Picha Chedema washangilia kushinda kesi dhidi ya madiwani waasi


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
Wanachama wa Chadema pamoja na mbunge wao Lema wakiandamana kutoka mahakamani baada ya kushinda kesi iliyofunguliwa na madiwani waliofukuzwa uanachama baada ya mahakama kutupilia mbali madai yao na hivyo kukipa Chadema ushindi wa kesi hiyo.

S6300408.JPG


Mbunge Lema akiwa sambamba na wanaarusha wakitoka mahakamani kwenda makao makuu ya Chadema Arusha

S6300411.JPG


Kizazi kipya kinanjaa ya mabadiliko na ukombozi wa kifikra, kielimu na kiuchumi na Chadema ndio tegemeo lao.


S6300407.JPG


Mabobu na vifo vya wahanga havijawafunja moyo, ila ndo mafuta yameongezwa ili utambi umulike zaidi.
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
69
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 69 45
Wajipange wayachukue majimbo yao
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
Kwa kasi ya sasa hivi uwezekano ni mkubwa kuyarejesha kibindoni.
 
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
463
Likes
4
Points
35
Quinty

Quinty

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
463 4 35
Kesi zote zitafutwa na maana hazina misingi ya kisheria kusimama mahakamani. Hii ni njia tu ya CCM kuwavunja moyo wanachama wa CDM kwa kuwaonyesha chama chao kinavunja sheria na wakati si kweli. Sasa kwasababu hakuna aliye juu ya sheria na itachukua mkondo wake kesi zitafutwa na hatimaye kukijengea CDM sifa na kukiharibia CCM kwa tabia yao ya kutumia mahakama kama chombo cha siasa kwa faida yao na wakati chombo hicho chaendeshwa na kodi zetu wananchi na hali yetu ya chini tuliyonayo. CCM MSHINDWE
 
i411

i411

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
833
Likes
68
Points
45
i411

i411

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
833 68 45
Hizi siasa za vurugu sijui kama zitawafikisha mbali chadema najua wengi mtapinga humu, haka nikama kamovi kanajirudia tena walianza NCCR na mrema kipindi cha mkapa. ikaja cuf fujo na vurugu wee na sasa chadema imepigiwa pasi yaendelea na siasa vurugu. Kuna kitu watuwengi hawajui kunavijisababu vipo pekee tofauti kwa Tanzania siasa vurugu haitoboi. Siasa vurugu inawezekana kenya labda sio bongo au ruanda au kwa mtemi m7. labda NATO iingilie kigaidi kama kawaida yake.
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,011
Likes
838
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,011 838 280
sasa wewe hapo kuna vurugu gani?? Acha propaganda zenu vurugu vurugu ukiiona vagi utalijua wewe acha uchapati
 
i411

i411

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
833
Likes
68
Points
45
i411

i411

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
833 68 45
sisemi hapo kuna vurugu lakini hiki kiumati ukijichanganya nacho wawezwa porwa, ndugu yangu hili lilimtokea najua wawezwa porwa popote pale lakini hapo lazima hujiami zaidi. halafy maneno yanayo toka katika hiki kiumati ni yachuki sana na yakufuata mkumbo wengi wao hawana bora la kufanya.
 
M

mukama talemwa

Senior Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
161
Likes
2
Points
35
M

