Picha: Hii ndio hali halisi ya barabara kutoka Tabora - Nzega kwa sasa


S

Spanishboy

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
0
S

Spanishboy

Senior Member
Joined Apr 24, 2011
119 2 0

Picha kwa hisani ya Igunda
 
APOSTLE JOHN SINDE

APOSTLE JOHN SINDE

Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
69
Likes
1
Points
0
APOSTLE JOHN SINDE

APOSTLE JOHN SINDE

Member
Joined Dec 7, 2013
69 1 0
yana mwisho hayo CDM ikiingia madarakani, tuungeni mkono tu !
 
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
1,340
Likes
810
Points
280
Msherwa

Msherwa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
1,340 810 280
Halafu mnamuita Lema mnafiki. hivi si ndo huku mashabiki wa yanga hupita bila kupingwa?
 
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
364
Likes
12
Points
35
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
364 12 35
Kwa hiyo unataka kusema nn serikali inautaratibu wake
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
wabunge wote wa Tabora ni wa ccm unategemea lami. Lami ni Hai mpaka Machame. Moshi mpaka Rombo. Iringa Mjini Mby mjini n.k Tabora mnaongozwa na mh Kaapua. Rage etc
 
N

Nezara

Senior Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
105
Likes
4
Points
33
N

Nezara

Senior Member
Joined Sep 10, 2013
105 4 33
Mbunge wa Nzega anaota ndoto za mchana anataka urais wakati wananzega hawamtaki
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,351
Likes
1,125
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,351 1,125 280
Kama sikosei barabara hii iko kwenye ujenzi tunavyongea sasa hivi. Na bila shaka itakuwa tayari kabla ya uchaguzi ujao wa 2015 ili kupata kura na majimbo zaidi huko kanda ya magharibi.
 
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,469
Likes
60
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,469 60 145
endeleeni kichagua ccm kwa kuwa mna mahaba nayo sana
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
933
Likes
286
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
933 286 80
pôle sana tabora yangu kwa kuchagua ccm
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Mbunge wa Nzega anaota ndoto za mchana anataka urais wakati wananzega hawamtaki
Nzega bado kuna mbunge. Nilijua alishajiuzulu kama wabunge wote wa Tabora
 
S

ssalaf

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2013
Messages
213
Likes
7
Points
0
S

ssalaf

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2013
213 7 0
cha ajabu wanyamwezi wenyewe hawataki kurudi kujenga kwao sijui kuna nn?
 

Forum statistics

Threads 1,252,128
Members 482,015
Posts 29,797,514