PICHA ARUSHA: CCM na Uchakachuzi wa picha mmekamatika


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Hii imenisikitisha sana kuona mtu mzima anafanya mambo
ya kuchakachua picha makusidi sijui ni kwa manufaa ya nani

Ombi kwa Michuzi na Nnauye Jr

1. Ili niweze kuamini Picha yenu leta picha nyingine tofauti na hii
ambayo imepigwa tokea upande mwingine, Kwanini mmeleta picha
moja ya uwanani?

2. Hii picha haina uhalisia na tukio zima BENDERA YA TAIFA ILIKUWA INATAFUTA NINI?


UTOFAUTI WA PICHA NA MATUKIO

1. Picha moja inaonesha SIMTANK kwa nyuma lakini Picha ya michuzi haina SIMTANK

2.Picha ya michuzi ina jukwaa kwa nyuma ambavyo kwa picha nyingine iliyopigwa na mwanaccm wa JF
haina JUKWAA KWA NYUMA

3. Picha ya michuzi haioneshi magari yaliyoleta watu kwenye mkutano sijui yamemezwa na watu au watu
wamekuwa wengi mpaka wameyafunika

4. Hivi inakuwaje Picha ya michuzi inashidwa kuonesha nyumba zilizopakana na uwanja au ni mambo ya positioning
katika kuchukua picha


Hii thread itafugwa (Nakala kwa Fang) kama atatokea mwanaJF atakayeleta side pic ambayo inaendana na picha ya michuzi
mimi ndo nitaamini kuwa picha ya michuzi ni ya kweli

Kama haitapatikana basi PICHA ZOTE AMBAZO ZIKO KWA MICHUZI ZIMECHAKACHULIWA

Natoa NAKALA kwa wana CCM wenzangu walete PICHA Nnauye Jr, W. J. Malecela, zomba, ETC
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,827
Likes
13,589
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,827 13,589 280
Kwa Arusha ccm wanajisumbua bure...
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Aibu kwako michuzi, ripota waccm leo kakili kua mmekwisha saa we unachakachua picha ili iweje?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Picha moja nimeshidwa kuattach lakini bado najaribu kuiweka
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Pamoja na jitihada zao za kusomba watu na malori! ilishindikana kuujaza uwanja?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,559
Likes
5,067
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,559 5,067 280
Wataumbuka tu
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Huu ni uzushi nenda kwenye siredi kinana airudisha arusha,akubalika asilimia miamoja.kuna picha utakavyo.
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Mmekutana waongo na wazushi wenyewe kwa wenyewe basi mnadanganyana kwa kwenda mbele
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
85
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Aibu kwako michuzi, ripota waccm leo kakili kua mmekwisha saa we unachakachua picha ili iweje?
hakuna repota wa ccm aliekiri hivyo, huyo ni nyidiem amejifanya kuleta habari za umbea hapa,nenda hapa kinana airejesha arusha,akubalika asilimia miamoja ndo utaujua ukweli.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,651
Likes
47,277
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,651 47,277 280
leo ukisema uongo, kesho itakugharimu kuusema ukweli uliopaswa kuusema tangu awali.
Kwa arusha CCM wanapoteza muda wao na pesa zao tu.
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,484
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,484 280
CCM ni kama wadudu fulani wanaopenda kucheza mchezo unaorudiarudia bila kuwa bored.Issue inakuja wanavyotaka wa involve na wengine wacheze this boring game repeatedly.

Yupo mwehu mmoja humu ndani aliwahi piga picture ya mbele kabisa ktk mkutano wa Tabata amabo watu walikuwa wamerudi ktk ivuli.Ila akasahau kuwa vivuli vilimsaliti pamoja na jua liliokuwa ikpiga.Lengo ni kuonyesha kuwa CDM haikuwa na mtu ktk mkutano.
 
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,464
Likes
162
Points
160
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,464 162 160
Aibu kwako michuzi, ripota waccm leo kakili kua mmekwisha saa we unachakachua picha ili iweje?
ni uvivu wa kufikiri tunayoijua Arusha hapo aliposimama Kinana ni mahali pakukimbila wanatoadha kali Face jukwaa A na jukwa B na Jukwa C na nyuma ya hayo majukwaa ni makaburi ya zamani nyumba hamna.....hii CHADOMO imekula kwenu achen POROJO kama za Babu yenu....Nginja nginja hiyo imeanza
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Likes
123
Points
145
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF Gold Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 123 145
Mleta mada na picha

Mbona ukichunguza hizo picha niza sehemu hiyohiyo.

Tatizo kuu ni kuangalia au kusoma kilichoko kwa jicho moja na matokeo yake hata ukweli unaupita kwa sababu mawazo yako yanafikiria kupata uongo badala ya uhalisia wa kilichoko.

Wewe ndiyo unaonekana kama hekima imekupita kidogo kwa kutupa wrong conclusion with wrong judgment.

Yeah, you seem to be CCM in words to satisfy those fools
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,619
Likes
219
Points
160
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,619 219 160
Wafu wanazikana wao kwa wao, hakuna shida.
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
- Baada ya kushindwa uchaguzi kila mara ungetegemea kuwa sasa mmeamuka lakini wapi, mpaka leo hamjajifunza kwamba kujaa kwa wananchi kwenye mikutano sio kuwapa kura nyingi za urais, hivi hilo lichama mna nini hasa? Mbona mna shida sana kuelewa!!

LE Mutuz!!
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Likes
4
Points
35
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 4 35
- Baada ya kushindwa uchaguzi kila mara ungetegemea kuwa sasa mmeamuka lakini wapi, mpaka leo hamjajifunza kwamba kujaa kwa wananchi kwenye mikutano sio kuwapa kura nyingi za urais, hivi hilo lichama mna nini hasa? Mbona mna shida sana kuelewa!!

LE Mutuz!!
ndiyo wingi wa watu mikutanoni sio kukubalika kwa mwanasiasa ila juwa asilimia 80 ya wanafunzi na vijana wapo chadema.... na mwaka 2015 hawatafanya makosa kutoshiriki uchaguzi mkuu hivyo tegemea maumivu mkuu...wazeee wengi wa ccm watakuwa wameshachoka mbaya hata kwenda vituoni wataogopa maana ni lazima 2015 mabadiliko yatokee, either kwa nguvu ama la...ila tunaomba mungu nyie ccm mkubali tu kushindwa ili vurugu zisitokeeee, otherwise hatukubali mwaka 2015..mkuu tunahitaji ukombozi....karibu chama makini, karibu CHADEMA...
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,012
Likes
701
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,012 701 280
Watu hawana muda wa kwenda Michuzi blog kuperuzi mapicha yote yanayobandikwa kule kila siku, mbali zaidi, yale yaliyojaa kijani ya CCM, ambayo nadhani 99.9% wana-avoid kama HIV.

Weka picha halisi na zile za Michuzi unazodai zimechakachuliwa zitathminiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,767
Members 474,742
Posts 29,234,625