Picha 7 za kusisimua zitakazokuacha mdomo wazi

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
1.Picha hii ilichukuliwa mwaka 1993 Sudan kipindi cha mapigano huko Darfur hali iliyopelekea njaa Kali maeneo ya Darfur .Aliyechukua picha hii ni Kevin Carter raia wa Africa kusini na April 1994 Kevin Carter alipokea tuzo ya Pulitzer ambayo hutolewa USA kila mwaka kwa waandishi,wapiga picha bora,baada kumpiga picha mtoto Huyo aliyekuwa anaviziwa na Tai.Mara Baada ya kuchukua picha hiyo Kevin alimfukuza ndege huyo na hakutaka kumgusa mtoto huyo "alimwacha hapo alipo na kuondoka" kwa kuhofia ataweza kuambukizwa magonjwa endapo mtoto huyo angekuwa mgonjwa..Bado haijajulikana kama Tai yule alimrudia yule mtoto na kumla au laa



2.Picha hii ilichukuliwa mwaka 2006 ikimuonyesha kijana mdogo wa kike akipambana na wana usalama, "one against many", akipinga unyanganyi wa ardhi yao iliyokuwa irudishwe serikalini




3.Picha hii ilichukuliwa nchini Liberia kipindi cha mapigano ya wenyewe kwa wenyewe.Mji wa Monrovia ulijaa risasi ,kijana huyo akitembea kwenye barabara iliyojaa risasi



4.picha hii ilichukuliwa mwaka 2012 kipindi rais wa china alipotembelea india na muandamanaji huyu wa Tibet alijichoma moto na kukimbia huku akipiga kelele kama ishara ya kupinga mateso ya wa Tibet wanaoyapata huko China lakini polisi wa India walifika mapema na kuzuia maandamano hayo.kijana huyu alimwagiwa maji na kupigwa na nguo na moto ulizimika lakini alifariki




5.Picha ya watoto wakitembea pamoja na majunia yao wakielekea kwenye mahangaiko huku wakipishana na watoto wenzao wawili wakienda shule



6.picha hii ilichukuliwa kipindi cha maandamano huko Burkinabe .Huyo kwenye picha ni mhadhiri wa chuo akipambana na baadhi ya wana usalama



7.Picha hii ilipigwa maeneo ya morogoro ,picha inaonyesha wananchi wakimpiga picha majeruhi aliyekuwa anahitaji msaada

 

Powder

JF-Expert Member
Jan 6, 2016
4,042
2,000
Mkuu kwanza Asante kwa kutuwekea picha pamoja, hata hivyo picha zako ni kubwa kuliko Maelezo ulotoa.

Mfano picha no. 1
Huyo mtoto aliuwawa na huyo Tai anayeonekana kwa nyuma, Japo picha hii ilimpa Tuzo na heshima kubwa Kelvin Carter duniani kote, lakini baada ya siku kadhaa alijiua, na ni baada ya taarifa kutoka kuwa baada ya yeye kupiga hiyo picha na kuondoka, yule Tai alimuuwa yule mtoto, ilhari angeweza kumbeba na kumpeleka mtoto yule kwenye kambi ambayo ilikua umbali wa 1 km toka eneo la tukio!

Picha no. 5
Hii ni moja ya Picha iliyonivutia zaidi, Haihusiani na urafiki hapo, na hata lengo la mpiga picha sio Hilo, picha inawaonyesha watoto wa rika moja, wawili wanaoenda mbele wamevaa sare za shule means ama wametoka shule ama wanaenda, hawa wengine wanatafuta vitu vya kuokota barabarani (Chokoraa), hapa ndo msingi wa maisha unapojengwa....!
 

fadtanji

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
676
1,000
Mkuu kwanza Asante kwa kutuwekea picha pamoja, hata hivyo picha zako ni kubwa kuliko Maelezo ulotoa.

Mfano picha no. 1
Huyo mtoto aliuwawa na huyo Tai anayeonekana kwa nyuma, Japo picha hii ilimpa Tuzo na heshima kubwa Kelvin Carter duniani kote, lakini baada ya siku kadhaa alijiua, na ni baada ya taarifa kutoka kuwa baada ya yeye kupiga hiyo picha na kuondoka, yule Tai alimuuwa yule mtoto, ilhari angeweza kumbeba na kumpeleka mtoto yule kwenye kambi ambayo ilikua umbali wa 1 km toka eneo la tukio!

