PICHA:Hivi ndivyo Mh:Mwigulu Nchemba alivyohitimisha kampeni kwa kishindo Arusha,Avuna CHADEMA


J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
2,007
Likes
536
Points
280
Age
32
J

Juliana Shonza

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
2,007 536 280
[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Naibu katibu Mkuu wa CCM Tanzania bara Mh.Mwigulu Lameck Nchemba Madelu akiwasili kwenye mkutano wa kufunga kampeni za uchaguzi wa udiwani Jijini Arusha kata ya kimadolu hii leo tar.15/06/2013
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Mapokezi yamepamba moto
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Mamia ya wananchi na wanachama wa kata ya kimadolu wakiwa tayari kusikiliza mkutano wa hadhara wa kufunga kampeni za uchaguzi wa udiwani kwenye kata yao.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Mnapo sema CCM imejaa wazee"kwani sisi ni wazee?"
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Juliana Shonza ambaye ni mmoja wa wanachama wa CCM wanaopigania chama kwenye kampeni za uchaguzi wa udiwani jijini Arusha.Juliana amewaomba wananchi kudumisha amani siku ya kesho kwenye zoezi la upigaji kura.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Huyu ni kada wa CCM anayefahamika kwa jina la Mtela mwampamba.Amepata nafasi ya kuwa mmoja ya safu ya makada wa CCM walioongoza timu ya kampeni jijini Arusha.Amewaomba wananchi wa Arusha na wana-Kimadolu kujitokeza kupiga kura.Amesema sanduku la kura ndio sehemu sahihi ya kuimaliza CHADEMA na upinzani kwenye uchaguzi huu mdogo wa udiwani unaotarajiwa kufanyika kesho jumapili.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Aliyekuwa mwanachama wa CHADEMA na mtu wa karibu wa Mbunge wa Arusha Ndugu Niko,sasa ni mwanachama wa CCM amesema"Licha ya kuwepo dalili za kundi la Lema kuleta vurugu hapo kesho kwenye uchaguzi naomba wananchi mjitokeze mapema sana kupiga kura.Kwa wale wakristo tukitoka kanisani tukapige kura kwa mgombea wa CCM Bi.Edna Jonathan Saul
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Kapigeni kura,usalama upo na hakuna wa kuwatisha"Mh.Mwigulu nchemba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Upinzani wamewafanyia nini?Huyo diwani wao anagombea iliaende Halmashauri akafanye nini?Sera na ilani inayotekelezwa niya CCM.Kumpeleka mpinzani halmashauri ni kutafuta kurudi tena kwenye hali ya maandamano na kelele ambazo hazileti maendeleo"Naibu katibu Mkuu CCM.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Kazi na dawa.Pichani ni kijana aliyejitokeza kurudisha kadi ya CHADEMA Mbele ya Naibu katibu mkuu wa CCM Tanzania bara,Mh.mwigulu Nchemba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Mmeionaaaaaaaa?Kijana amejitambua anarejea kwenye chama cha watu wenye nia na maendeleo,CCM chama cha kitaifa"Naibu Katibu Mkuu Mwigulu Nchemba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Kijana akiwa amependeza kofia na kitambaa cha CCM,Huku Mh:Mwigulu Nchemba akionesha kadi ya CHADEMA kama ishara ya kupata mpiga kura mwingine kwenye uchaguzi wa kesho tar.16/06/2013
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Karibu sanaa nyumbani,CCM Oyeeeeeeeeee.Viva CCM Vivaaaaa
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Naibu katibu mkuu akisisitiza jambo."Naomba sana chukua muda wako kidogo tu nenda kapige kura ndipo uendelee na mambo mengine.Nendeni mkaipe ushindi CCM,Nendeni mkakaribishe maendeleo ndani ya kata ya kimadolu.Hao wapinzani wapo bize kupigania kuingia Halmashauri waende wakapambane na meya na sio kuwaletea maendeleo.Niambieni ni kitu gani hata kidogo tu walichowafanyia hao wapinzani hapa Arusha na kwenye kata yenu?"Mwigulu nchemba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Mamia ya Wanachi wakiwa na utilivu wa hali ya juu wakimsikiliza Naibu katibu mkuu wa CCM Mh.Mwigulu Nchemba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Mmemuonaaaaa?Huyu ndiye chaguo la kimadolu.CCM ndio chama cha kuwaletea maendeleo.Chuki mnazojazwa kuhusu CCM na serikali yake nizauongo kwasababu wao hawanachakuonesha walichokifanya kwaajili ya Kimadolu.Mchagueni Bi.Edna Jonathan saul mujihakikishie kata yenu kufikiwa na maendeleo ya halmashauri."
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]Mh.Mwigulu nchemba akihitimisha mkutano wa hadhara kwa kumnadi mgombea wa udiwani kwa tiketi ya CCM Bi.Edna saul.Nanukuu"Huyu ndiye diwani wenu mpya,kwa muda wa miaka miwili ijayo atawaletea maendeleo mliyoyakosa kwa miaka miwili iliyopita.Wakuamua kuwa yeye awe diwani hapo kesho ni nyie wanakimadolu kujitokeza kwa wingi kupiga kura"
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Nawaombeni kudumisha amani na upendo,kuna maisha nje ya siasa,tusishabikie vyama vya siasa tulitetee Taifa letu.Ichagueni CCM Kurejesha amani na utulivu ndani ya jiji la Arusha na kufuta taswira mbaya iliyoanza kujengeka kuwa Arusha ni jiji la Vurugu na maandamano.".Mh.Mwigulu Nchemba
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Thamani ya kijana sio kiroba,kama kweli wanawathamini basi wasingekuwa wanazunguka na Helkopta angani zaidi ya Milioni 200 halafu wakishuka wanakuja kuomba miamia zenu.Huu ni upuuzi ambao manatakiwa kuukataa kwa kumchagua Bi.Edna Jonathan saul mgombea wa CCM."
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD="align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption, align: center"]"Tutawashindia hapa hapa.Wao wameshindwa kuwaheshimu wakamfukuza diwani.CCM itawapa diwani bora na kwamanufaa ya wanakimadolu na sio mtu binafsi"
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
ushindi wa kuua
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,070
Likes
154
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,070 154 160
Shonza umefurahia mchezo wenu mchafu wa kutupia watu mabomu, udhalimu huu una mwisho wake shauri zenu
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,240
Likes
1,752
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,240 1,752 280
Watu wamekufa acha ujinga!!!
 
