Picha: CCM yazidi kutaabika chaguzi ndogo


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Chadema ilivyowazima magamba na wake zao CUF, mkutano huu mabalozi watano na watu zaidi ya 20 walirudisha kadi za magamba...





Baadhi ya mabalozi wakirudisha kadi za magamba na kuchukua za Chadema

Mhe. Lema akizindua tawi jipya baada ya wanachama hao wa awali kuhamia chadema kutoka ccm..
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Ikimbukwe kwamba hata enzi za kutafuta uhuru wa Afrika ya Kusini Mandela aliitwa Mchochezi hapa Tanzania Nyerere, Karume, kule Kenya Kenyatta wote waliitwa wachochezi SASA MNASHANGAA NINI CCM kuwaita watetea haki na raslimali kuitwa wachochezi.


Makamanda wazidishe mapambano tu, hata enzi za Idd Amin wakati wa vita ya Kagera Idd Amin aliendelea kutangaza kwamba majeshi ya Tanzania yanapigwa vibaya sana, na kwamba wote walioingia katika ardhi ya Uganda hawatarudi kwao salama bali watakuwa chakula cha mamba kwenye mto Nile.
ALUTA CONTINUA
Tafakari!!!!!!!!!!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Ikimbukwe kwamba hata enzi za kutafuta uhuru wa Afrika ya Kusini Mandela aliitwa Mchochezi hapa Tanzania Nyerere, Karume, kule Kenya Kenyatta wote waliitwa wachochezi SASA MNASHANGAA NINI CCM kuwaita watetea haki na raslimali kuitwa wachochezi.


Makamanda wazidishe mapambano tu, hata enzi za Idd Amin wakati wa vita ya Kagera Idd Amin aliendelea kutangaza kwamba majeshi ya Tanzania yanapigwa vibaya sana, na kwamba wote walioingia katika ardhi ya Uganda hawatarudi kwao salama bali watakuwa chakula cha mamba kwenye mto Nile.
ALUTA CONTINUA
Tafakari!!!!!!!!!!!
Yaani ninavyoichukia CCM mpka hata mtu anapotumia rangi uliyotumia huwa nachukia sana...hili lichama acha tulizike kabisa...
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Kazi nzuri sana.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,104
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,104 280
Yaani ninavyoichukia CCM mpka hata mtu anapotumia rangi uliyotumia huwa nachukia sana...hili lichama acha tulizike kabisa...
Msamehe tu labda mwana YANGA ila hoja yake ipokee ni nzuri
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Kazi nzuri sana.
Jana watu waligoma kwenda makwa wanataka kukaa na diwani wao Lema alipata wakati mgumu sana kuwabembeleza wasambaa kwenda makwao, wakati huo CCM mkutano wao uliokuwa ufanyike Olematejo ulivunjika kwa kukosa watu....
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Jana watu waligoma kwenda makwa wanataka kukaa na diwani wao Lema alipata wakati mgumu sana kuwabembeleza wasambaa kwenda makwao, wakati huo CCM mkutano wao uliokuwa ufanyike Olematejo ulivunjika kwa kukosa watu....
Mkuu tupe tathmini ya ushindi utakuwa ni kwa asilimia ngapi.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,245
Likes
4,023
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,245 4,023 280
Good move makamanda!
 
R

Rayman ProphetMcRay

Senior Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
179
Likes
0
Points
0
R

Rayman ProphetMcRay

Senior Member
Joined Dec 8, 2012
179 0 0
Kwa hapa arusha ccm wataambulia patupuu...! CHADEMA YATOSHA,HARAKATI ZIENDELE Mpka KIELEWEKE...!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Yaani ninavyoichukia CCM mpka hata mtu anapotumia rangi uliyotumia huwa nachukia sana...hili lichama acha tulizike kabisa...
utakufa wewe utaiacha ccm inadunda daima..kidumu chama cha mapinduzi
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Kwa hapa arusha ccm wataambulia patupuu...! CHADEMA YATOSHA,HARAKATI ZIENDELE Mpka KIELEWEKE...!
chadema ni chenga twawala, magoli watufunga...ccm itaibuka kidedea nyie watembea na sumu lazima muangukie pua
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,300
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,300 280
utakufa wewe utaiacha ccm inadunda daima..kidumu chama cha mapinduzi

utaifakwanza iko siku utayakumbuka maneno ya Crashwise...Tupa hiyo kadi yako ya CCM ya kijani.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,300
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,300 280
utakufa wewe utaiacha ccm inadunda daima..kidumu chama cha mapinduzi
Jana siyo leo, hakika nakuapia CCM haitapata hata kata moja Jumapili ijayo!! Nakuapia tena CCM haitapata hata kata moja!! Hii ni Arusha mkuu!!
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
69
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 69 145
Ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, ccm juuuuuuuuuuuu juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,273,551
Members 490,428
Posts 30,484,754