Picha no. 5
Hii ni moja ya Picha iliyonivutia zaidi, Haihusiani na urafiki hapo, na hata lengo la mpiga picha sio Hilo, picha inawaonyesha watoto wa rika moja, wawili wanaoenda mbele wamevaa sare za shule means ama wametoka shule ama wanaenda, hawa wengine wanatafuta vitu vya kuokota barabarani (Chokoraa), hapa ndo msingi wa maisha unapojengwa....!
Asante kwa kuweka sawa hata mimi nilisikia jamaa alijiua akijutia kitendo chake cha kutomsaidia asiliwe na tai japokuwa alikuwa na uwezo wa kumsaidia inasikitisha ila ya mwisho inasikitisha zaidi.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,767
2,000
7.Picha hii ilipigwa maeneo ya morogoro ,picha inaonyesha wananchi wakimpiga picha majeruhi aliyekuwa anahitaji msaada

[/QUOTE]

Akishamaliza Kupiga Picha no. 7 anatupia Facebook anatushauri tu Like na ku share Kama tumeguswa na Hiyo Picha
 

havanna

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
1,592
2,000
Dah yaani Monrovia, hizo risasi ni hatari sana, yaani tumekuwa watumwa wa biashara za silaha sana
 

ctc database

JF-Expert Member
Jul 6, 2016
202
250
1.Picha hii ilichukuliwa mwaka 1993 Sudan kipindi cha mapigano huko Darfur hali iliyopelekea njaa Kali maeneo ya Darfur .Aliyechukua picha hii ni Kevin Carter raia wa Africa kusini na April 1994 Kevin Carter alipokea tuzo ya Pulitzer ambayo hutolewa USA kila mwaka kwa waandishi,wapiga picha bora,baada kumpiga picha mtoto Huyo aliyekuwa anaviziwa na Tai.MaraBaada ya kuchukua picha hiyo Kevin alimfukuza ndege huyo na hakutaka kumgusa mtoto huyo kwa kuhofia ataweza kuambukizwa magonjwa endapo mtoto huyo angekuwa mgonjwa..Bado haijajulikana kama Tai yule alimrudia yule mtoto na kumla au laa



2.Picha hii ilichukuliwa mwaka 2006 ikimuonyesha kijana mdogo wa kike akipambana na wana usalama, "one against many", akipinga unyanganyi wa ardhi yao iliyokuwa irudishwe serikalini




3.Picha hii ilichukuliwa nchini Liberia kipindi cha mapigano ya wenyewe kwa wenyewe.Mji wa Monrovia ulijaa risasi ,kijana huyo akitembea kwenye barabara iliyojaa risasi



4.picha hii ilichukuliwa mwaka 2012 kipindi rais wa china alipotembelea india na muandamaji huyu wa Tibet alijichoma moto na kukimbia huku akipiga kelele kama ishara ya kupinga mateso ya wa Tibet wanaoyapata huko China lakini polisi wa India walifika mapema na kuzuia maandamano hayo.kijana huyu alimwagiwa maji na kupigwa na nguo na moto ulizimika lakini alifariki




5.Picha ya watoto wakitembea pamoja na majunia yao wakielekea kwenye mahangaiko huku wakipishana na watoto wenzao wawili wakienda shule



6.picha hii ilichukuliwa kipindi cha maandamano huko Burkinabe .Huyo kwenye picha ni mhadhiri wa chuo akipambana na baadhi ya wana usalama



7.Picha hii ilipigwa maeneo ya morogoro ,picha inaonyesha wananchi wakimpiga picha majeruhi aliyekuwa anahitaji msaada

Hii ya mwisho ni aibu jamani baada ya kutoa Msaada unapeleka kitochi chako kupiga picha
 

yello masai

JF-Expert Member
Jan 8, 2016
2,589
2,000
Picha ya 7 hiyo inaonesha uhalisia wa watanzania kwa sasa. Nafikiri bado tuna ushamba wa smartphone na mitandao ya kijamii.
Mara nyingi ikitokea ajali watu hukimbilia kupiga picha na kurusha mitandaoni badala ya kutoa msaada kwa majeruhi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom