Picha: Habari nyuma ya habari - Jinsi TFF kulivyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Habari nyuma ya habari - Jinsi TFF kulivyo

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Oct 4, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Waandishi wa habari walienda kwenye chumba cha habari cha chama cha mpira wa miguu Tanzania (TFF) kupata habari wakakutana na habari nyingine kama inavyoonekana kwenye picha.

    [​IMG]

    Pichani ni sehemu ya paa la chumba cha habari cha chama cha mpira wa miguu Tanzania (TFF),ambacho kinatumika kukutana na Wanahabari wa vyombo mbalimbali kuhusiana tasnia ya michezo kwa madhumuni ya kuihabarisha jamii.Kwa wanahabari za Michezo naamini kabisa mtakubaliana na mimi kuhusiana na hali iliyopo ndani ya ofisi hiyo,ambayo kimsingi nayo una umuhimu wake mkubwa,lakini imetelekezwa kama hivyo.

    [​IMG]

    Chombo cha kutoa ubaridi ambacho kiliwekwa angalau kupunguza joto la Daslam ofisini humo,lakini kwa sasa ndege wamepata mahala pa kujipumzikia na kuzaliana,lakini sio ishu.

    [​IMG]

    Taa nazo ziko hoi zinaning'inia tu, jambo ambalo ni hatari kwa usalama wa watu.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Baadhi ya Wanahabari kutoka vyombo mbalimbali wakisubiri wahusika wa TFF, kukutana na Wanahabari hao kwa ajili ya kuwapa taarifa mbalimbali za michezo, ili jamii ihabarishwe.


    [​IMG]

    Dude la kuwekea Maji ya Kunywa ambalo sijui kwa mara ya mwisho lilitumika lini,kwani limejaa vumbi, haliangaliwi tena.
    picha na maelezo via Ahmad Michuzi
     
  2. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,519
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Na hela zote wanazokusanya kama gawio lao kwenye mechi na ruzuku toka FIFA wanashindwa hata kukarabati..? Ila nauli kwenda SA au Ulaya au Marekani faster tu zinapatikana.. Ati niliamini Tenga ni tofauti na wale...
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,663
    Likes Received: 21,886
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kumfahamu mtu nenda anapoishi
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aiiiiibu jamaaaaaa,,,,,,,,hawa jamaa hawapewi ruzuku na sirikali????ukiacha FIFA???????
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,277
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Siwezi kushangaa. Kama mtu hana hata choo nyumbani kwake, atawezaje kutunza mali ya umma? Nadhani kuwa tunahitaji kuongeza vigezo vidogo vidogo kama usafi binafsi na attitude kuhusu umaridadi ili vitumike kwenye kuajiri watu!
     
  6. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,682
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni vingi vinavyorudisha mpira wetu nyuma!
     
  7. BUBE

    BUBE JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhusika ni nani hapo?
     
  8. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huko muendako naona mtatupia picha za nyumba zao wanazoishi. Msitoe ya Katibu tafadhali.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Siyo anayekaa hapo?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    subirini mtangaziwe mapato ya simba na yanga sasa lol
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Aseee............nimecheka sana!!!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,435
    Likes Received: 19,784
    Trophy Points: 280
    halafu kila siku tunailamu ccm bwana hapa. Miafrika ndio tulivyo
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Yea, hapa atalaumiwa CCM. Easy target.
     
  14. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ndomaana tupo wa 134 kwa ubora wa soka duniani.
    Ndo maana mipira wetu aiishi lawama kila kukicha.
    Ndo maana mechi inachezwa mapato sh 30,000/=
    Tuanalalamika nini nenda kwa ofisi za vilabu ujioneee
     
  15. awp

    awp JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,714
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    wakutuwafanyia usafi hayupo, maintenance officer hayupo, waliobaki mabig bosses so hawana muda.
     
  16. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    This is very strange indeed.
     
  17. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kuna mtu aliwahi kuleta bandiko hapa kuwa laana yetu inatokana na kutokuwa na ubalozi wa nchi moja ....sitaki kukubaliana na hii hoja japo haibadilkishi huo ukweli kuwa we were may be cursed by someone!
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Who is that someone then? Naona as usual kila tatizo tunatafuta mchawi wakati matatizo tuna create sisi wenyewe.
     
  19. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Nadhani kuna watu hawafanyi kazi yao sawasawa. Mojawapo ya jukumu la TFF ni kutunza mali za shirika, sasa huu ni uzembe na wanatakiwa kuchukuliwa hatua. Hivi kweli nyumbani kwako unaweza kuacha nyumba yako iwe hivyo??
     
  20. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 60
    Nadhani kuna watu hawafanyi kazi yao sawasawa. Mojawapo ya jukumu la TFF ni kutunza mali za shirika, sasa huu ni uzembe na wanatakiwa kuchukuliwa hatua. Hivi kweli nyumbani kwako unaweza kuacha nyumba yako iwe hivyo??
     
Loading...