa. Lakini wanatii amri na kufanya wanayofanya na matokeo yake ndiyo haya. Shame on them!
Nashangaa sisi tumeanza kupenda penda vita pia. Tunavitafuta kwa visingizio vya udini.Mmmmmh!
They have killed this kid just few days ago.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
kila nafsi itaonja mauti ikewemo hawa waliomwua malaika huyu!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,914
Likes
4,398
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,914 4,398 280
Wayahudi walimsulubu yesu pia!hivi nitawezaje kuwatambua pale dia?kwa kuwaona tuu huenda nikachukua hatua hapo hapo!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Ni kama anasema "mimi sina nguvu, siwezi kuwarudishia acha nikapumzike kwa baba"
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135

Picha ya mtoto aliyo uliwa na wanajeshi wa-Israel, Mtazamo wake na tabasamu inayo toka katika uso wa maiti ya mtoto huyu inasikitisha!



aedb87ba83.bmp


Mungu Amlaze mahala pema.

Amin.
the Kid is so happy kwani hana dhambi yoyote na dhahiri mungu yuko naye,wala usiogope kifo kwani kila mwanadamu ataonja mauti ila tu kwa njia mbalimbali...Kapumzike Malaika wa mungu hata sisi tunakuja huko katuandalie mahali pazuri tufikapo uwe mwenyeji wetu...
 
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
144
Likes
0
Points
0
sbilingi

sbilingi

Senior Member
Joined Nov 16, 2010
144 0 0
hapa ni swala la ubinadamu, na si swala la mwafrika au mwarabu ndugu yangu. ndiyo nyinyi mnaoendekeza udini na ukabila ndani ya CHADEMA mpaka Zitto kagundua mbinu zenu chafu. Huna hata utu!!!!!!!!!!!
 
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
7,799
Likes
1,385
Points
280
Mahmood

Mahmood

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
7,799 1,385 280
Hizi picha zingine za watoto walio uliwa na wanajeshi wa Israel

pic-733468.jpg

Mtoto kafukiwa chini ya nyumba yao baada ya nyumba hiyo kupigwa kwa mizinga ya Israel

Image+%3D+Mother_Dead_Son_sm.jpg

Mtoto huyu alipigwa risasi wakati alipokuwa akicheza nje ya nyumba yao

large_Dead-Gaza-Children-Dec29-08-MIDEAST_ISRAEL_PALEST_Meye.jpg

Kundi la watoto walio uliwa na wanajeshi wa Israel


children+killed+in+gaza.bmp


palestine_baby_killed_by_us.jpe&t=1


gaza-doctor-abu-al-aish_2009-01-16.jpg


gaza_5_resize.jpg


Beach_death_a.jpg


DeadGazagirlcloseday14.JPG


1288871112-8531337ca40fdb94a332136331d0ea42_0_rs.jpg


IsraelsVictimsInPalestine2.jpg


bambino4.jpg




israelkillingchildren.jpg?w=348&h=512


kejam3.jpg?w=500&h=350


shootingchildren.jpg?w=445&h=317


JER1967-185034-pih.full.jpg


<hr id="imageRecircHorizontalRule" align="center">
57016096.jpg?v=1&c=IWSAsset&k=2&d=77BFBA49EF878921F7C3FC3F69D929FDB011AA2D7D310020B9AF021B8244452B0D04A3AA6F8B3274B01E70F2B3269972


kejam6.jpg?w=500&h=336


naderian20100816230720403.jpg


deadchildrenstrategy.jpg


JER212_PALESTINIANS-ISRAEL-_0107_11.full.JPG


images_News_2008_04_26_iof-child_300_0.jpg


Gaza_War_2009_2.jpg


xinsrc_4120106061040984145214.jpg


gaza4-11-thumb.jpg
 
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
1,338
Likes
4
Points
135
Babylon

Babylon

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
1,338 4 135
Hizi picha zingine za watoto walio uliwa na wanajeshi wa Israel

pic-733468.jpg

Mtoto kafukiwa chini ya nyumba yao baada ya nyumba hiyo kupigwa kwa mizinga ya Israel

Image+%3D+Mother_Dead_Son_sm.jpg

Mtoto huyu alipigwa risasi wakati alipokuwa akicheza nje ya nyumba yao

large_Dead-Gaza-Children-Dec29-08-MIDEAST_ISRAEL_PALEST_Meye.jpg

Kundi la watoto walio uliwa na wanajeshi wa Israel


children+killed+in+gaza.bmp


palestine_baby_killed_by_us.jpe&t=1


gaza-doctor-abu-al-aish_2009-01-16.jpg


gaza_5_resize.jpg


Beach_death_a.jpg


DeadGazagirlcloseday14.JPG


1288871112-8531337ca40fdb94a332136331d0ea42_0_rs.jpg


IsraelsVictimsInPalestine2.jpg


bambino4.jpg




israelkillingchildren.jpg?w=348&h=512


kejam3.jpg?w=500&h=350


shootingchildren.jpg?w=445&h=317


JER1967-185034-pih.full.jpg


<hr id="imageRecircHorizontalRule" align="center">
57016096.jpg?v=1&c=IWSAsset&k=2&d=77BFBA49EF878921F7C3FC3F69D929FDB011AA2D7D310020B9AF021B8244452B0D04A3AA6F8B3274B01E70F2B3269972


kejam6.jpg?w=500&h=336


naderian20100816230720403.jpg


deadchildrenstrategy.jpg


JER212_PALESTINIANS-ISRAEL-_0107_11.full.JPG


images_News_2008_04_26_iof-child_300_0.jpg


Gaza_War_2009_2.jpg


xinsrc_4120106061040984145214.jpg


gaza4-11-thumb.jpg
inasikitisha
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Heartless beasts, siku yao inakuja, Mungu atawahukumu na wao kwa kuwaua watoto na watu wasio na hatia wa Kipalestina; kwani wao hawana haki ya kuishi dunia hii? Pain that will never go....God please intervene on their behalf maana America and its allies wanawapa sana kichwa hao waisrael....
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990