• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

(Picha):Ajali ya lori liliobeba mbolea kupeleka Songea eneo la Lukumbulu

Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
1,939
Points
1,500
Ngalikivembu

Ngalikivembu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
1,939 1,500
Ajali ya gari imetokea eneo la Lililokaribu sana na mpaka wa Mkoa wa Njombe na Ruvuma.
Kutoka Njombe ni Kilometa 68 tu.
Utaona jinsi wasamaria wakijitahidi kupakua baadhi ya mifuko iliyobaki baada ya lori hilo kupinduka.
Mbolea hiyo ilikuwa ifikishwe Mkoani Ruvuma.
 

Attachments:

LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,035
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,035 1,250
Haijaua lakini?

MUNGU atuepushe na balaa hizi!
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,599
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,599 2,000
mmmmh kweli ni msimu!!
 
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
1,027
Points
1,250
kupe

kupe

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
1,027 1,250
duh sasa hapo kapindukaje . Mbona kweupe sana harafu barabara pana. Au ndio mambo ya ganzi.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,386
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,386 1,250
narudia tena! madereva wawe makini kipindi hiki!! MUNGU WETU ATULINDE WASAFIRI WOTE, ATUVUSHE SALAMA 2013, AMEN!!
 
Sekema

Sekema

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
55
Points
0
Sekema

Sekema

Member
Joined Nov 25, 2012
55 0
KUPE ajali haina peupe wala papana wala pamenyooka ila kwa nyakati hizi umakini kwa madereva wengi umepungua sana na wengi hawako commited na kazi zao! Angalizo: Chondechonde madereva nawaombeni muwe na mda mwingi wa kulala usingizi maana siku hizi usingizi umekuwa chanzo kikubwa cha ajali japo kuwa watu wa usalama barabarani na wadau wengine siwasikii wakiliongelea hilo, na mara nyingi aina za vyakula tunavyokula siku hizi vingi vinauchosha mwili haraka na mwili ukichoka basi hata utendaji wa ubongo huwa afifu matokeo yake ni kupelekea kusinzia pasipokujijua mtu akiwa anadrive, na ndio maana kupe anasema '' mbona kweupe kapataje ajali'' chanzo cha ajali hasa kama hiyo binafsi naamini ni usingizi nachelea kusema hata kifo cha msanii SHARO MILIONEA kilichotokana na ajali mbali na hisia za wanausalama kuwa ni mwendo kasi lkn na mimi naongezea kuwa hata kama kulikuwa na hisia za mwendo kasi basi kuna uwezekano mkubwa Sharo alipitiwa na usingizi, na mbaya zaidi alikuwa peke yake na pia alianza safari alasiri means tayari kachoka na mihangaiko ya mchana kutwa then anakaa kwenye driving seat anaendesha gari umbali zaidi ya km 350 ni lazima apitiwe na kiusingizi na kwa kuwa magari yaenyewe ya siku hizi ni yale ya kutojishughurisha sana na gia (automatic) na ukijumlisha na utulivu wa kuwa peke yako na uchovu wa mchana lazima ubongo ulale! JAMANI MM NI DEREVA TENA MZOEFU NAOMBA MADEREVA WENZANGU JITAHIDINI KUZINGATIA SUALA LA KULALA USINGIZI KABLA YA SAFARI WA KUTOSHA LKN PIA UKIONA DALILI ZA KIUSINGIZI BASI PARK GARI PEMBENI THEN LALA HATA DK 20 ZINATOSHA SANA KUUPUMZISHA UBONGO NA KUWA ACTIVE TENA!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,909
Members 531,427
Posts 34,438,875
Top