PICHA: Angalia jinsi CCM inavyoweka maisha ya watoto hatarini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Angalia jinsi CCM inavyoweka maisha ya watoto hatarini

Discussion in 'Jamii Photos' started by politiki, Sep 9, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Sijui ni lini jamani CCM itajifunza kuacha kutumia watoto kwenye siasa, tulitegemea wangejifunza kutokana
    kifo cha mtoto yule wiki iliyopita lakini CCM pamoja na kujifanya wana majonzi makubwa ya kifo cha mtoto
    yule lakini wanaonekana kuendeleza tabia yao ileile ya kutia maisha ya watoto hawa hatarini for political gain.

    [​IMG]
    picha hii ya Fuso likiatarisha maisha ya watoto(Igunga) kwa kuwajaza humo huku mlango ukiwa wazi labda kwa ajili
    ya kuwaruhusu wengine waendelee kudandia, jamani je watoto wangapi wafe mpaka ccm iache mambo haya??
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama mwenyekiti anahongwa suti wewe unategemea nini hapo?????????
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wanataka wawatoe kafara tena hao watoto
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    magamba wanatumia masaburi yao kufikilia
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wanajua hao ndio wapinzani wa kesho, wanatumia njia hiyo kuwapotezea maisha
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hivi,si ilishapigwa marufuku kubeba watu kwenye malori?ama wakati wa uchaguzi kunakuwa na exceptions?
     
  7. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    wanafuata mziki si unajua mambo ya watoto .wajibu wao wangekuwa wana nia nia njema na watoto hao wasingewaruhusu kupanda.nimehudhuria mikutano mingi ya chadema sijaona makundi ya watoto .
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,015
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Bila hao watoto mkutanoni patapwaya ndio maana wanawakusanya kwa wingi.
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawana sera
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa vile ni CCM wanafumba macho wangekuwa CUF dah ungeona
     
  11. p

    politiki JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Polisi mliodai kuwa mtahakikisha usalama wa raia unalindwa mko wapi wakati CCM wazi wazi ikihatarisha maisha ya watoto au watoto sio raia??
    Lile gari lenye kingora lilozunguka mji mzima vipi leo mbona halionekani kuakikisha maisha ya watu vinalindwa ??
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    hao ndio wapiga kura wao!!
     
  13. M

    MUGOLOZI Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachoamini mimi CCM wameshindwa kujua kuwa muda wao umeisha hivyo wanachofanya ni liwalo na liwe, yaani kwa neno jingine ni ubabaishaji. Watoto wanawaitaji mikutanoni ili wajaze viwanja na kamera zioneshe watu wengi. Hawafikirii kuwa watoto hawapigi kura.
     
  14. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Inaelekea ndio sera yao. Si mnakumbuka jinsi Tambwe Hiza alivyowajaza watoto pale Karimjee kwenye mdahalo.
     
  15. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 80

    hii ni dedication kwa malaria sugu,rejao,mwita25 na faidha foxy.... ccm hawana wapiga kura tena! nairudisha picha hii kwa mara ya pili tena. Maandamano2.JPG Maandamano2.JPG
     

    Attached Files:

  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,121
    Likes Received: 3,975
    Trophy Points: 280
    samahani, nina hasira, naogopa ban, nitarudi.
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,320
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Wasijewatia vilema vya maisha kwa uchu wao wa madaraka waawaache watoto wakue bwana mambo gani ya kuwaswaga kama mbuzi CCM dubly dubly kwa kweli
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Watoto ndo watanzania pekee ambao CCM inaweza "kuwashawishi" wakahudhuria mikutano yao.
    Labda watapeleka mswada bungeni watotokuanzia miaka mitano waruhusiwe kupiga kura.
    Itapita, magamba yako mengi bungeni.
     
  19. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,887
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Wanataka idadi ya watoto watakao kufa itimie ili kafara nayo itimie.
     
  20. bi mkora

    bi mkora JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sana kwenye thread kama hizi simuoni FF,Rejao,Arafat,Ritz1 na mwita. Mmeanza kupepereka shuhuli imekua tete upande wenu.
     
Loading...