(Picha) Balozi wa Uingereza atembelea Wizara ya Nishati na Madini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(Picha) Balozi wa Uingereza atembelea Wizara ya Nishati na Madini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, Jun 9, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    balozi.jpg

    Mbona hawa Mabalozi wanatembelea wizara hii tu???...... Mpaka balozi wa Marekani alinasa ndani ya Lift...

    Mbona hawatembelei wizara ya Utamaduni?

    Au wizara ya Elimu???
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,196
    Likes Received: 1,977
    Trophy Points: 280
    Kamata hao wezi mbona hawataki kutembelea ya afya au elimu au tuunganishe ya madini na afya ili wakija tuwaambie tatizo letu ni afya na siyo madini Pambaf
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,537
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tuna potential kwenye vyanzo vya nishati gesi mafuta achilia mbali madini.
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wanataka kujua uhakika wa umeme, wamechoka kelele za majenereta majumbani mwao.............
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,528
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    SWALI ZURI SANA

    wanatafuta madili kwa wafanyabiashara wao

    ukiwapeleka wizara ya utamaduni watauza ngoma??
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanataka kujua kama waziri mpya wa madini analinda maslahi yao kama ngereja ama vp
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,898
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    mabalozi ni majambazi wakubwa hao foolish
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    • :clap2:
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,263
    Likes Received: 22,007
    Trophy Points: 280
    Anabahati kakuta lifti inafanya kazi
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,118
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uk ni nchi tajiri duniani na export ya product zao ni ndogo sana ukilinganisha na utajiri wao.
    Utajiri wao ni madini,dhahabu.Wana dhahabu nyingi sana ambayo wana trade kila siku chini
    ya bank of England.
    Sasa jiulize dhahabu wana pata wapi?
    Zamani walikuwa na dhahabu inayo inaitwa white gold ilikuwa inapatika wales.
    Hii inajieleza hivi " zamani tulikuwa hatuna dini,wakaja wazungu wakatuambia tufunge macho tusali,tukafunga tulipo fungua macho tukaona wame ondoka na madini yetu na wametuachia dini"
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    • :clap2:

     
  12. BINARY NO

    BINARY NO JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,776
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Wanaendeleza permanent interest zao kwa kua lobby maofisa hasa hawa mawaziri wapya tujiulize hivi kazi za mabalozi ni zipi? inakuaje balozi afanye kazi ambazo angefanya RAIS, makamu au PM? kuna utafutaji wa mafuta ambao makampuni ua Uingereza ndo yanatafuta,kuuna migodi kadhaa ambayo wanaishikilia achilia dili zao za gas...Lazima TANZANIA ishtuke na hawa wezi ivi ni kwanini kila mara utawaona mabalozi wa Marekani na UK ndo wanatembelea ikulu kwani mabalozi ni hao tu apa TZ? Waziri mpya lazima achukue hatua na gas yetu inayobebwa kila siku na hawa wazungu wezi
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2017
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,908
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Kumbukumbu..
     
  14. Nichumu Nibebike

    Nichumu Nibebike JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2017
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 6,251
    Likes Received: 10,020
    Trophy Points: 280
     
  15. J

    JFK wabongo JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2017
    Joined: Aug 11, 2015
    Messages: 2,897
    Likes Received: 1,787
    Trophy Points: 280
    Niliposikia tuhuma za kutaka kumhonga Mh Rais, mawazo yangu yalikimbilia kwa huyu. Amekuwa active sana ndani ya muda huu, mara Ikulu mara kwa Makonda sasa wizarani.
     
  16. L

    Lumwagoz JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2017
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 606
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 80
    Inawezekani hamzifahamu kazi za mabalozi, hizo ndo kazi haswa za balozi anazotakiwa kufanya. Robbing na mambo mengine kwa niaba ya nchi yake. Sasa sisi tunadhan balozi ni kumpeleka mtu aliyestafu au aliyeshindwa ubunge.Twafwaaa
     
  17. nra2303

    nra2303 JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2017
    Joined: Jul 28, 2015
    Messages: 2,651
    Likes Received: 2,153
    Trophy Points: 280
    Songas,dowans,agreko nk yote makampuni yao hayo! Wana ile mahakama yao ya kibiashara haijawai kutenda haki kwa waafrika hata siku moja
     
Loading...