mukama talemwa

Senior Member
Joined Jun 14, 2011
161 2 35
Hizi siasa za vurugu sijui kama zitawafikisha mbali chadema najua wengi mtapinga humu, haka nikama kamovi kanajirudia tena walianza NCCR na mrema kipindi cha mkapa. ikaja cuf fujo na vurugu wee na sasa chadema imepigiwa pasi yaendelea na siasa vurugu. Kuna kitu watuwengi hawajui kunavijisababu vipo pekee tofauti kwa Tanzania siasa vurugu haitoboi. Siasa vurugu inawezekana kenya labda sio bongo au ruanda au kwa mtemi m7. labda NATO iingilie kigaidi kama kawaida yake.
Hivi hapo kwenye red vipi ?Angola kuna nini ?Sasa nyinyi mmezidi kulalamika hata pale ambapo hapafai,unasema vurugu sasa hapa kuna vurugu gani?Angalia Pinda anacho fanya huko Mara kazi yake ni kulalamika amelalamikia Barrick mara polisi sasa watu wanafanya nini maofisini kwa maelezo yake inabidi OCD wa Tarime,RPC Rolya OCS wa Sirali wote inatakiwa wawe wamewajibishwa tayari maana Pinda anasema kuwa wanaushahidi wa kusindikiza magari,kwahiyo anatuambia sisi tufanyeje?CCM ACHENI KILA KITU KULALAMIKA
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
1
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 1 0
CDM ni imara na tunapoelekea ndivyo wananchi wanavyo funguka,amna ubishi tunaelekea kwenye mabadiliko pia.Kama ni mwana historia hata nchi za ulaya katika kutafuta demokrasia waliandamana na kuelimisha watu wao hapo ndipo tawala kandamizi zilivyo angushwa.Kwa hiyo tunahitaji vitendo vya namna hii ili tawala mbovu TZ ziondoke.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,230
Likes
2,809
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,230 2,809 280
Wanachama wa Chadema pamoja na mbunge wao Lema wakiandamana kutoka mahakamani baada ya kushinda kesi iliyofunguliwa na madiwani waliofukuzwa uanachama baada ya mahakama kutupilia mbali madai yao na hivyo kukipa Chadema ushindi wa kesi hiyo.

S6300408.JPG


Mbunge Lema akiwa sambamba na wanaarusha wakitoka mahakamani kwenda makao makuu ya Chadema Arusha

S6300411.JPG


Kizazi kipya kinanjaa ya mabadiliko na ukombozi wa kifikra, kielimu na kiuchumi na Chadema ndio tegemeo lao.


S6300407.JPG


Mabobu na vifo vya wahanga havijawafunja moyo, ila ndo mafuta yameongezwa ili utambi umulike zaidi.

CHADEMA A-town mko juu, Mungu awatangulie tutafika na roho ya namna hiyo itawafikia mikoa iliyotelekezwa elimu ya utambuzi na CCM hasa mikoa ya kati
 
U

UWILLNOME

New Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
U

UWILLNOME

New Member
Joined Sep 21, 2011
2 0 0
[/QUOTE]Uhuni unatoka wapi na wale walikuwa wanashangilia baada ya kushinda kesi.Tuacheni bana
 
Katabalo

Katabalo

Senior Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
112
Likes
5
Points
35
Katabalo

Katabalo

Senior Member
Joined Mar 29, 2011
112 5 35
Yes!! CHADEMA ni chama kna kamati kuu! yenye maamuz ya mwsho na hayaingiliw na mamlaka nyngne, so hao madiwa km wal2mwa kuvuruga Chama wameshndwa!! Mahakama mmefanya kaz yenu!! saf sana!!
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
sisemi hapo kuna vurugu lakini hiki kiumati ukijichanganya nacho wawezwa porwa, ndugu yangu hili lilimtokea najua wawezwa porwa popote pale lakini hapo lazima hujiami zaidi. halafy maneno yanayo toka katika hiki kiumati ni yachuki sana na yakufuata mkumbo wengi wao hawana bora la kufanya.
kazi ipo a town!
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
130
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 130 160
Yes!! CHADEMA ni chama kna kamati kuu! yenye maamuz ya mwsho na hayaingiliw na mamlaka nyngne, so hao madiwa km wal2mwa kuvuruga Chama wameshndwa!! Mahakama mmefanya kaz yenu!! saf sana!!
Umeona hiyo kweli sasa, kwani haki hata ukiipindisha vipi itakuja shinda tu.
 
B

betty marandu

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
820
Likes
353
Points
80
B

betty marandu

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
820 353 80
Hizi siasa za vurugu sijui kama zitawafikisha mbali chadema najua wengi mtapinga humu, haka nikama kamovi kanajirudia tena walianza NCCR na mrema kipindi cha mkapa. ikaja cuf fujo na vurugu wee na sasa chadema imepigiwa pasi yaendelea na siasa vurugu. Kuna kitu watuwengi hawajui kunavijisababu vipo pekee tofauti kwa Tanzania siasa vurugu haitoboi. Siasa vurugu inawezekana kenya labda sio bongo au ruanda au kwa mtemi m7. labda NATO iingilie kigaidi kama kawaida yake.
Mbona sikuelewi vurugu kushangilia ushindi wa cdm dhidi ya waasi?
Au wewe ni mmojawapo wa madiwan waliotemwa ?
Pole jaman hayo ndo matunda ya usaliti.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Imependeza sana hii
 

Forum statistics

Threads 1,214,677
Members 462,825
Posts 28,519,474