Picha: Halima Mdee na mwenzake wafunika kwenye kampeni leo

Bia yetu

JF-Expert Member
Apr 14, 2020
6,939
2,000
20200907_153425.jpg


Hawa wawili ni wagombea ubunge majimbo mbali mbali hapa Tanzania

Ukiwakuta Twitter wanakuambia tunashinda Urais
20200907_153448.jpg
 

Titicomb

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
9,277
2,000
Gwaji mtu mbaya sana.
Halima zile vurugu zake zimemponza kiasi kwamba CCM wamekubali kuwakilishwa na adui wao kumuondoa adui mwingine.
Mh. Halima akitoboa awamu hii akatambike.
 

Roadmap

JF-Expert Member
Aug 19, 2013
2,127
2,000
Sasa wana Kawe watakuwa wajinga kama watamchagua mwanaharakati badala ya kiongozi yani wamchague mtu ambae anaenda kususia vikao vya bunge? Naona Gwajima anatosha sana kwa wana Kawe
 

kikiboxer

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
893
1,000
Nina uzoefu mkubwa na hiyo kawe mkuu, kuna kipindi 2015 alikuwa hatumii mic akija mtaani watu wachache sana ni kama tunapiga story tu na bado akashinda.
Nazungumzia mitaa ya bondeni shoko kwenda mbezi beach mpk jogoo huko.
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
13,720
2,000
Hivi kwanini asingewapakia hiyo Prado akawapeleka club wakapata ubwabwa? Sasa naamini Rungwe anaakili sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom