Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: EDWARD LOWASSA na Amani Karume hawapo ndio Viongozi wa CCM 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wanaonekana Wanatunzwa VIZURI; Afya BORA hakuna SHIDA!!!
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mie naona hawapo kwa vile hawafai. Lowassa alituibia kwa kuingiza Richmond huku Karume akiondoka madaraka kwa shingo upande. Hata hivyo simuoni Salimuni Amri ingawa naye alikuwa wa hovyo tu. Kweli wanatunzwa vizuri. Wanalifilisi taifa kwa jinsi walivyojipangia marupurupu mengi bila stahiki wala kuangalia hali yetu ya uchumi.
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,735
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    dah ... mtoto wa mkulima amepiga kiatu bomba ... ila pa kufungia mkanda Bado ni tatizo
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimemiss smile ya mzee mwinyi...i used to like the guy...kipindi chake ndio kilikua kipindi watu walikua na pesa mtaani na wengi wao walitengeneza hela za kihalali hata sio uwizi...mkapa akaharibu kila kitu alivyoingia...EL itakua hakupewa mualiko maana sidhani ka JK anataka EL awe anywhere near the state house
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Vipi Je Mramba na Majumba ya Serikali Mengine bado yeye na Mama wanayamiliki
    Vipi ile Mikataba ya Madini ya Dhahabu alivyogawa kama PEREMENDE?

    Wote hao Wamechota vya kutosha

    SANA SANA wasafi ni SALIM A. SALIM na JOSEPH WARIOBA...
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ya lini hii picha?
     
  8. a

    awuyegani Senior Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali, lakini katika wote mzee ruksa ndio kapendeza
     
  9. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Watu mna hungover na EL eeeh
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu wangu kama kawaida yake kajiachia apate hewa.
     
  11. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,230
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Nchokozee baba William, Le Mutuz, kapiga four angle! du!
     
  12. Haliali

    Haliali JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tai nyekundu
     
  13. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,717
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mhhhh, mbona Sumaye na Warioba tai zao zinafanana??? Kulikoni???
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Mrema je?alikuwa Naibu Waziri Mkuu jamani mpeni na yeye shavu la milele atese alisaidia sana CCM kipindi chake!mtamuenzi lini au kw akumpa ubunge??
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,068
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huwa akivaa suti utadhani kalazimishwa!lol!
     
  16. c

    clasi Senior Member

    #16
    Sep 19, 2014
    Joined: May 5, 2013
    Messages: 146
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Safi sana naipenda nchi yangu kwa kupokezana uongozi kwa njia ya amani na kujali viongozi baada ya kustaafu ndo maana hakuna anayeogopa kustaafu maana kila mmoja wao anajua hata baada ya kustaafu serikali bado itamtunza
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,068
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    nani mfupi kuliko wote hapo....mtoto wa mkulima ametokelzea
     
  18. H

    Hute JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2014
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,068
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    mkapa, warioba na salim ndio vichwa.
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2014
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mkapa kichwa Gani kumpeleka Nyerere - GVT Hospital wakati aliishi USA na anaijua MAYO CLINIC is the best in the WORLD kwa kutibu CANCER especially BLOOD CANCER...

    Kama ni pesa... hapo alikuwa bado hajagawa Machimbo ya Madini bure baada ya Mazungumzo na WORLD BANK na IMF
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2014
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,662
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Pinda amevaa makaputura mangapi ndani?
     
Loading...