Picha:Desemba hiyoooo wenye waume jiandae kulia!


FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
7
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 7 35
Habari ziwafikie................
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
21,045
Likes
4,210
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
21,045 4,210 280
Umejipangaa
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
13,355
Likes
2,859
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
13,355 2,859 280
Ahhahhahahahaha wala silii, kisa na sababu....
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,537
Likes
3,703
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,537 3,703 280
Hiyo ni kwa waume mabwege na marimbukeni.
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
56
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 56 145
ndo kazi yako siyo?
lakini wanatusaidiaga sana hawa wadada, babu kabebwa kama kichanga na maji ya kukanda chini. Kwenye ndoa haya mambo ni adimu,
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,262
Likes
5,804
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,262 5,804 280
baby kapakatwa huku mwenzie anachukua mshiko kiulaini
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
12,757
Likes
6,975
Points
280
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
12,757 6,975 280
Cc DEMBA...... Kaizer
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,184