Picha: Hivi ndivyo wananchi walivyozikusanya kadi za ccm na kisha lisu kuamua kuzichoma moto hadhara


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Safi sana nasi huko jana tulivuna magamba ya kutosha wakiwemo mabalozi wa nyumba kumi kumi, hakika nauona mwanga 2015...
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,280
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,280 280
dah, ama kweli
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Safi sana nasi huko jana tulivuna magamba ya kutosha wakiwemo mabalozi wa nyumba kumi kumi, hakika nauona mwanga 2015...
M happy for you... Natamani uwasaidie walioko kwenye giza totoro kama mimi!
 
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,977
Likes
917
Points
280
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,977 917 280
Huko ndiko wanaposema Kinana (aka ) jangili alikosafisha wapinzani
 

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527