Picha: ALABAMA, ZANZIBAR - SHAMSI VUAI akiwahutubia Wananchi Wake...

nngu007

JF-Expert Member
Aug 2, 2010
15,869
1,225
Dec 26th 2013


 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,523
2,000
Teh teh, wanasiasa wetu kazi ipo, kila anayefukuzwa kwenye cheo anarudi kwao na kuzungumza na wananchi!
 

nngu007

JF-Expert Member
Aug 2, 2010
15,869
1,225
Teheheheeeeeeeeee, huyu hana jimbo, hana cheo ccm, hana cheo serikalini sasa anahutubia nn? Hlf mbona kama anahutubia jinsia moja tu?

Ana JIMBO ni MWAKILISHI huko Zanzibar; Aliposhindwa kupata URAIS wa ZANZIBAR ndipo pia KIKWETE akampa UBUNGE hivyo basi akapata UWAZIRI BARA... Lakini Kikwete alitaka awe Makamu wake wa Rais Mpaka visa vya BILAL vikajirudia huko ZNZ
 

mzenjiboy

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
827
500
CCM ndio kichaka cha watu kama Nahodha baada ya kukosa wadhifa ZANZIBAR na pia baada ya kutemwa na Kikwete. Hapo hatokuwa na jipya la kisema isipokuwa ccm hoyeee.
 

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Nov 5, 2007
396
195
Nchi hii ina mambo ya ajabu sana. Mtu anaratibu mauaji halafu anapokelewa kishujaa. Wanachojaribu kuonesha hapa ni kma Rais hakutumia busara kuwaondoa. Mawaziri wa Lowassa na mradi wa kumhujumu JK. Wakati umefika sasa najiondoa ccm. Kwa staili kila kitu kitakwisha halafu wezi na wauaji tutawapokea kwa ngoma
 

mpemba mbishi

JF-Expert Member
Nov 27, 2011
1,132
1,195
Hivi kwa nini Zanzibar majengo ayo mengi hajapakwa rangi. Na mengi yanaonekana ya zamani kwa nini. Huwa hajengi nyumba mpya?

Kwa kweli ccm imekufa zanzibar, leo katika mkutano aliofanya zanzibar nahodha wamejitokeza wana ccm wachache sana licha ya matangazo mengi ya kuwashawishi watu wajitokeza, wengi waliojitokeza ni wafuasi wa cuf, hii ni dalili njema kwa wana mabadiliko.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,185
2,000
hii mizigo ni noma sana haina hata aibu ! Kugharamia mapokezi yako mwenyewe maana yake nini ?
 

amanyy

Senior Member
Nov 23, 2013
106
0
Nchi hii ina mambo ya ajabu sana. Mtu anaratibu mauaji halafu anapokelewa kishujaa. Wanachojaribu kuonesha hapa ni kma Rais hakutumia busara kuwaondoa. Mawaziri wa Lowassa na mradi wa kumhujumu JK. Wakati umefika sasa najiondoa ccm. Kwa staili kila kitu kitakwisha halafu wezi na wauaji tutawapokea kwa ngoma

aise kumbe ulikuwa bado utumwani kamanda!pita hivi wewe,wenzako walikuwa juu kicheo lakini wakapita hivi baada ya kuona maccm yanaongoza kwa kumwaga damu,ufisadi,wizi na wachache wanufaike na maelfu wafe na umaskini!upo wapi wewe mbona ulikuwa ujajanjaruka mpaka leo wakati kina Milya wameacha kula haramu long time ago?tafuta makamanda eneo uliopo wakuvalishe gwanda wewe!!!!!
 

amanyy

Senior Member
Nov 23, 2013
106
0
aise kumbe ulikuwa bado utumwani kamanda!pita hivi wewe,wenzako walikuwa juu kicheo lakini wakapita hivi baada ya kuona maccm yanaongoza kwa kumwaga damu,ufisadi,wizi na wachache wanufaike na maelfu wafe na umaskini!upo wapi wewe mbona ulikuwa ujajanjaruka mpaka leo wakati kina Milya wameacha kula haramu long time ago?tafuta makamanda eneo uliopo wakuvalishe gwanda wewe!!!!!

vipi kamanda umepata hasira au bado una moyo wa farao?
 

Nyange

JF-Expert Member
Mar 25, 2010
3,474
2,000
Du! kweli siasa ni noma leounaweza tembelea shangingi kesho hata Vitz ukakosa kuweka wese!:israel:
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Teheheheeeeeeeeee, huyu hana jimbo, hana cheo ccm, hana cheo serikalini sasa anahutubia nn? Hlf mbona kama anahutubia jinsia moja tu?

Una uhakika hana jimbo? Huyo ni mwakilishi wa BWZ jimbo la Mwanakwerekwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom