Picha: Daktari wa ‘MOI’ muhimbili na nesi wake mbaroni kwa rushwa


nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Points
1,225
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 1,225




Daktari Matiko (katikati) akiongozwa na Afisa wa Takukuru (nyuma yake). Aliyetangulia ni wakili anayemtetea, Paschal Kamala.



…Akielekea kiz
imbani kwa upole.



Nesi KImwomwe (kulia) naye akielekea kizimbani kusomewa mashitaka yake.



DAKTARI wa hospitali ya Muhimbili Kitengo cha Mifupa (MOI), Deodata Kisasi Matiko (30) na nesi wake, Erick Petro Kimwomwe (28), leo wamepandishwa kizimbani kwenye Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam wakishitakiwa kwa kuomba na kupokea rushwa ya shilingi milioni moja waliyomwomba Stanford Aaron Mhina ili wamfanyie upasuaji wa mgongo ndugu yake aitwae Fanuel Daniel Gideon aliyelazwa Wodi ya Sewa Haji namba (18) Kitengo cha Mifupa (MOI).

Imedaiwa kuwa mgonjwa huyo alipelekwa MOI baada ya kupewa rufaa na Hospitali ya Tumbi iliyopo Kibaha mkoani Pwani ambapo alifikishwa hospitalini hapo baada ya kupata ajali ya gari maeneo ya Kibaha na kuvunjika mgongo.


PICHA : RICHARD BUKOS / GPL

 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
dada mzuri kweli lakini pesa mbele. hii ni aibu kubwa sana kwa fani ya uuguzi
 
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
216
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
216 0
Japo wanasema Kila Mtu anakula Mezani kwake, Ubinadam kwanza, Kila unapoenda idara nyeti pesa mbele,Polisi, Mahakamani, Hospital, vyuoni , mashuleni.
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Points
1,500
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 1,500
Ningewapa KUDOS TAKUKURU kama wangeweza pia kushika zile RUSHWA kubwa kubwa kama za Rada, Uswiss, EPA Richmond, Meremeta, Mafuta ya kuzalisha Umeme etc
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Hapa sioni mantiki yeyote na hata waandishi wa habari mngesaidia kwa hili,,pesa za epa,richmond,mabilioni ya uswisi wako wapi hao watu?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Duu!!! au ndio wanafidia madai yao....Tanzania kila sehemu rushwa tu sijui tutakimbilia wapi.
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 0
Rushwa, rushwa hadi katika kwenye maisha ya watu! Looooh. Tunakwenda waapii?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Lakini hawa Takukuru mie binafsi naona waganga njaa tu hata siku moja hawajawahi kumkamata kigogo yoyote zaidi ya kuwaonea mahakimu na watu kama hawa ambao hawana nguvu za kiuchumi.
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Tumechoka na hivi vidagaa jamani, twataka manyangumi! Bila manyangumi hatuwaelewi!
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Points
2,000
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 2,000
Hawa ni dagaa tu ndio TAKUKURU inwaona. CCM wanatoa rushwa katika chaguzi zao na TAKUKURU wanalijua hili lakini hawakamatwi.

POLE SANA DADa



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Binti anaonekana mpole msomi mzuri sijui hana haraka gani ya kupata pesa wakati bado ana umri mdogo, hayo ni matunda ya kuporomoka kwa maadili.
 
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1,422
Points
1,225
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
1,422 1,225
Hoa takokuu si ndo zao, vidagaa tuu! ili kuongeza idadi ya kesi ndani ya mwaka.
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Points
225
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 225
Pole dada yangu bahati haikuwa yako.Mali za nchi yetu zinapotea na kura zetu zinanunuliwa hawakamati mtu wanakuja kukukamata wewe uliokuwa unaokoa maisha ya mtu.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 2,000
Binti anaonekana mpole msomi mzuri sijui hana haraka gani ya kupata pesa wakati bado ana umri mdogo, hayo ni matunda ya kuporomoka kwa maadili.
Pesa wanazopata wanasiasa vilaza kama nepi ndio zinawafanya wawe na speed. Angekuwa na akili akaenda kapigilia t-shirt ya "2010-ushindi ni lazima' hiyo kesi ingeishia hapo hapo kwenye kusomwa
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,213
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,213 2,000
kumbe mkuu Ritz unayaona haya
Lakini hawa Takukuru mie binafsi naona waganga njaa tu hata siku moja hawajawahi kumkamata kigogo yoyote zaidi ya kuwaonea mahakimu na watu kama hawa ambao hawana nguvu za kiuchumi.
 
Queen Esther

Queen Esther

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,740
Points
2,000
Age
46
Queen Esther

Queen Esther

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,740 2,000
Lakini hawa Takukuru mie binafsi naona waganga njaa tu hata siku moja hawajawahi kumkamata kigogo yoyote zaidi ya kuwaonea mahakimu na watu kama hawa ambao hawana nguvu za kiuchumi.
Ritz, bado hatuna hakika Kama madai hayo ni ya kweli. Mh! Masikini dada wa watu.

Sina nyongeza.

Queen Esther
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Lakini hawa Takukuru mie binafsi naona waganga njaa tu hata siku moja hawajawahi kumkamata kigogo yoyote zaidi ya kuwaonea mahakimu na watu kama hawa ambao hawana nguvu za kiuchumi.
mkuu wa takukuru amechaguliwa na nani?kumbe wakati mwingine unaakili na unatambua ugomvi wetu wataka mabadiliko,njoo chadema tupambane kufuta huu upuuzi wa ccm
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,184
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,184 2,000
Hawa Takukuru siwaelewi kabisa!! Wanakamata wala rushwa wa 1m wakati wa mabilion na wale wa hela chafu wa Uswisi na wa Dowans na wa Meremeta!! Yaani upuuzi mtupu!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,779
Members 494,236
Posts 30,839,573
Top