Picha iliyo nihuzunisha mtoto wa ki-Iraq amempoteza mama yake ameamuwa kuchora picha


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280


PICHA ILIYO NIHUZUNISHA MTOTO WA KI-IRAQ AMEMPOTEZA MAMA YAKE AMEAMUWA KUCHORA PICHA YA MAMA AMELALA MAMA YAKE AMEMKUMBATIA UNASEMAJE KUHUSU HII PICHA...........
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Na mie nakumbuka alishapost. Ama jf inarudisha vitu kwa kubadili tarehe? Manake jana nimeona post ya mtu imeandikwa 1970
Mkuu nakumbuka ulishatuletea hii humu ndani..
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,599
Likes
247
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,599 247 160


PICHA ILIYO NIHUZUNISHA MTOTO WA KI-IRAQ AMEMPOTEZA MAMA YAKE AMEAMUWA KUCHORA PICHA YA MAMA AMELALA MAMA YAKE AMEMKUMBATIA UNASEMAJE KUHUSU HII PICHA...........
Heartbreaking...lakini kwa kweli huyo motto ni mdogo sana kuweza kuchora picha ya mwanamke aliyeavaa hijab! Photoshop hii..
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280
 
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Na mie nakumbuka alishapost. Ama jf inarudisha vitu kwa kubadili tarehe? Manake jana nimeona post ya mtu imeandikwa 1970
kwani kosa hapo ni nini? kurudiwa? Mimi kwa ujumbe huu mbona sioni shida ukirudiwa?
Kama nimepata ujumbe wenyewe ni kwamba wale walivyonavyo wawakumbuke wasivyonavyo..period.. ujumbe huu wachungaji na masheikh nafikiri wanaurudia mara nyingi sana na bado wataendelea.
Asante mtoa mada 'msg delivered'
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145


PICHA ILIYO NIHUZUNISHA MTOTO WA KI-IRAQ AMEMPOTEZA MAMA YAKE AMEAMUWA KUCHORA PICHA YA MAMA AMELALA MAMA YAKE AMEMKUMBATIA UNASEMAJE KUHUSU HII PICHA...........
huyo mama yake alimpoteza katika tukio gani, vita ama?
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 161 160
very sad, yaani hako ni kagaidi katarajiwa, huwezi jua rohoni mwake kuna msamaha kwa walio muua mama yake
 

Forum statistics

Threads 1,252,086
Members 481,989
Posts 29,795,092