PICHA: Athumani Selemani Kikwete Auaga ukapera; Athumani anamuita RAIS Baba MDOGO | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Athumani Selemani Kikwete Auaga ukapera; Athumani anamuita RAIS Baba MDOGO

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 1, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [h=3]
    [/h][h=2]Sunday, September 30, 2012[/h]


    [​IMG]
    Bwana na Bibi Athumani Kikwete wakiwa wanaingia Ukumbini.
    [​IMG]
    Muda Mfupi baada ya kuingia ukumbini
    [​IMG]
    Maharusi wakiwa meza kuu
    [​IMG]
    Muheshimiwa Dr. Jakaya Kikwete akiwa anafurahia Harusi pamoja na ndugu jamaa na marafiki
    [​IMG]
    Rais Dr. Jakaya kikwete ambaye ni Baba mdogo wa Athumani akiwa pamoja na Ndugu , jamaa na marafiki wakicheza kwaito katika harusi ya Athumani


    [​IMG]
    Bwana harusi Athumani pamoja na mpambe wake wakiwa wametoa Makoti yao


    Kwa picha zaidi bofya read more
    [​IMG]
    Sasa Mambo ya kukata keki
    [​IMG]
    Keki inaendelea kukatwa
    [​IMG]
    Haya sasa mwenye wivu... Mambo ndio yalikuwa hivi walipo lishana keki
    [​IMG]
    Bibi Harusi akiwa anampa mkono Rais Dr. Jakaya Kikwete kwa Heshima na Taadhima huku akiwa amepiga goti
    [​IMG]
    Baba Mzazi wa Athumani Kikwete mzee Selemani Kikwete Mwenye Barakashia, akiwa anafurahia harusi ya mtoto wake
    [​IMG]
    Bwana na bibi Athumani Selemani Kikwete baada ya tukio zima la Harusi yao
    [​IMG]
    Kushoto ni Mmoja wa wakurugenzi wa Tone media Sillas Mbuya pamoja na Ankali Issa Michuzi katika Sherehe hiyo
    [​IMG]
    Mdau
    [​IMG]
    Hili ndilo gali ambalo lilitumika kubeba Maharusi


    PICHA ZOTE NA: WWW.BLOGSZAMIKOA.BLOGSPOT.COM
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hilo GARI ni la ATHUMANI KIKWETE ? Ni kwanini kwenye SHUGHULI za NYUMBANI sio

    OFFICIAL bado Kikwete
    anaibebe hiyo nembo ya Dr. ??
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,601
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Haya ndoa za kifalme!!! Kapatia jiko wapi? Siku hizi moslems kama wakristu katika mavavi na ndoa!! Bora mliona jema!! Ops nimesahau pia wakati wa ramadhan mambo mengi kule yanadorora kabisa!! Utasikia mfungo bwana biashara haziendi!!!! Tehe Tehe ngoja waje wanimalize wakati nimesema ukweli.
     
  4. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siku zote alikuwa wapi kuoa?
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ki-CCM Bab Mdogo si sio Baba (Refer ya Wassira). Sasa hapo bro kafuata nini kama sio Baba na hiyo sio Official bizinezi.
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Du kumbe kibaraghashia na kanzu vishapitwa si tamaduni za waislamu siku ya kupewa mwanamwali.Naona jamaa ametoka full mkristo
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hiyo "Dr." ipo naye popote aendapo hata chooni mkuu. ni kama wewe na hiyo elimu yako ya form 6
     
  8. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hahahahah yan nmejikuta nacheka aftr readng this chokoz comment
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    weka picha ambayo rais wetu anaonekana akikata mauno, najua ipo!
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Uchokozi uko wapi hapo Swts hiyo mbona ni makavu live!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,607
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Amechelewa au?mbona bado uso nuru kijana kabisa huyo
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    Oh... Umenipa hicho CHETI ? Nafurahi kweli kunipandisha MADARASA... ASANTE Mwl.
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,580
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hizo ndizo athari za mfumo kristo alizozingumzia ponda na radio imaan
     
  14. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Aaaah dogo vipi mbona unanishusha namna hiyo mimi Suka bwana (mbagala-K/Koo) , siyo mwalimu!
     
  15. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona ujatuwekea picha za LE MUTUZ na NAPE kama walikwepo
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    Ungelijuaje hilo FORM SIX ? nitumie hicho cheti nigombee UKATIBU TARAFA
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ponda kama kweli anatetea uislam aandae maandamano nchi nzima kupinga harusi za kiislam zenye muigo wa kikristo
     
  18. M

    Malila JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Wamependeza hawajapendeza ???????, baba wa bwana harusi katoka na suti safi kabisa,nafasi ikiruhusu vunja mifupa mwana wane. Dini siku hizi zimebaki kwenye majina yetu, kule mbinguni kwa Mungu hakuna mkamilifu hata mmoja.
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    georgeallen,heheh makav kwel kwel had unapauka!lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 831
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    halafu useme viongozi wa kisiasa wanahubiri udini!
     
Loading...