Picha: Hali ya Daraja Muhimu kabisa kuingia Ulongoni B na Bangulo ama Kinyerezi kupitia Songas station.


BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,126
Likes
695
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,126 695 280
Kumbe bado linapitika
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
20,857
Likes
30,785
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
20,857 30,785 280
Ndio maana mm napotafutaga sehem ya kuishi huwa sipendelei sehem zenye njia moja tu kuepukana na usumbufu kama huu
 
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
424
Likes
453
Points
80
Donovan RS

Donovan RS

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
424 453 80
Njia moja nyumbani hatari sana...
 
Ng'onyo

Ng'onyo

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
138
Likes
50
Points
45
Ng'onyo

Ng'onyo

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
138 50 45
Kumbe bado linapitika
Ni Boba boda tu na Bajaji.
Magari yanalazimika kwenda kupita Daraja la Pugu-Mnadani ambapo nalo lipo hoi kwa kipigo cha Mvua
img_20171029_173810-jpg.622427

Kama unaona mbele kule kuna Lori limeshindwa kupitisha Mzigo wa Mbao kwahiyo wakawa wanafaurisha pale kwenye canter.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,127
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,127 280
Mama Kijazi ametangaza kuwa
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
28,021
Likes
14,402
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
28,021 14,402 280
Asilimia 89 ya madaraja yaliyojengwa tanzania
Hayako kwenye ubora ulivyojengwa,mvua ikija tena hilo daraja litafagiliwa kabisa

Ova
 
Ng'onyo

Ng'onyo

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
138
Likes
50
Points
45
Ng'onyo

Ng'onyo

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
138 50 45
Asilimia 89 ya madaraja yaliyojengwa tanzania
Hayako kwenye ubora ulivyojengwa,mvua ikija tena hilo daraja litafagiliwa kabisa

Ova
Ni kweli kabisa, kazi tunayo.
 
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
1,066
Likes
1,071
Points
280
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
1,066 1,071 280
Nilichogundua hapo nikuwa daraja halijapata hitilafu yoyote ila kipande cha barabara kabla ya daraja kuanza ndio kina shida..
Wakulaumiwa ni yule aliyetengeneza barabara na sio aliyetengeneza daraja, kama ni mkandarasi mmoja basi lawama zimfikie popote alipo
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
1,422
Likes
962
Points
280
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
1,422 962 280
Ni Boba boda tu na Bajaji.
Magari yanalazimika kwenda kupita Daraja la Pugu-Mnadani ambapo nalo lipo hoi kwa kipigo cha Mvua View attachment 622427
Kama unaona mbele kule kuna Lori limeshindwa kupitisha Mzigo wa Mbao kwahiyo wakawa wanafaurisha pale kwenye canter.
kuna lile la kutokea mwembesupu kama unatokea pugu mnadaninalo hoii, mto msimbazi unapasua balaa
 
lightning

lightning

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
361
Likes
584
Points
180
Age
38
lightning

lightning

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
361 584 180
Hali sio nzuri ninapita hapa kila siku. Maisha yetu ni rehani hapa
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,692
Likes
1,704
Points
280
Age
35
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,692 1,704 280
Asilimia 89 ya madaraja yaliyojengwa tanzania
Hayako kwenye ubora ulivyojengwa,mvua ikija tena hilo daraja litafagiliwa kabisa

Ova
KUMBUKA KUWA YAMEJENGWA CHINI YA USIMAMIZI WA TINGATINGA
 
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
452
Likes
189
Points
60
clixus

clixus

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
452 189 60
Uliongoni pana ninachanganya hapa nasafari ya hko ila sielew napafikaje Mara nptie gongo la mboto Mara kinyerezi
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,612
Likes
29,911
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,612 29,911 280
Makonda yupo usau mlimani city
 
Cosmas98

Cosmas98

Member
Joined
Nov 11, 2017
Messages
78
Likes
55
Points
25
Cosmas98

Cosmas98

Member
Joined Nov 11, 2017
78 55 25
Haijafaa rangi hitaweza chokaa
Sasa hivyo viloba vya nini kama sio leta kipindupindu
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,245
Likes
562
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,245 562 280
Kwa kutuletea hbr za uzushi
 
sir venance

sir venance

Senior Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
111
Likes
121
Points
60
sir venance

sir venance

Senior Member
Joined Oct 26, 2017
111 121 60
Mbunge wetu c mwita waitara nakumbuka aliwah kuja kufanya mkutano pale uwanja wa shule ya msingi ulongoni,anaulizwa maswali juu ya ahad zake yeye anatuambia hayo mambo alimuuliza waziri mkuu sasa cjui yana connection gani
 

Forum statistics

Threads 1,213,658
Members 462,215
Posts 28,484,852