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
863
Likes
330
Points
80
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
863 330 80
embu acha ushamba, watu tunajadili jinsi watu wa arusha walivopata majanga unaleta habari za jinsi kampeni za CCM zilifona, hao waliojeruhiwa pengine hata kufariki si ndo wapiga kura mnaowategemea hiyo kesho? Halafu hivi nyie ni wanachama wa CCM au wasaidizi wa Mwigulu mtandaoni, maana we na nduguyo Mwampamba nado kazi yenu humu, ya kumsifia Mwigulu. kwan yeye sio memba humu jf?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Wauaji wakubwa nyie!watu wamekufa unaleta picha za ......wako
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Hakuna cha ushindi bali ni ukosefu wa sera ndo unaowasababisha kuwa watekaji, watesaji na wauaji wa binadamu wenzano wasio na hatia.Damu za watu waliokwisha kuuawa kisiasa zinawalilia na Mungu atajilipizia kisasi
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Wewe ha hao wenzio hamfai kabisa kama siasa hamuwezi rudini vijijini

Juliana Shonza

wili iliyopita niliweka habari za ndani za kiinteligensia......ambayo ilikuwa ni moja ya mbinu chafu za ccm lakini mods waliiondoa ghafla. Taarifa yangu ingeokoa maisha ya watu lakini mods waliiondoa....... Niliwaambia waziwazi habari za kiinteligensia ambazo mwigulu nchemba alizisimamia.

Katika kikao hicho ambacho kilihudhuriwa na mkuu wa mkoa, usalama taifa wawili pamoja na makada watatu wa ccm juliana shonza na mwigulu nchemba. Jumla ilikuwa watu 8 nikiwemo. Haya mambo ilikuwa ni katika kukidhoofisha chadema katika uchaguzi unaokuja na pia kuwaogopossha mashabiki wa chadema kutokwenda kupiga kura. Tukio la leo halikujadiliwa sana, ila kikubwa ilikuwa ni kumhusisha lema na mauaji. Na kisha kumpoteza moja kwa moja

mpango ilikuwa ni kwamba, polisi wamkamate kibaka, kisha wamvalishe sare za makamanda wa uvccm. Baada ya kukamatwa akatwe katwe mapanga, damu yake na simu wapewe polisi ambao wangemfuata lema na kuyapandikiza ndani ya gari lake (yaani kwenye boot ya gari lake pindi angefuatwa) baadaye mwili wa marehemu ungetupwa barabarani eneo la kimandolu. Lengo ilikuwa ni kuwapa wananchi sababu ya kutokuichagua cdm. Hizi ni baadhi ya mbinu ambazo mwigulu amezisomea uchina.

Bomu lilijadiliwa lakini halikupewa kipaumbele, nashangaa ndio iliyotumika. Mtu wa kwanza kuhojiwa hapa ni mwigulu nchemba. Kati ya hawa watu nane nilikuwepo. Mkuu wa mkoa arusha naye aandike statement kuhusiana na hili tukio…..

Mods tafadhali msiondoe hi thredi.……
 
Last edited by a moderator:
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
Nanukuu.. "huyo diwani wenu aende halimashauri akafanye nin? Ilani inayotekelezwa ni ya CCM...". Kumbe! Kwa hiyo hata kama amechaguliwa na wananchi ambao kodi zao ndizo bajeti ya halmashauri hatakiwi!!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Kweli hao ni mamia na siyo maelfu.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Mshauwa watu na sasa mnatuletea picha za watoto! Yani mkutano mzima mmeambulia kadi moja! Aibu...
 
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
1,530
Likes
16
Points
135
M

Maubero

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
1,530 16 135
Haya shonza et al.
Baada ya kazi ngumu mchana, tunawatakia pumziko jema usiku huu.
Na hii baridi .....sijui!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,612
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,612 685 280
Nashngaa huyu nae anajiona kafiiika. Jana Mwingulu alikupiga kate au?
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Kumbe nyie mlihusika na boom la kanisani!
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Mi ninachoona ulichoweka hapa ni mapenzi kati yako na Mwigulu na sio mkutano wenye mafanikio. Ungeweka tu kwenye FB page yako ingekusaidia kuliko kujichora hapa kuwa unatumia mwili kuponya njaa
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Likes
2,021
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,021 280
Mungu awalaani ccm na wale wanaoishabikia
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416